• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ SỬ DỤNG SOFT TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

NhatNguyen

Mình cũng đã thử chép 5 số đó vào ( ko tính chữ cuối cùng vì ko đọc được ) nhưng vẫn ko được, nó vẫn hiện là bản demo.
Bạn có thể cho mình xin bản SKTools 3.1.5 được ko?

àh mình cũng từng bị trường hợp như Cesc nói nhé! mình có cách này nè
Cesc vào chỉnh lại thông số Ower với tên của bạn và soft reset lại bạn nhé đó cũng là tên dùng để lấy C****k bạn nhé
còn nếu vẫn ko đc thì PM cho mình số Ower mình cho bạn số C****K nhé
Thân!!!:D

Chỉnh sửa cuối:

h2_viethoang

Có vụ này thắc mắc ở đây không biết có được không: mấy hôm nay mình không thể vào diễn đàn này bằng Internet explorer được. Hiện nay phải dùng opera để vào. Mà đôi khi dùng opera cũng không ổn : không thể login được. Thế là thế nào nhỉ? Các sếp diễn đàn có cao kiến gì không ạ?

Đúng đấy bạn à. mấy hôm nay không thể truy cập diễn đàn bằng IE được. Bạn thử dùng Fire fox xem. Có vẻ ok hơn opera đấy. Mà những thắc mắc này post ở đây hình như không đúng lắm. Có hẳn 1 chủ đề riêng rồi.:D

Napoleon

Ai có font VN nào tốt cho mình xin,mình kiếm hoài mà ko dc , cám ơn mọi người !!

digikni

SKTools 3.1.5 đã được anh LuongQuang giới thiệu rồi, bạn vào đây tải về nhé!

sao mình cài chương trình này vào thì máy có hiện tượng "lệch cảm ứng", khi uninstall thì trở lại bình thường, có patch để sửa lỗi này ko anh em

NhatNguyen

Ai có font VN nào tốt cho mình xin,mình kiếm hoài mà ko dc , cám ơn mọi người !![
Hai bộ font o đây chỉ cài 1 trong hai là đủ
mình có bộ font này nè redlion ko biết bạn có thích ko
mình up lên cho bạn nè bạn tải về chép vào main và dùng nhé
tải theo link này nhé bạn
http://mobiles.subsever.com/Windows Mobiles/font/PPCTahoma.cab
http://mobiles.subsever.com/Windows Mobiles/font/PPCGeorgia.cab
http://mobiles.subsever.com/Windows Mobiles/font/PPCTimesNewRoman.cab
http://mobiles.subsever.com/Windows Mobiles/font/PPCArial.cab
chép link add vào IDM mà down nha bạn
chúc may mắn
thân! b-)b-)

Chỉnh sửa cuối:

Phoenix

Về .NET mà tôi hỏi ở đây là nó báo lỗi ở cả PC và PPC, Trên PC nó báo lỗi khi chạy MTK.exe. còn ở PPC nó báo lỗi khi mình install một số PM cho PPC có cần đến .NET... nó luôn báo là cân install .NET trong khi dều cài cả rồi. Bực mình quá vì tôi bị lỗi này nhiều lần. ( tất nhiên là tôi chọn .NET đúng cho WM5 của tôi)

Trên PC thì NET Framework cũng vẫn phải cài (nếu không có) ví dụ bạn cài bản WinXP SP1 thì sẽ không có nhưng bản SP2 đã tích hợp sẵn rồi, sau đó bạn thì mới chạy MTK được. :D
Còn riêng bản trên PPC thì bạn có thể remove đi cài lại (thử down trong DS xem sao nhé), còn nếu không được thì PM cho mình, mình sẽ gửi cho bạn bản khác (vì hồi trước mình cài cái này trên con PPC của mình nó cũng báo lỗi liên tục, phải thử một số bản khác mới cài được). ;;)

NhatNguyen

hic! :( mình có thắc mắc nhờ các bạn giúp đỡ nè
chuyện là sau khi up rom lên WM6 thì mình cài lại phền mềm pocket music (phần mềm này mình kết lắm b-) )nhưng bây giờ cài lại khi nhập C****k thì lại ko được mặc dù đã đủ MTK, chán ghê giờ nghe nhạc cũng ko đc mà cài những phần mềm khác thì mình lại ko thích. :((
Các bạn giúp mình với!
THANK!

