• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

Tmap

Super V.I.P
Đã đăng ký! Nó vẫn hiên thông báo là bản demo bạn
ah!View attachment 38448
Còn cái download torrent Man Quang đưa lên cũng vậy, mình đã chép đè file crack nhưng nó không hiên lên là đã registed!
View attachment 38449

Hay như vậy là xong rồi?? Nó báo nhưng vẫn chạy!?

Các bạn giúp dùm nhé! Mình cảm ơn nhiều!

Thân!
Bạn dùng MTK này nhé, không được nữa thì bó tay (xem hình), đầu tiên chạy MTK nó có một câu hỏi, bạn nhập vào ô trả lời là "NO" rồi bấm "Am I Right?" nó sẽ mở MTK ra cho bạn, ở ô PPC code nhập 16 chữ số có trên PPC của bạn "IN HOA" dính liền không có dấu [-] giữa các chữ số rồi bấm "Generate" bạn sẽ có 16 chữ số ở ô "Reg Key", nhập code đó vào PPC của bạn mỗi ô 4 chữ số, bấm OK--->thành công rồi đấy (spam một chút: cái hình đính kèm của bạn đọc xong mấy cái chữ trên đó mỏi cả cổ)

Chỉnh sửa cuối:

Kobold1609

Mình xài hp 6365,nghe nói soft arlam pal đặt được nhạc chuông cho tin nhắn nhưng soft này khá nặng vì tích hợp nhiều tính năng.nếu bạn nào có soft nào hữu hiệu hơn thì cho mình. còn nếu ko thì up cho mình soft này cũng đc, bản mới nhất nhe, hình như là 1.04 thì phải.

Bạn sử dụng soft Ringo Mobile tại đây nhé.
Chúc vui !

doibung0

Bạn dùng MTK này nhé, không được nữa thì bó tay (xem hình), đầu tiên chạy MTK nó có một câu hỏi, bạn nhập vào ô trả lời là "NO" rồi bấm "Am I Right?" nó sẽ mở MTK ra cho bạn, ở ô PPC code nhập 16 chữ số có trên PPC của bạn "IN HOA" dính liền không có dấu [-] giữa các chữ số rồi bấm "Generate" bạn sẽ có 16 chữ số ở ô "Reg Key", nhập code đó vào PPC của bạn mỗi ô 4 chữ số, bấm OK--->thành công rồi đấy (spam một chút: cái hình đính kèm của bạn đọc xong mấy cái chữ trên đó mỏi cả cổ)

HAHA Tại mình lười resize hình nên nó lớn vậy đấy! :D:D:D Còn cái vụ chép đè file crack của WinMobile Torent lên file đã cài đặt nhưng vẫn đòi đăng ký thì có bạn nào có cách giải quyết không? Giúp mình nhé!

Thân!

P/S: Đùa một chút thôi nhé MOD, không phải spam! :D:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

bachikho

sao network wizard chạy đc với wm6 trên neo mà lại ko chơi đc với wm6 trên minis bác nhỉ?

Game1

Cho mình hỏi có thể dùng Bluetooth kết nối với máy tính để truy cập internet giống như wifi không? Nếu ai biết chỉ giùm mình cách sử dụng nha. Mình đang xài O2 XDalls. Thank

hippo1609npt

Resco Audio Recorder v4.0

Phần mềm quá nổi tiếng với nhiều người, ko chỉ là chức năng ghi âm thông thường mà còn là soft hỗ trợ nge nhạc khá hay. Một số tính năng mới cực mạnh như:
- Hỗ trợ định dạng WAV với chất lượng cao nhất (8, 11, 12, 16, 22, 24, 32, 44 kHz
sampling rates, 8/16 bits, stereo/mono)
- Hỗ trợ định dạng MP3 với các định dạng nén (all sampling rates, 8, 24, 32, 48,
56, 96, 160, 320 kbps)
- Thêm định dạng Ogg Vorbis chất lượng cao hơn MP3 (all sampling rates, wide
range of bitrates)
...Cùng nhiều tính năng khác nữa
Hỗ trợ cho nhiều HDH từ WM02 trở lên

Tải về dùng khóa đi kèm

Bạn ơi, tớ tải về rồi nhưng file xxxxxxx.exe báo lỗi suốt nên không register được. Có bạn nào bị như thế không?

BaraChampion

Các bạn cho hỏi kình nghiệm dùng PM Media thì cái nào là chơi nhạc tốt nhất?

Cho mình hỏi là cái SKTools sao mình dùng MTK ko đc nhỉ, bị lỗi font thì phải?

