• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TCPMP - The Core Pocket Media Player

misusox

các bác có bác nào dùng Diamond kô? em cài vào kô đc, báo lỗi, bác nào dùng chỉ em với, có gì add em haihaihaihai33

ichirumama

bên Core Player có chức năng QTv display em thấy hình chạy mượt mà, nhưng soft này chỉ có Direct Draw thấy nó hơi giật, nhất là mấy film hành động lúc sôi nổi, giật bắn người luôn T_T. Đã test nhiều kiểu file mà vẫn bị, có nhạc là ít bị nhất.

lvq17cm

đã quá
Chiến đc Sub rời với TCPMP.Từ giờ ko phải Hard sub nữa rồi!!!!!!!!!!!!!!

NvPhuong

Em cài cái TCPMP cho con touch pro 2 mà nó toàn báo lỗi ko chạy đc nhỉ, hix. tòn bắt xem cái file crash.txt để coi lỗi, xem thì toàn thấy cái gì gì ấy. mà có mỗi cái này coi đc phụ đê. có bác nào biết cách khắc phục ko ạ.

ahojmimi

tại sao em vẫn không thể xem được bang TCPMP vậy các anh ơi. em sống ở Thụy ĐIển, xa tổ quố, công việc lại nay đây mai đó không tiện dùng laptop với lại mạng 3G bên này ok lắm, vậy mà không xem được tv Việt Nam mình thì buồn quá. em dùng xperia x1 vậy mà cài mãi không được TCPMP, chỉ dùng được kyfire thôi, mà cái này lướt wep thì tệ quá. các anh chỉ giúp em với. thanks !!!

xauzainhatvn

Chạy rất tốt, chậm hơn CORE, hỗ trợ PHỤ ĐỀ mỗi tội giao diện NÔNG DÂN... file .EXE và COMMON.DLL đã mã hóa nên không sửa RESOUCE hay VIỆT HÓA được !
Cố thì cũng được, nhưng mất công quá !

PhongQuang

Super V.I.P
Chạy rất tốt, chậm hơn CORE, hỗ trợ PHỤ ĐỀ mỗi tội giao diện NÔNG DÂN... file .EXE và COMMON.DLL đã mã hóa nên không sửa RESOUCE hay VIỆT HÓA được !
Cố thì cũng được, nhưng mất công quá !
Ai bảo không Việt hóa được, xem bên box Việt hóa đi.

mutngontay

Các bác cho em hỏi với, có ai dùng Diamond 2 mà đang xài TCPMP này không? Em cài thử cả mấy bản đều ko đc, chỉ mở đc màn hình ra là đơ luôn máy.
Bác nào đang xài diamond 2 rom gốc 6.1 mà xài đc thì gửi cho em xin 1 bản nhé. Cảm ơn nhiều nhiều!

caothanhhai

Các bác hướng dẫn lại tôi cách xem TCPMP có phụ đề với:
Tôi xem .avi dùng phụ đề dạng .srt không lên
Thanks

doquangduc

Well-Known Member
Các bác hướng dẫn lại tôi cách xem TCPMP có phụ đề với:
Tôi xem .avi dùng phụ đề dạng .srt không lên
Thanks
Cái này chạy có cả phụ đề dang SRT sao? hay quá, nhưng rất tiếc là không cài được cho HD, Chán

htdungcaonguyen

Các bác cho em hỏi với, có ai dùng Diamond 2 mà đang xài TCPMP này không? Em cài thử cả mấy bản đều ko đc, chỉ mở đc màn hình ra là đơ luôn máy.
Bác nào đang xài diamond 2 rom gốc 6.1 mà xài đc thì gửi cho em xin 1 bản nhé. Cảm ơn nhiều nhiều!

Bạn thử dùng bản này xem: TCPMP FOR OMNIA v1 (hỗ trợ WM6 & 6.1)
TẢI: http://www.megaupload.com/?d=3W5HE10E

nhatkimson

Cái này chế độ full màn hình hay bị nhòe so với smart movie thì phải , theo cảm nhận riêng của mình thôi

minhzin

đã quá
Chiến đc Sub rời với TCPMP.Từ giờ ko phải Hard sub nữa rồi!!!!!!!!!!!!!!

Bác lvq17cm ơi!
Bác chỉ dẫn tôi cách xem phim có phụ đề mà bác làm được cho tôi được k?
Tôi nghiên cứu mãi mà chưa được!
Thanks bác thiệt nhiều!

caothanhhai

Bác lvq17cm ơi!
Bác chỉ dẫn tôi cách xem phim có phụ đề mà bác làm được cho tôi được k?
Tôi nghiên cứu mãi mà chưa được!
Thanks bác thiệt nhiều!

Cùng câu hỏi với bác :-?:-?:-?