• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

for1danny

pác nào có chưong trình pha chế rượu thì cho m2inh xin với . (có tiếng việt thì càng tốt )

tks.

ASAP

Có PM nào cho PPC WM5 để khi click vào Start sẽ hiển thị tab giống như PC (có Control panel,program,..) vậy không mấy anh?Em là lính mới và cũng đã cố gắng tìm trong diễn đàn rồi nhưng không được?
Mấy anh giúp em với nhé.Cảm ơn rất nhiều.

Oxy

Có PM nào cho PPC WM5 để khi click vào Start sẽ hiển thị tab giống như PC (có Control panel,program,..) vậy không mấy anh?Em là lính mới và cũng đã cố gắng tìm trong diễn đàn rồi nhưng không được?
Mấy anh giúp em với nhé.Cảm ơn rất nhiều.

WISBAR ADVANCE DESKTOP VÀ WISBAR ADVANCE 2 sẽ giúp bạn làm được điều này. Bạn qua đây tham khảo
Mã:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=1838

for1danny

Bạn theo link sau vào download nhé:

Sau đó sử dụng vừng đính kèm dưới đây.

Chúc vui !

bạn ơi, hình như đây là chương trình xem công dụng của từng loại rượu chứ ko phải để pha chế rượu. (Giống như để pha B52 thì phải pha các loại rượu nào)

tks.

TCPMP v0.81RC

Trình xem phim, nghe nhạc được nhiều người dùng PPC sử dụng vì khả năng đọc được hầu hết các định dạng file nhạc và video. Giao diện thì... quá xấu

Hình minh họa

Soft tại đây

cái này không download được nhờ Bác kiểm tra lại giùm.
vì đang cần phần mềm này
thanks...

vuquanghungdn

chương trinh bảo mật cuộc gọi

Có ai biết PM nào có thể bảo mật cuộc gọi đến của của 1 số contact do mình qui định không nhỉ? Tức là khi những contact này gọi đến thì phải có pass mới nghe được - còn không thì cứ reng reng.... hoài mệt nghỉ luôn.

Có ai biết PM nào có thể bảo mật cuộc gọi đến của của 1 số contact do mình qui định không nhỉ? Tức là khi những contact này gọi đến thì phải có pass mới nghe được - còn không thì cứ reng reng.... hoài mệt nghỉ luôn.
Mình chưa thấy có phần mềm nào như vậy cả? Chỉ có cuộc gọi đi thôi, muốn gọi đi thì phải nhập mã pin thôi bạn, cái này là mặc định đã có rồi!

kodut

Tình hình là em muốn mua 1 bản Từ Điển Anh-Viêt và Viet-Anh MTD LẠc Việt Có bản Quyền...ko bít version mới nhất là bao nhiêu.?.và Em ở HÀ Nội thì mua ở đâu..?

phenmientay

Sao bạn không dùng các phần mềm chặn cuộc gọi. Tác dụng cũng gàn như bạn muốn ở trên. Nghĩa là khi cuọc gọi của só máy càn chặn gọi tới thì chỉ có bạn biét, và bạn gọi lại néu tháy cần. Các phàn mềm kiẻu này thì nhiều lắm tren 4rum. Bạn search đi nhé. Chúc vui.

hum_xam

Phần mềm đọc file chm

có bác nào có phần mềm đọc file định dạnh chm cho WM5 không cho em xin 1 bản.

kodut

Tình hình là em muốn mua 1 bản Từ Điển Anh-Viêt và Viet-Anh MTD LẠc Việt Có bản Quyền...ko bít version mới nhất là bao nhiêu.?.và Em ở HÀ Nội thì mua ở đâu..?
Ai bit giup em cái........//////////////////////////////

Kobold1609

Bạn vào trang chủ :

Mã:
www.lacviet.com.vn
Sau đó liên lạc số điện thoại và hỏi các đại lý cung cấp nhé.
Chúc vui !

minhanhtran

Well-Known Member
Xin soft chỉnh sửa theme trực tiếp trên PPC

Mình cũng đã tìm bên mục Theme và Skin nhưng hình như không có Soft kiểu này. Rất mong mọi người ai có soft chỉnh sửa theme chạy trên PPC WM5 thì cho mình xin nhé!! Thanks:-?

Tmap

Super V.I.P
Mình cũng đã tìm bên mục Theme và Skin nhưng hình như không có Soft kiểu này. Rất mong mọi người ai có soft chỉnh sửa theme chạy trên PPC WM5 thì cho mình xin nhé!! Thanks:-?
Bạn đừng tìm nữa không có soft nào để chỉnh sửa Theme trực tiếp trên PPC đâu, vì những soft chỉnh sửa Theme cần rất nhiều tài nguyên và RAM do đó không thể phát triển trên PPC được, bạn hãy tìm một soft chỉnh sửa Theme trên PC mà dùng rồi copy theme đó vào lại PPC nhanh chóng mà hiệu quả nữa.

vuquanghungdn

Sao bạn không dùng các phần mềm chặn cuộc gọi. Tác dụng cũng gàn như bạn muốn ở trên. Nghĩa là khi cuọc gọi của só máy càn chặn gọi tới thì chỉ có bạn biét, và bạn gọi lại néu tháy cần. Các phàn mềm kiẻu này thì nhiều lắm tren 4rum. Bạn search đi nhé. Chúc vui.

Các PM chặn cuộc gọi thì mình dùng nhiều rồi - trường hợp này đặc biệt hơn nhiều: Chẳng hạn bạn đang ở trong buồng tắm hay bận chuyện gì đó mà có người yêu gọi đến thì bố mẹ có muốn alô cũng không được... =))

NhatNguyen

Phần mềm bạn cần là PShutxp tải về tại đây nhé, dán vào IM down cho lẹ :)

Mã:
[URL="http://ppcsoft.narod.ru/psshutxp/psshutxp_eng.xscale.cab"]http://ppcsoft.narod.ru/psshutxp/psshutxp_eng.xscale.cab[/URL]

Status
Không mở trả lời sau này.