• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về code RM-413 của E75 không chuyển sang tiếng việt được!

Caominh171

Mình đã làm thành công với máy E75 của mình rồi,làm y như cách của bạn MOD chỉ dẫn bên 0S9.5 và đã oke,bây h có thể update fimmware vô tư,thật tuyệt vời,thank tất cả các bạn đã tận tình giúp đỡ!

Phiền bạn liệt kê link bài HD cũng như knghiệm mà bạn đã làm thành công để anh em khác vướng giống bạn còn biết để xử nữa :D

special111

Mình đã change code thành công,bây giờ bấm *#0000# đã là RM-412 100.48.78,đã chọn được tiếng viêt,trong lòng thật là vui sướng,sau đó mình tiếp tục gắm NSU vào để update lên fimmware mới nhất,lên 110.48.125,và cũng đã thành công.But thật bất ngờ là khi up xong,máy đã mất tiếng việt trong phần langue.mình cũng không biết lí do tại sao lun,vì NAVIFIRM và như các bạn khác trong diễn đàn đã lên 202.12.1.Vậy các bạn để ý,mình đang phân vân chưa biết làm như thế nào nữa....

Caominh171

Mình đã change code thành công,bây giờ bấm *#0000# đã là RM-412 100.48.78,đã chọn được tiếng viêt,trong lòng thật là vui sướng,sau đó mình tiếp tục gắm NSU vào để update lên fimmware mới nhất,lên 110.48.125,và cũng đã thành công.But thật bất ngờ là khi up xong,máy đã mất tiếng việt trong phần langue.mình cũng không biết lí do tại sao lun,vì NAVIFIRM và như các bạn khác trong diễn đàn đã lên 202.12.1.Vậy các bạn để ý,mình đang phân vân chưa biết làm như thế nào nữa....

Nếu đã có TV thì bạn nên up Offline típ lên bản mới nhất. Chứ up Online thì có khi nó lại trở về code gốc @@