• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.2

Status
Không mở trả lời sau này.

tsthanhhai

Mình chưa kiểm tra IC BT của N82. Nếu giống N73 thì khoảng 200K. Bạn có thể ra cửa hàng hỏi thử. Thân

huychieu

hack E 63 = helloox xong roi thi minh xoa duoc ko

máy mình cài 3 cái này hello va mapdrives va rompatcher để hack máy
và hack thành công . ( da copy file vào ổ c )
mình có thể xóa 3 cái này khỏi máy không

Kojiro

Super V.I.P
máy mình cài 3 cái này hello va mapdrives va rompatcher để hack máy
và hack thành công . ( da copy file vào ổ c )
mình có thể xóa 3 cái này khỏi máy không

Xóa đựoc hết trừ RomPatcher nha :)

azkaban3000

Dùng Xplore tìm cái nhạc chuông đó rồi set thuộc tính cho nó thành hidden rồi ra refresh music là ok.

Set hidden thì máy cũng đâu có nhận ra file nữa mà để thành nhạc chuông được :(. Mình cái Pguider refresh nhạc nó add cả file sound của Pguider vào luôn, giờ để hidden kô biết Pguider có ảnh hưởng gì kô

kid1502

cho em hỏi có phần mềm nào gửi MMS được file jar, jad... nói chung là những file đó gửi MMS bình thường thì máy báo file hệ thống không gửi được. X-Plore chỉ bắn BT được thui:L:L:L

vuvantuan59

cho em hỏi có phần mềm nào gửi MMS được file jar, jad... nói chung là những file đó gửi MMS bình thường thì máy báo file hệ thống không gửi được. X-Plore chỉ bắn BT được thui:L:L:L

Gủi qua mail đi khỏe nhất luôn MMS Chỉ được 200k thôi nhưng file lơn hơn bó tay !
Posted via Mobile Device

kevin_fire

không hiểu sao máy tôi giờ tắt hết ứng dụng trong thẻ nhớ để truy cập bộ nhớ thẻ thì kô được. toàn phải khởi động lại máy rồi mới truy cập đc. đc 1 lần, lần sau muốn thế lại phải làm lại như trên mới truy cập đc...

Kojiro

Super V.I.P
không hiểu sao máy tôi giờ tắt hết ứng dụng trong thẻ nhớ để truy cập bộ nhớ thẻ thì kô được. toàn phải khởi động lại máy rồi mới truy cập đc. đc 1 lần, lần sau muốn thế lại phải làm lại như trên mới truy cập đc...

Bạn có dùng phần mềm nào của hãng Handy không? (ví dụ như handy taskman...) nó cũng là 1 nguyên nhân gây ra trường hợp bạn gặp đó.

nvt189

mình mới mua con N81-2G nhưng ở nhà còn thừa cái thẻ 4G không biết lắp vào có bị sao không
Con N81 này ver21 dùng phần mềm nào để hack chứ mình thử hết các cách mà vẫn ko được

Kojiro

Super V.I.P
mình mới mua con N81-2G nhưng ở nhà còn thừa cái thẻ 4G không biết lắp vào có bị sao không
Con N81 này ver21 dùng phần mềm nào để hack chứ mình thử hết các cách mà vẫn ko được

4G thì chắc chạy ok bạn à :) Con này thì hack qua HelloOX 1.03, có file cer là cỡ nào cũng xong, chủ yếu bạn phải tìm hiểu và mày mò.

Status
Không mở trả lời sau này.