• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TB-Fusion 0.7 / Sense 2.1 / KINGDOM LockScreen / SMS / WEATHER

thongdtk3

http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1077180
đã có bản 1.0, các bác lên rom manager update nhé :)
Bản này cực mượt, pin mình dùng cỡ 1 ngày rưỡi (chơi game, đọc sách, live wallpaper,...),sóng sánh ok, wifi ổn, gps cũng ổn nốt. ^^ bản này thấy seo update mỗi ngày nên càng ngày thấy càng mượt :D

Đã có bản 1.0 là sao ?? Trong Thread có 1.0.1 (FULL ROM) , Up cái này xong rồi upgrade qua room manager hả bạn ???

OK

mrhoat55555

Cảm nhận sau khi up rom TB: chạy ổn định, giao diện đẹp - mượt.....nói chung là good:D nếu như rom này bỏ một số phần mềm không cần thiết thì tuyệt, vì ram vẫn cao.....

sheva2202

Cảm nhận sau khi up rom TB: chạy ổn định, giao diện đẹp - mượt.....nói chung là good:D nếu như rom này bỏ một số phần mềm không cần thiết thì tuyệt, vì ram vẫn cao.....
mấy app nào bạn thấy ko cần thiết thì dùng titanium xóa nó đi thôi ^^

thongdtk3

bạn nào xài thử camera này chưa .. nó là của Vivo , TB có chạy đc ko nhỉ.. sợ up vào lại treo mất công cài lại máy

Đã thử cái này chạy cho room VIVO thôi... có nhiều chức năng hay lắm .... Mình cào vào TB tèo camera rùi ... Up lại room đã X_XX-:)(

chineseboy78

muốn xài cái soft Location thì xài thằng Coredroid thôi có đầu đủ map VN e xài bình thường but lag liitle bit, và ko mươt bằng VIvo khó nghĩ wa'

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

co update cho e Vivo rùi đây này nóng hổi vừa thồi vừa download hihihi
http://www.multiupload.com/ZG89AUDP3W

Chỉnh sửa cuối:

caothanhhai

Cái Cam mới dùng sướng lắm:
Quay 1080, chụp panorama, các hiệu ứng ...
Có vài hiệu ứng bị Fc, chọn cam trước bị Fc

thongdtk3

Cái Cam mới dùng sướng lắm:
Quay 1080, chụp panorama, các hiệu ứng ...
Có vài hiệu ứng bị Fc, chọn cam trước bị Fc

Không hiểu tại sao em cài lại Vivo rồi mà cài camera 3.0 lại không được ..

soc0la

rom VIVO m thấy cứ add rồi lại remove, linh tinh quá, m phát sinh lỗi khi dùng rom VIVO là wifi ko hoạt động @.@ cài lại TB ngay :D

sheva2202

muốn đổi font thì fai làm sao bác, chán cái font mặc định quá rồi =,=

n0name

Đang dùng bản TB 1.1.0 tự nhiên sáng nay có cuộc gọi thế là treo máy luôn. ;))