• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.2

Status
Không mở trả lời sau này.

THCN

Có ai giúp tôi không? Con N81 2g của tôi khong cài được PM nào hết,cái nào cũng báo lỗi.Tôi đang dùng V21

Máy bạn đã hack chưa? Nếu chưa hack thì sử dụng phần mềm sign ứng dụng rồi cài thử xem!

hungthcs

Posted via Mobile Devicecác bác ơi hack con n76 bằng hellox dc ko nhỉ. Sao e xin file *.cer và key trên trang symbiams60 về rồi và sign hellox 1.3 và cả 1.5 cài mà cứ báo lỗi vậy! Help!
Thanks!

THCN

Posted via Mobile Devicecác bác ơi hack con n76 bằng hellox dc ko nhỉ. Sao e xin file *.cer và key trên trang symbiams60 về rồi và sign hellox 1.3 và cả 1.5 cài mà cứ báo lỗi vậy! Help!
Thanks!

Bạn nên tìm phần mềm sign ứng dụng khác, có lẽ phần mềm sign ứng dụng của bạn đã bị lỗi nên sign không được nên khi cài vào máy sẽ báo lỗi.

Posted via Mobile Device

destiny_kid

Ai làm ơn giúp e hack con e90...

bro nào có kinh nhiệm làm ơn giúp e hack con e90 với, e vật lộn với nó từ bữa tới giờ...
IMEI: 35369012392672

KimUyLong

Giúp N93i của mình với.

Tình hình là vừa được người quen tặng lại 1 con N93i. Máy còn ngon, chưa bung máy.Nhưng mà bực 1 điều là mỗi lần quay phim lại nghe thấy tiếng tạch tạch rất ồn. Át hết âm thanh bên ngoài. Mình dự định up lên fw mới nhất xem thế nào, nhưng mà search trên mạng thấy cũng có 1 thằng bị như vậy, nó cũng nói đã up lên fw mới nhất nhưng không khắc phục được. Ai có kinh nghiệm sử dụng N93i thì giúp đỡ mình với. Test nghe gọi, ghi âm bình thường. Chi khi quay phim mới nghe thấy mà thôi.

ttungbk

Lỗi sau khi hack

Em đã hack xong máy 6720c nhưng khi hack xong thì máy lại không thể cài úng dụng vào, khi cài thì máy báo lỗi tập tin, vậy là thế nào, và khắc phục thế nào.

vuong103

có bạn nào biết còn máy N77 mới bán ở đâu ko ? Nếu biết thì pm cho mình theo địa chỉ YM : vuvuong0209_uct với , thanks nhiều

THCN

có bạn nào biết còn máy N77 mới bán ở đâu ko ? Nếu biết thì pm cho mình theo địa chỉ YM : vuvuong0209_uct với , thanks nhiều

N77 hiện không còn sản xuất nên rất khó tìm máy mới nguyên chiếc, còn hàng xách tay thì bạn qua box thương mại để tìm thử xem.

Posted via Mobile Device

ADN1987

Em mới có con E63 nhưng ko hackphone (vì em mới mua ko hack để còn bảo hành nếu cần), em đã sign phần mềm đầy đủ rồi mới cài nhưng khi cài thì nó báo là "Update Error". Mong các bác chỉ cho em phải xử lý thế nào à?

dongdieu

Máy n76 của minh lúc khởi động thì có đèn bàn phím đến khi hiện hình bàn tay thì từ đo ve sau thi mât ai biết lôi này ko.đã fmat may nhưng ko đc

habaolinh

Super V.I.P
Máy n76 của minh lúc khởi động thì có đèn bàn phím đến khi hiện hình bàn tay thì từ đo ve sau thi mât ai biết lôi này ko.đã fmat may nhưng ko đc

Bạn thử che cái cảm biến xem nó có lên đèn ko nhé.

Trungls

Em mới có con E63 nhưng ko hackphone (vì em mới mua ko hack để còn bảo hành nếu cần), em đã sign phần mềm đầy đủ rồi mới cài nhưng khi cài thì nó báo là "Update Error". Mong các bác chỉ cho em phải xử lý thế nào à?

Lỗi này thường là do bạn đã cài phiên bản cũ của phần mềm đó, nay cài bản mới và nó báo 'Update error'. Bạn thử xóa sạch phiên bản cũ của phần mềm đó trong máy đi rồi cài lại thử nhé.
Còn vụ hackphone chẳng liên quan gì đến bảo hành đâu bạn à :D. Hackphone là tác động phần mềm mà. Mấy ông Nokia Care có để ý làm j đâu.

Posted via Mobile Device

ADN1987

Nhưng mà em chưa cài cái phần mềm đấy bao giờ, máy vẫn còn nguyên zin mà :( thế mới khó :( Có khi phải hackphone thôi :((

Status
Không mở trả lời sau này.