• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TB-Fusion 0.7 / Sense 2.1 / KINGDOM LockScreen / SMS / WEATHER

sheva2202

http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1077180
đã có bản 1.0, các bác lên rom manager update nhé :)
Bản này cực mượt, pin mình dùng cỡ 1 ngày rưỡi (chơi game, đọc sách, live wallpaper,...),sóng sánh ok, wifi ổn, gps cũng ổn nốt. ^^ bản này thấy seo update mỗi ngày nên càng ngày thấy càng mượt :D

Chỉnh sửa cuối:

sheva2202

Ko có cái nào hiện % ở trên pin ah? E cài mấy cái toàn bị treo máy. Hjx hjx
chậc, kì vậy ta, mình dùng bình thường mà ^^ mình cũng chưa bik app nào hiển thị % trên pin cả, hix

y18nlife

xài bản bày hơi bị đc đây
Tui xài từ sáng đến giờ pin cũng ko hao lắm ( cũng đỡ hao hơn core)
có mấy app của sense 3.0 ko hề bị lỗi chút nào cả
Xài quá ổn luôn

thongdtk3

Các bạn xài rùi cho mình hỏi bản IOO-ROM 5.2 và RC mix .. Có bạn nào xài qua các bản này chưa???

takaru

Mình xài rồi . còn khá nhiều lỗi và hiển thị chưa chuẩn lắm . nói chung đang là beta , các builder sẽ phải làm việc rất nhiều để sửa lại . độ phân giải chắc là nhiều nhất do DHD khác Pyramid . Theo mình thì thời điểm này nên dùng 2.3 + các tool đã được sửa thôi .

takaru

Bản rom của SEO tương đối ổn . giờ đang mong wiget wether 3.0 + 1 số hiệu ứng 3.0 được tích hợp vào rom . hehehe

sheva2202

bản này ổn định kinh, xài là ghiền liền luôn ^^ xài thêm 1 số app là tắt mở máy khỏi cần nút pởe luôn, sướng thật

takaru

Đã có bản 1.0 rồi nhé . thử thôi . ah cho mình hỏi app để mở máy là app gì thế bạn . mình hay dùng app để tắt màn hình thôi

takaru

E chụi nhưng bản 1.0 nó rung mà . e vừa gọi 900 xong . hehehe . Ông SEO này mod khá nhiều tool của sense 3.0 nên dùng rom của ông này cảm thấy nhanh hơn là rom " sạch " sau khi cài tool . hi vọng sẽ sớm có cái witdghet weather 3.0 và hiệu ứng màn hình xoay xoay .

sheva2202

ông này mỗi ngày ổng lại fix 1 lần, có bản 1.0.1 rồi ^^ gọn nhẹ lắm các bác

thongdtk3

Thấy ông bạn cũng dùng TB khen ngon .. đang dùng Core 6.5 mà ngứa cựa quá... Test nốt thằng VIVO xem sao rồi qua TB

takaru

Bản core6.5 nhiều hiệu ứng nhưng mình thích sự nguyên bản của htc . Bản TB 1.0.1 này ổn quá . Tốc độ kô kém gì các bản của milke1986 . Hơn nữa các tool của sense 3.0 luôn luôn được fix và đưa vào rom bởi chính tác giả .