• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tắt đèn bàn phím file sis v3v5 [13-09-2011]

jack_hunter97

Em mới cài vào thì thấy có gì thay đổi đâu đèn vẫn còn mà hay phải "rì sex"

mai_tien_dat_251

có phần mềm nào khi có tin nhắn, cuộc gọi nhỡ thì 3 phím và nút Xpres đều nháy không? nhìn thế cho đẹp! hoặc 3 phím xanh-trắng-đỏ nháy thôi cũng được! trước tìm thấy có phần mềm như thế này nhưng cài vào mà chẳng thấy gì cả!

jack_hunter97

Cái phần mèm này phải khỏi động thì nó mới tắt hết chú nếu như tắt máy mở máy thì sẽ sáng đèn trắng

haitayhaiem

trên c6-00 có tắt 3 đèn phím cứng thôi k? Hay là đâu có phím là tắt đèn vậy? Nếu cài vào lúc có cuộc gọi nhỡ or sms đèn trắng có nháy k zậy bác. Ngoài lề cái: bác nào tìm giúp e bài hướng dẫn xóa QT với, e onl mô bai :D

H_onlylove_for_T

ai ko xài cfw thi xài mykeylock cho lành! có chức năng này mà tiện thể đổi fong cáck khoá lắc lắc,wuơ wuơ cho đã hihi chạy ẩn tốn ít ram hok sao....

Dragon459

Manager
trên c6-00 có tắt 3 đèn phím cứng thôi k? Hay là đâu có phím là tắt đèn vậy? Nếu cài vào lúc có cuộc gọi nhỡ or sms đèn trắng có nháy k zậy bác. Ngoài lề cái: bác nào tìm giúp e bài hướng dẫn xóa QT với, e onl mô bai :D

các máy có bản phím qwerty vật lí thì m k có điều kiện test do k có máy;;);;).ai xài c6 thử xem sao:-?:-?

ai ko xài cfw thi xài mykeylock cho lành! có chức năng này mà tiện thể đổi fong cáck khoá lắc lắc,wuơ wuơ cho đã hihi chạy ẩn tốn ít ram hok sao....
có thấy liên quan gì đến nhau đâu nhỉ:)):)):)):)):)):)):)):))

caobang200

ui nháy như thế thì đèn tèo nhanh lắm đấy bạn :))
có phần mềm nào khi có tin nhắn, cuộc gọi nhỡ thì 3 phím và nút Xpres đều nháy không? nhìn thế cho đẹp! hoặc 3 phím xanh-trắng-đỏ nháy thôi cũng được! trước tìm thấy có phần mềm như thế này nhưng cài vào mà chẳng thấy gì cả!
đúng là ko liên quan ^^ spam vô đối!

linhlan11491

mình cài vào thì đèn bàn phím vẫn sáng sau khi khởi động lại máy, mình dùng 5230,các bạn giúp mình với, mình xóa thư mục bc4 trong c:\private van không được

H_onlylove_for_T

ui nháy như thế thì đèn tèo nhanh lắm đấy bạn :))

đúng là ko liên quan ^^ spam vô đối!
ko spam nhé ý mình là my key lock cũng là 1lựa chon khi ai đó hok cài đc pm này bởi mykeylok có chức năng tắt đèn fím cứng mà :( spam đâu mà spam có cái là nó là pm khoá máy lên mọi người hỉu lầm thui.....

kaise

hình như có đấy.
ak k.chắc chắn là có.bạn chịu khó tìm lại trong diễn đàn mình với từ khóa " tin nhắn" thế nào cũng ra.^^.chú ý các topic năm 2010 ấy.

anhtuana12

2 thành phần xài chùa nên thế đây mà :)):)):))

Đây úp cho cái hình tự tìm nhá.

FW gốc hack nên ko có folder đó

anhtuana12

mình cài vào thì đèn bàn phím vẫn sáng sau khi khởi động lại máy, mình dùng 5230,các bạn giúp mình với, mình xóa thư mục bc4 trong c:\private van không được
c:\private\10202BE9\10200c8c.cre
bàn vào đường dẫn trên xóa file 10200c8c.cre là được, nếu ko thì vào c:\private\10202BE9\persists\10200c8c.cre xóa rùi chính lại độ sáng màn hình

cái này chỉ restart lại máy mới có tác dụng, còn shutdown máy thì đèn phím sẽ sáng liên tục

anhtuana12

phần mềm LightSignalPlus có phải ko ?

jack_hunter97

èo phần mềm này tắt máy mở máy thì sẽ còn trắng phải reboot thì mơi hết đồi lúc xài hết pin phải khởi động rùi reboot lâu kinh

thanhdat_2903

em dùng N82 cài vào đi toi cái màn hình, giờ thay màn khác thì độ sang không còn như trước nữa, tăng hết cỡ mà độ sáng chỉ bằng độ sáng nhỏ nhất lúc chua cài.hix, có cao thủ nào giúp em với

duyhuu2

giúp em với. E tải về ,dung lượng sao lại có 788B , cài đặt không được.
Em đang tìm ứng dụng tắt đèn bàn phím này cho con N82 chưa hack. Có chạy được không. Email của em. lehuu.hp@gmail.com
Thank.