• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tết tết tết tết đến rồi * TẾT theme by Ntv_79 * Link release: Its Free

hieuna

Chúc toàn thể anh em PDAVIET năm mới an khang thịnh vượng, đóng góp nhiều hơn nữa cho diễn đàn ngày càng phát triển

╔╗╔╗╔══╗╔══╗╔══╗ ╔ ╗╔╗
║╚╝║║══║║══║║══║ ║ ╚╝║
║╔╗║║╔╗║║╔═╝║╔═╝ ╚ ═╗║
╚╝╚╝╚╝╚╝╚╝ • N E W Y E A R 2 0 1 2

Dragon459

Manager
Chả còn hứng thú gì mà công bố nữa cả.
Mọi người quá để ý tới dòng PREMIUM thôi.

saccerwin

bạn k hiểu cái cảm giác đó nên có giải thích thế anào thì bạn cũng k hiểu, thôi stop
Uh,mình cũng từng bị cảm giác đó rồi nhưng mình chỉ muốn chốt lại 1 câu cuối là: hãy luôn lạc quan với cuộc sống và tự hào với việc mình làm là đc"nếu điều đó tốt đẹp"

ace_hp7

Active Member
Rồng muốn chia sẻ và tạo bất ngờ đến phút chót ,mình cũng đc tiết lộ thông tin về 7? rồi ,nhưng cũng muốn ju bí mật tới cùng,thật ra hwa mình cũng rất bất ngờ khi nhận quà sớm từ sếp ,ban đầu cũng chỉ nghĩ là sẽ có thêm Theme cho ae dùng Tet thôi ,và mình nghĩ Rồng và sếp NTV cũng đã thống nhất trc cả rồi ,nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại thấy bên 2pic của Rồng k có ai cmt ,cả tối hwa cũng k thấy Rồng online ,biết là hnay sẽ co chuyện j đó
đây là 1 vài điều muốn nói với Rồng : công sức của ai bỏ ra đều rất đáng đc trân trọng ,và mọi người đều biết điều đó,trân trọng nó ,mình cũng hiểu tâm trạng của cậu nhưng bên cái box v5 vốn đang lay lắt để qua ngày ntn cần lắm những đóng góp của những người có tâm huyết như bạn ,mình nói chân thành chứ k nịnh hay có ý j khác ,bạn nói bạn muốn rời bỏ 1 ngôi nhà mà bạn đã giành bao tâm huyết cho nó thì cũng thật buồn và đáng tiếc ,cá nhân mình thì mong bạn tiếp tục có nhiều đóng góp hơn ,vì hiện tại box v5 đã quá ít người còn tâm huyết rồi ,những ai còn tham gia thật sự là rất quý ,đóng góp ở đây k cần phải là theme ,là Cook ,là app hay VH mà chỉ cần bạn làm đúng trách nhiệm Tmod của mình thôi cũng là đáng quý rồi ,mong bạn cân nhắc và suy nghĩ lại

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Chính mình cũng bất ngờ khi sáng nay dậy để chuẩn bị cho topic kia.
lúc đầu thắc mắc là tên topic đã được rút gọn trở lại là "Anna Dragon Red 2012 by Dragon459 - Theme tết năm 2012! "
Nhưng cm xong và quay trở lại box theme thì thực sự ngỡ ngàng khi bác NTV đã share rồi.mặc dù vẫn là share tuy nhiên điều đó làm topic kia trở thành 1 trò hề.kệch cỡm.
Tớ cũng k nghĩ là bác NTV lại share sớm ntn.:(

wangsang1104

Chính mình cũng bất ngờ khi sáng nay dậy để chuẩn bị cho topic kia.
lúc đầu thắc mắc là tên topic đã được rút gọn trở lại là "Anna Dragon Red 2012 by Dragon459 - Theme tết năm 2012! "
Nhưng cm xong và quay trở lại box theme thì thực sự ngỡ ngàng khi bác NTV đã share rồi.mặc dù vẫn là share tuy nhiên điều đó làm topic kia trở thành 1 trò hề.kệch cỡm.
Tớ cũng k nghĩ là bác NTV lại share sớm ntn.:(

thực ra theme thì k quan trọng quan trọng là công sức và tâm huyết kìa, những người cm hay lên yahoo bác ns này nọ cũng chỉ vì họ tức vì k có cái theme độc của bác thôi, những người đó thì hơi đâu mà để ý cho mau già vì trong cái box s60v5 này còn có rất nhiều bạn bè luôn sát cáh bên bác đó là điều quý nhất. Vui lên bác tết đến rồi bùn quá bùn cả năm đấy

yeknom

anh ơi, theme đẹp quá!! có thể send tặng em được không anh!! em cảm ơn nhiều...

minhthang772

cho mình ý kiến với, tới ngày 29 a dragon share link lên để mọi người cùng ăn tết đi a ,lúc đó chương trình dự đoán cũng xong rồi

Ntv_79

Bí mật đã được giải đáp, mình sẽ trao đổi thêm với Dragon để public theme trong ngày hôm nay! Chúc mọi người vui vẻ đón TẾT XUÂN!!!

haianhdt

hay quá bác ơi.cái này độc đó.mang cái theme này đi kua gái thì còn gì bằng.down ngay down ngay...

thanchetdepchaj2

test trên máy em mình ra như này :D

Chỉnh sửa cuối:

thanhtam18

mình thật sự rất thich thems này!nhưng mình ko tải về dược!thank minh cũng ấn rùi!phải làm sao mong các bạn giúp đỡ!chúc mọi người năm mới vui vẻ!