• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tắt đèn bàn phím file sis v3v5 [13-09-2011]

Dragon459

Manager
giúp em với. E tải về ,dung lượng sao lại có 788B , cài đặt không được.
Em đang tìm ứng dụng tắt đèn bàn phím này cho con N82 chưa hack. Có chạy được không. Email của em. lehuu.hp@gmail.com
Thank.
dung lượng đúng rồi đó.N82 thuộc v3 thì HAck quá dễ luôn mà.

AyTeeZ

có hiệu quả không bác,em xài light crtl và patch tắt đèn rồi mà nó vẫn cứ sáng trơ trơ

Dragon459

Manager
có hiệu quả không bác,em xài light crtl và patch tắt đèn rồi mà nó vẫn cứ sáng trơ trơ
hix.hiệu quả hay k thì mình nghĩ topic cũng được 6 trang rồi bạn nên xem lại các trang trước để xem đánh giá của mọi người cho khách quan và điều quan trọng nhất là cài trên điện thoại của mình để kiểm chứng là tốt nhất

hienhuy1996

Anh ơi e xài 5250cài vào chỉ khi tắt nguồn mới tắt bàn phím hoàn toàn, còn bình thường lúc nào cũng sáng mấy cái nút cứng,

Dragon459

Manager
Anh ơi e xài 5250cài vào chỉ khi tắt nguồn mới tắt bàn phím hoàn toàn, còn bình thường lúc nào cũng sáng mấy cái nút cứng,
Chưa hiểu câu hỏi của em cho lắm. Tắt nguồn rồi thì đèn phím sáng sao được. ;;)

hienhuy1996

Chưa hiểu câu hỏi của em cho lắm. Tắt nguồn rồi thì đèn phím sáng sao được. ;;)
Là nó lúc nào cũng sáng hoài àh( khóa máy bàn phím cũng sáng nữa ) chỉ khi tắt nguồn nó mới tắt, e xài fw photon edited của anh Lợi, hiz hiz giúp em với

Chỉnh sửa cuối:

hienhuy1996

anh ơi anh có thể giúp em cái phần mềm tắt cảm biến ánh sáng được không anh! tks anh trước nha

trungtrung57

Ơ anh rồng ơi, em dùng cái này không biết là bị làm sao, đèn k những không tắt mà tắt nguồn đèn vẫn sáng X_X

hienhuy1996

Ơ anh rồng ơi, em dùng cái này không biết là bị làm sao, đèn k những không tắt mà tắt nguồn đèn vẫn sáng X_X

giống máy mình hùi trước, bạn gỡ bản đó ra download lại rùi restar như a rồng nói sẽ được! good luck:D

Dragon459

Manager
anh ơi anh có thể giúp em cái phần mềm tắt cảm biến ánh sáng được không anh! tks anh trước nha
Tắt cảm biến ánh sáng làm gì em? Cái đó tắt là kéo theo nhiều chức năng cũng bị tắt theo đó

hienhuy1996

ừh vậy thôi cám ơn anh nhá! hi` tại e xài cảm biến nó sáng wa1 tắt cho nó tối bớt mà không tắt được, tks a đã giúp!

Dragon459

Manager
Bác ơi link die cho e xin lại

Vụ này đành chờ ai đó còn thì up fix cho bạn thôi. topic này lâu quá rồi. Mình cũng đã chuyển sang android được hơn 1 năm rồi :(
Giờ muốn mod lại cũng không nhớ lắm. :-??