• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TD2 WM6.5 ROM (HTC): V31 (Build 21686.5.3.11) ★ MANILA 2018 (FINAL)

xuanhair

bác Quang ơi sao em down bản V23 về máy tàn bị treo và bật ko thể nào len được thế hả bác.Ko biết bản V24 của bác thế nào chứ bản trước nó ngốn pin của e kinh khủng luôn.Chưa đầy một ngày mà đã hết pin rồi

PhamQuang

Manager
Để em thử V24 xem sao nhé , V23 em thấy k có lỗi nhưng hơi chậm .

V23 mà bạn còn kêu hơi chậm thì có lẽ PhamQuang giải nghệ Build ROM cho Topaz, và bạn nên chuyển qua dùng HD2 cho nhanh hơn. :D

phuongxuanhieu

Lâu lắm rồi em không dùng Rom Cook 6.5 vì hao pin quá. Chỉ hơn 1 ngày nếu đêm không sạc thì ngày mai tèo ngay lúc 10h sáng. Dùng 6.1 của Tom_codon thì khả quan hơn được nhưng cũng chỉ đến khoảng 8h tối. Chẳng may đi hát Karaoke thì không còn pin để gọi vợ mở cửa.:)) Bác Quang dùng thì được bao lâu hay đây là bệnh của Topaz. Nếu đúng thế thì em lại dùng các Rom của bác. Rom của bác thì ít đưa các phần mềm vào như bên xda nhỉ:-/

long130

em down được rồi, nhưng em vẫn thích có tab footpint

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
Đã đưa lên giới thiệu và link tải phiên bản V25 với Core 23568
- Sử dụng Build mới của COM5: 23568.5.5.0
- Tích hợp CHT 1.7.1 của tác giả Co0kieMonster (XDA)
- Thay đổi phiên bản 1 số OEM mới từ ROM của LEO và Huashan.
Cùng 1 số chỉnh sửa Registry.

xuanhair

để em xem bản v25 này a sao chứ bản v24 em thấy ko thích lắm.Thanks bác !

PhamQuang

Manager
để em xem bản v25 này a sao chứ bản v24 em thấy ko thích lắm.Thanks bác !

V24 vẫn sử dụng Home của Maxycy còn V25 đã sử dụng CHT 1.7.1 của Co0kieMonster cho nên hỗ trợ nhiều chỉnh sửa hơn.

hoabinh

Bản này khi tin nhắn đến thì màn hình có tự sang ko anh Quang, tôi (ý kiến cá nhân) thì muốn có tin nhắn thì đèn nháy thôi chứ máy tự sáng lên đôi khi ko biết cứ nóng rực cả máy lên.

xuanhair

sau hai ngày dùng thì cháu thấy bản v25 này của chú PhamQuang hay hơn hẳn bản v24,tích hợp nhiều tính năng mới và hay hơn,chạy cũng rất mượt.Chỉ có mỗi điều là pin thì vẫn một ngày là hết,nếu như nghich nhiều hơn nghe gọi một chút thì ko kịp đến tối luôn.Dù sao cũng xin cám ơn chu PhamQuang.
Mà cũng xin được spam một chút là chú PhamQuang năm nay bao nhiêu tuổi rồi ạ?Cháu hỏi như vậy là bởi vì cứ gọi chú la chú mà ko biết là chú bao nhiêu tuổi.Mong chú thông cảm

PDA2007

Theo em V25 chạy rất mượt , pin đỡ hao hơn V24 nhiều , sau mấy ngày sử dụng chưa sảy ra sự cố gì , nói chung là V25 ổn nhất so với mấy Ver trước , cám ơn bác Quang nhiều nhé.

vietphuong73

Bản này chạy mượt, nhưng mình CẢM THẤY hơi tốn pin. Sẽ test thêm vài ngày nữa.
@xuanhair: Chú Quang trên 50 rồi, bạn xem trên avatar ấy8-|

hoabinh

Có lẽ lâu rồi tôi mới cảm nhận thấy 1 bản ưng ý về hình thức và tiện ích, pin thì chưa nói vì mới uprom và mới cài nên đang vọc nhiều. Xin cảm ơn anh Quang đã vất vả, à tiện thể xin hỏi thêm là chỗ tab stock bây giờ muôn xem 1 mã cổ phiếu của VN có được ko, xem giá vàng thế giới như thế nào (he he cho nó thời sự 1 tý).