• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ SỬ DỤNG SOFT TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

koolpoint

Các bác cho em xin soft tắt cái Notifica của tin nhắn đc không ? Cứ tin nhắn tới là nó tài lanh nhảy ra , chọt vào thấy nội dung luôn, không cần thiết, muôn đoc thì cứ vào message cho nó bài bản đồng thời hỗ trợ đc bảo mật . Tắc nó không thể thể vào mục settin\sound Notifi ,... (cái này bác nào xài Exec WM06 thì chắc biết)

Tks

Theo mình biết thì không tắt được cái này đâu. Bản Rom mới nhất của Man Quang 2.10.07 vẫn báo cái này.
Nếu bạn muốn nó không hiện lên thì chắc phải built lại rom thôi.
Chúc vui.

holitraco

Xin link Pocket IMusic v2.10!

Mọi người làm ơn cho giúp mình PM Pocket IMusic v2.10 và MTK với. Link ở Ứng dụng Muntimedia die rồi
Thank!

Qtek9000

Cho mình xin soft hẹn giờ gửi tin nhắn. Mình chỉ cần chức năng này thôi ko cần đến nhiều chức năng khác nữa. Quan trọng là nó chạy tốt, ổn định, nhẹ nhàng,đảm bảo gửi tin đúng lịch hẹn. Cảm ơn mọi người nhiều

Làm ơn cho mình biết những soft nào phù hợp với máy i-mate SP5?
Máy bạn đang dùng hệ điều hành nào (W2k3 hay WM5, WM6) thì bạn chỉ cần tìm những phần mềm tương thích với HĐH đó là được thôi bạn! :D

NhatNguyen

Làm ơn cho mình biết những soft nào phù hợp với máy i-mate SP5?

dòng máy này là thuộc dòng smart phone dùng hệ điều hành WM5 viết tắt SP5 ngay trên tên gọi của máy đó anhcobra àh
nên muốn tìm các soft dùng cho dòng máy này bạn qua bên topic thảo luận và sử dụng soft cho smart phone bạn nhé
thân!!!

Cesc

Cho mình xin phần mềm nghe nhạc Pocket Music 4.3.4 với. Các link tìm được trên 4rum đều die hết rồi.

thaona1285

Các bạn làm ơn chỉ mình làm sao có thể xóa hết 1 lần toàn bộ địa chỉ số đt trong danh bạ dt của Windows mobile 5 , hiện giờ mình chỉ có thể xóa từng cái mà thôi , mong các bạn giúp minh .

TuanQuang

Các bạn làm ơn chỉ mình làm sao có thể xóa hết 1 lần toàn bộ địa chỉ số đt trong danh bạ dt của Windows mobile 5 , hiện giờ mình chỉ có thể xóa từng cái mà thôi , mong các bạn giúp minh .
bạn dùng sotf mình gửi dứoi đây cài lên main, sau đó SR, tiếp theo bạn vào contacs chọn select all >> delete selected contact là đc thôi. chúc vui nhé

thaona1285

Có bạn nào xài HTC TRINITY thì làm ơn chỉ dùm có cách nào để làm trong âm thanh của loại máy này ko ? vì nghe nhac nó rất hay bị rè rè , ko được bass lắm. mong các bạn giúp mình . Cám ơn

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Pocket Music - Việt hóa mình down về giải nén thì bị lỗi rồi
Lỗi thế nào bác phải nói ra thì người ta mới giúp bạn được chứ? Bạn chỉ cần copy rồi dán vào Pocket Music trong progamfile là được thui mà nhưng trước khi dán bạn phải thoát chương trình ra đã nhé. Thân!!!

holitraco

Lỗi thế nào bác phải nói ra thì người ta mới giúp bạn được chứ? Bạn chỉ cần copy rồi dán vào Pocket Music trong progamfile là được thui mà nhưng trước khi dán bạn phải thoát chương trình ra đã nhé. Thân!!!

Lỗi là mình không giải nén được bạn à.

Status
Không mở trả lời sau này.