Chỉnh sửa cuối:
hic! :( mình có thắc mắc nhờ các bạn giúp đỡ nè
chuyện là sau khi up rom lên WM6 thì mình cài lại phền mềm pocket music (phần mềm này mình kết lắm b-) )nhưng bây giờ cài lại khi nhập C****k thì lại ko được mặc dù đã đủ MTK, chán ghê giờ nghe nhạc cũng ko đc mà cài những phần mềm khác thì mình lại ko thích. :((
Các bạn giúp mình với!
THANK!
Thử cái này xem sao bạn! :D

NhatNguyen

Thử cái này xem sao bạn! :D
cảm ơn bạn đã trả lời mình cũng dùng cái máy này rồi
vẫn ko được huhu :((
lúc trước thì oki ngay mà cái thằng này dở chứng rồi bạn àh
có cách nào khác ko!!!!!!!

leonscott

em đang xài WM 03 SE , em dùng con hp 2200 , nghe nói dòng này , khi hết pin thì máy sẽ mất hết dữ liệu giống như hard reset vậy
nếu đúng vậy , thì em muốn tháo pin ra , thay pin khác ( dùng 2 pin 1 lúc ấy ) có sao ko hả pác , có mất dữ liệu ko ??

em đang xài WM 03 SE , em dùng con hp 2200 , nghe nói dòng này , khi hết pin thì máy sẽ mất hết dữ liệu giống như hard reset vậy
nếu đúng vậy , thì em muốn tháo pin ra , thay pin khác ( dùng 2 pin 1 lúc ấy ) có sao ko hả pác , có mất dữ liệu ko ??
Vấn đề này bạn phải qua box Thảo luận sử dụng để post chứ, đây là box phần mềm mà bạn! Rút kinh nghiệm nhé bạn !
Khi tháo pin ra để thay thì nếu trong máy bạn còn pin backup thì sẽ ko mất dữ liệu, bạn vào Start>Setting>System>Power đề xem trong máy bạn có pin backup ko nhé!

NhatNguyen

cảm ơn bạn đã trả lời mình cũng dùng cái máy này rồi
vẫn ko được huhu :((
lúc trước thì oki ngay mà cái thằng này dở chứng rồi bạn àh
có cách nào khác ko!!!!!!!

hic mới ngủ dậy lo vào 4r liền thì vẫn chưa có câu trả lời
các bro giúp mình với hic phần mềm này mình rất thích !!!!

leonscott

Vấn đề này bạn phải qua box Thảo luận sử dụng để post chứ, đây là box phần mềm mà bạn! Rút kinh nghiệm nhé bạn !
Khi tháo pin ra để thay thì nếu trong máy bạn còn pin backup thì sẽ ko mất dữ liệu, bạn vào Start>Setting>System>Power đề xem trong máy bạn có pin backup ko nhé!

hehe , thank pác , em hiểu rồi

LuongQuang

Super V.I.P
hic mới ngủ dậy lo vào 4r liền thì vẫn chưa có câu trả lời
các bro giúp mình với hic phần mềm này mình rất thích !!!!

Soft này thỉnh thoảng vẫn bị vậy nhưng không nhiều. Hay bị nhất nếu dùng PPC vào net hoặc nghe nhạc qua net. :-?
Cách giải quyết tối ưu chắc chỉ HR rồi tải file .Cab về và cài trên PPC thôi (chứ đừng cài bằng file .EXE). Thử xem nhé! :-?

Chúc thành công! :D

Status
Không mở trả lời sau này.