Last edited by a moderator:

Tmap

Super V.I.P
HAHA Tại mình lười resize hình nên nó lớn vậy đấy! :D:D:D Còn cái vụ chép đè file crack của WinMobile Torent lên file đã cài đặt nhưng vẫn đòi đăng ký thì có bạn nào có cách giải quyết không? Giúp mình nhé!

Thân!

P/S: Đùa một chút thôi nhé MOD, không phải spam! :D:D:D:D
Nếu theo như cái hình bạn đưa lên thì cái đó đã CR rồi, bước đó là để xác nhận lại thôi, kệ nó bạn quan tâm làm gì chỉ việc dùng thôi.

ntky

Bạn nói rõ hơn được không?Mình dùng được mà.Bạn nhớ gõ đúng chữ thường và chữ hoa nhé.

Kobold1609

Bạn ơi, tớ tải về rồi nhưng file xxxxxxx.exe báo lỗi suốt nên không register được. Có bạn nào bị như thế không?

MTK yêu cầu .NetCF trên PC ,bạn vào trang Microsoft và tìm kiếm nhé.Nếu không được thì PM cho các Mod để xin chìa.
Chúc vui !

Các bạn cho hỏi kình nghiệm dùng PM Media thì cái nào là chơi nhạc tốt nhất?

Dùng Core Player là khá ổn,đã có chủ đề riêng thảo luận và giới thiệu về phần mềm này .Bạn chịu khó tìm kiếm nhé.
Chúc vui !
Cho mình hỏi có thể dùng Bluetooth kết nối với máy tính để truy cập internet giống như wifi không? Nếu ai biết chỉ giùm mình cách sử dụng nha. Mình đang xài O2 XDalls. Thank

Dùng BlueTooth kết nối với PC qua AS ,sau đó sử dụng Net chia sẻ của PC trên PPC hoàn toàn được .
Bạn qua bên thảo luận các thể loại kết nối để tham khảo nhé.
Chúc vui !

drXXX

cho mình hỏi lướt web bằng IE của ppc, muốn download thì làm cách nào? mình có cài thêm cái WinMobile Download ... mà vẫn k cách nào down được. mình mới fát hiện down bằng ppc cũng lẹ ghê, tới ~60Kb/s lận. nhưng mà là các link lấy từ pc ra. còn down trực típ khi lướt web thì k được. ai bít chỉ giúp nhé.

doibung0

cho mình hỏi lướt web bằng IE của ppc, muốn download thì làm cách nào? mình có cài thêm cái WinMobile Download ... mà vẫn k cách nào down được. mình mới fát hiện down bằng ppc cũng lẹ ghê, tới ~60Kb/s lận. nhưng mà là các link lấy từ pc ra. còn down trực típ khi lướt web thì k được. ai bít chỉ giúp nhé.

Được chứ sao không bạn! Bạn tap vào chữ download, chờ một chút nó sẽ hiện ra ô save as > bạn chọ vị trí muốn lưu file rồi ấn ok (hoặc yes gì đó) thì nó sẽ lưu thôi!

Thân!

PS: nhưng có một vài trang mở bằng IE không được, nghĩa là cũng không down được nốt! :D:D Cũng có những lúc bạn tap nó không chạy thì bạn dùng phím cứng nhé!

tendangnhap

@Oxi : Mình có download bản Softick Card Export 3.01 nhưng Bitdefender của mình scan http và chặn lại trước khi down file và báo là có virus. Phiền bạn kiểm tra lại dùm, hiện tại mình vẫn ko thể nào tải được file, nếu tắt Bit thì chắc chắn sẽ tải được nhưng e là cái PC của mình nó sẽ bị "bệnh". Nhờ bạn giúp dùm, thanks!

duongtver

bạn nào có thể giúp mình hiển thị tên nhà cung cấp dịch vụ , ví dụ như viettel trên exec với .mình tìm trong bài viết cũ mà chưa thấy .cảm ơn các bạn trước nhé .

Phoenix

bạn nào có thể giúp mình hiển thị tên nhà cung cấp dịch vụ , ví dụ như viettel trên exec với .mình tìm trong bài viết cũ mà chưa thấy .cảm ơn các bạn trước nhé .

Bạn qua ĐÂY tham khảo nhé! Bài thứ 4 đó. Thân!

ChuHuyHoan

Well-Known Member

Bạn tìm ở đâu vậy bạn qua ĐÂY đọc và tìm hiểu là có thể giải quyết được vấn đề của bạn :D:D:D. Thân!!!

chiman

Ban PhamThanhDat oi!!
điện thoại của mình nó báo là Failed to run the MIDlet. Kì vậy? O2 mini co ho tro Java mà.

Status
Không mở trả lời sau này.