• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tết tết tết tết đến rồi * TẾT theme by Ntv_79 * Link release: Its Free

cmnd88

thanks, down về cài thử xem sao, chúc các pác chuẩn bị ăn tết vui vẻ...:)

VÌ MỘT BOX S60V5 LUÔN LUÔN NHỘN NHỊP NHIỀU THEMES ĐẸP,ĐỘC, NHIỀU GAME HAY, NHIỀU ỨNG DỤNG ĐỘC ĐÁO

Chỉnh sửa cuối:

thanhlsnd

test trên máy em mình ra như này :D

M cũng bị giống như b này.k full app có con rồng ôm lấy icon.

vuxuanquynh

Active Member
thật tuyệt vời .thank bạn với lỗ lực và kỳ công qua sau bao ngày chờ đợi thật pro.HAPPY N E W Y E A R 2 0 1 2.

yamaha1992

Anh nào share cho em cái ảnh ngoài màn hỉnh chủ được không?, em cám ơn trước, cài Theme này vào máy của em chạy chậm quá, dùng tạm cái ảnh nền ngoài màn hình vậy :(

Ntv_79

Hình nền thì bạn Dùng mbmtool lấy ở file .mbm trong Tết theme. Mình đang ở quê, k có máy tính k up đc.

vpkado

bạn chỉ dùm mình cách làm cho mấy thanh của theme ngoài hs trong suốt được k? có vài theme mìn định chỉnh sữa cho bx mà hem biết làm cách nào. thank bạn trước

Ntv_79

bạn chỉ dùm mình cách làm cho mấy thanh của theme ngoài hs trong suốt được k? có vài theme mìn định chỉnh sữa cho bx mà hem biết làm cách nào. thank bạn trước
Dùng siscontents mở theme, sang resoure, thay widget background va widget button từ theme nào đó trong suốt sang.

9M mấy là vẫn bt mà. ;)

vpkado

hic làm hoài không được, bạn có thể chỉ rõ dùm mình được k, mình vào resoure rồi mà không trích xuất được mấy cái entry trong suốt để thay vào:-/

saker1990

tuyệt vời ! rất kỳ công :D mặc dù bt không thích nền màu đỏ nhưng ngày tết phải khác ;))
phong cách ntv_79 pdaviet. thanks nhiều :D