• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Thăm dò] STrawberry Tiện Ích Pushmail tích hợp chat mới nhất cho mobile

kauchunho

@strawberry hix, mik vẫn xài bản eng. Bản vi cài 2,3 lần vẫn lỗi kết nối. Mik xài xim mobi.
Mà bạn bõ cái kik hoạt tk đi. Dùng nik từ bản eng qua thì tốt.

strawberry

@strawberry hix, mik vẫn xài bản eng. Bản vi cài 2,3 lần vẫn lỗi kết nối. Mik xài xim mobi.
Mà bạn bõ cái kik hoạt tk đi. Dùng nik từ bản eng qua thì tốt.

Vì đây là phần mềm thương mại như mình nói lúc đầu trong topic đó, nên khi dùng bản VI muốn đăng kí thì chỉ cần gửi 1 tin nhắn kick hoạt tới đầu số 6160, chỉ mất 1k thôi bạn ơi :D
hay tại bạn chưa kick hoạt tk nên báo lỗi

kauchunho

@ hix. Mik xài sim mobi kick hoat thàh côg dui. Nhưg vh lun bàn en dễ xài. _(._.)

leetran72

Bản tiếng Việt có gì cải tiến hơn so với bản tiếng Anh ko các bác nhỉ?

kauchunho

Hix. Mik đag xài bản eng. Ko test đc bản việt. Biết có lỗi jh đc.

Mà bản eng nhiều lúc cũng k kêt nối đc vs ym.
Ps: mấy hum nay mik củg k vô mail nhiều nên chỉ cho ý kiên về pm vậy thui.

benzjr

Đây là lần đầu tiên mình cài 1 ứng dụng java mà máy báo lỗi: "Invalid Jar file".
Mình dùng N73ME, download ứng dụng Strawberry trên website Strawberry. Download dc phiên bản strawberry_vi.jar cài trên máy N73 thì báo lỗi như vậy!

thaonhanh

Co anh em nao gap truong hop nay k?minh da dang ki tai khoan xong nhung khi dang nhap he thong lai bao kiem tra lai ten dang nhap va mat khau.minh vao quen mat khau thi lai bao ten dang nhap khong ton tai.vay la sao?anh em giup voi.thanks

dauyeuub

đăng ký xong đăng nhập thì báo sai tên và mật khẩu vào quên mật khẩu thì báo tên ko tồn tại bác chủ topic giúp cách khắc phục với

JS_AnhTuan

Active Member
Đây là lần đầu tiên mình cài 1 ứng dụng java mà máy báo lỗi: "Invalid Jar file".
Mình dùng N73ME, download ứng dụng Strawberry trên website Strawberry. Download dc phiên bản strawberry_vi.jar cài trên máy N73 thì báo lỗi như vậy!

Mình cũng bị tình trạng này. Mong tác giả sửa lỗi dùm. Thanks.