• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.2

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
N95-8G ngon thì ngon thiệt nhiều chức năng nhưng tội cái bắt PGS là yếu thôi muốn bắt đc cũng hơi bị mệt:-?

Sao lại yếu, anh em sài ầm ầm mà bạn, xem thử chỗ bạn nó có bị che gì không, mình thấy anh em sài đánh giá nó là ổn nhất đó, mình cũng khoái thằng này, mà chưa trúng số.:D

cupidbaby

Tư vấn hộ mình về vấn đề tai nghe với!

Mình là một người kỹ tính về âm nhạc.Hiện mình đang dùng N77 nhưng loa ngoài cũng như tai nghe của máy không hay lắm.Vậy bạn nào rành tư vấn cho mình nên mua loại tai nghe nào chất lượng tốt và nên mua ở đâu không!Mình cảm ơn rất nhiều!!:D
P/S :Mình mới tham gia diễn đàn nên lỡ có post nhầm chỗ mong các mod thông cảm và chuyển dùm mình nha!Thank!

i_love_baby387

nếu bạn ở hà nội thì bạn đến Mr vũ, số 60, ngõ 22 Phan đình giót! anh này học Bk, hình như ra trường rồi, chuyên bán tai nghe, loa cho dt!! có bảo hành!! loại thì nhiều vô đối, thử tẹt ga!! giá cả cũng rất hữu nghị!! ông này thuê phòng trên tầng 2, cứ đến là biết!! bạn yên tâm, mình rất hay mua ở đây!b-)

web đây, bạn vào tham khảo nhé
http://tainghe.com.vn/?mod=home

lamnt0702

nếu bạn ở hà nội thì bạn đến Mr vũ, số 60, ngõ 22 Phan đình giót! anh này học Bk, hình như ra trường rồi, chuyên bán tai nghe, loa cho dt!! có bảo hành!! loại thì nhiều vô đối, thử tẹt ga!! giá cả cũng rất hữu nghị!! ông này thuê phòng trên tầng 2, cứ đến là biết!! bạn yên tâm, mình rất hay mua ở đây!b-)

web đây, bạn vào tham khảo nhé
http://tainghe.com.vn/?mod=home

Nói thật với bạn mình vừa vào check xong,thấy đa số đều là hàng Tàu làm nhái :-? Nên giá cả mới mềm như thế,còn chất lượng thì chưa dám phán nhưng nếu nhu chủ topic tự nhận là người khó tính trong nghe nhạc thì có lẽ địa chỉ này xem ra chưa đạt yêu cầu :D

tieunguno1

Giúp em chạy lại fw để ngôn ngữ TV trong V31.0.017 với

em vừa úpdate con N95-1 lên V31.0.017 nhưng không có ngôn ngữ tiếng việt. bg em khong biết cài lại nữa để có tiếng việt ai hướng dẫn giúp em với. và cần những tool gì để làm có thể có được ngôn ngữ tiếng việt em nhờ các anh nhiều

i_love_baby387

Nói thật với bạn mình vừa vào check xong,thấy đa số đều là hàng Tàu làm nhái :-? Nên giá cả mới mềm như thế,còn chất lượng thì chưa dám phán nhưng nếu nhu chủ topic tự nhận là người khó tính trong nghe nhạc thì có lẽ địa chỉ này xem ra chưa đạt yêu cầu :D

Oh!! nếu bác thích hàng hiệu thì là chuyện khác!! đây chỉ là chỗ mua bán bình dân thôi!! nhưng mình thấy tạm ổn

tieunguno1

đang xem code =NSS thì bấm sang cái flash thì chết nguồn N95

mọi người cứu em ca này với em đang xem code bang chương trình NSS ở bên tab Flash và em đã bấm vào flash ben cạnh nút scan/ hu hu bg nó chết tắt ngúm hản nguồn rùi/ ai cứu em fai làm thế nào cho sống lại với :((

TraiNgheoHn

Trời sao lại có chuyện đó được nhỉ? Cái NSS sao ảnh hưởng được vậy? Bạn nói thế mình thử suốt nè có sao đâu.

TraiNgheoHn

Mình mua cái tai nghe có 30k nhưng gặp may mua được cái nghe sướng lắm,bass đánh ầm ầm nè.

vivataba

hay là bạn thử tim cục pin # thay vào xem có khả năng chết nguồn rất cao vì nghjk NSS sao có thể thế được, trường hợp xấu nhất là máy PC của bạn bi xung điện từ nguồn nên nó đánh thẳng vào phone mình làm về điện tử mà nên chỉ nghĩ ra có thế thui mong là sẽ ko bao giờ xảy ra
thân

XiaoGui

Lạ ghê,em thử làm thế nhiều rồi mà có sao đâu. Của em nó chỉ khởi động lại thôi.

Mua tai của ông Nên và ông Vũ kia cũng ok lắm. Toàn phang tai của 2 ông ý, lần nào cũng mua cùng 1 loại giá hợp lý mà ok.
Còn muốn mua tai xịn thì vài chục USD cơ:))

devillove05

sặc.Tức là nó có 1 cái bàn phím bluetooth ở ngoài nữa ạ.:eek:.hic.Tan tành giấc mơ.Vâng.Thanks anh ha ^^

tieunguno1

hjk sau 1 thơi gian ngồi vật lộn em đã tìm cách flash lại bang JAF theo cách dead phône . hu hu qua đúng như thế lúc xem produc code bang NSS thì bấm nhầm vào cái nut flash nó chạy không được báo lỗi tăt fup luôn. hjk ban đầu còn khong nhận kết nối usb . hoảng quá di mất lúc sau em đã tháo pin rùi nắp lại nhưng nàm hình trắng xóa và kết nối được. em đã flash lại bang JAF hoảng quá. hu hu nhưng bg khởi động máy lâu lắm fien bản mới nhất V31 017 rùi mà khởi động fai 30 S:((

vivataba

đầu tiên bạn bật NSS lên rồi vào “Scan for new device” sau đó chọn "Phone info" và "scan" nhớ cắm cáp nối nhé...
Bạn sẽ thấy bên phải có cái ô ghi là " product code " bạn hãy điền vào đó là "0536091" <== code tv của n95
Nhìn xuống phía dứoi sẽ có 1 ô nhỏ cho hãy đánh dấu vào “Enable” hãy click chuột vào đó đánh dấu nó.
Sau cùng hãy bấm nút “Write” là xong... restar máy của bạn
rồi bật NSU lên úp lại FW la ok chúc thành công

Status
Không mở trả lời sau này.