• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Thăm dò] STrawberry Tiện Ích Pushmail tích hợp chat mới nhất cho mobile

strawberry

sặc cơm lấy về cho N3230 không chạy được buồn!

Sao lại ko dùng được, bạn download file jar về nha.Bạn hãy xem 1 số hình ảnh sử dụng Strawberry ở bài đâu tiên nhé!

Last edited by a moderator:

santakaio

Sao lại ko dùng được, bạn download file jar về nha.Bạn hãy xem 1 số hình ảnh sử dụng Strawberry ở bài đâu tiên nhé!

Thế pác cho em file với em lên đấy 2 lần lấy file òi nản luôn nếu pác có luôn thì cho em với Thank!

JokerB

Cái này là hàng nhái của Morange >> Ngay cái tên Strawberry cũng là tên hoa quả, tại sao ng` VN chỉ giỏi nhái nhỉ, mình thấy mấy pm chat, push mail,.. mang tiếng dân việt phát triển mà toàn nhái của nước ngoài :(
Mà nói là pm VN thì sao lại tiếng anh thế kia ~.~ thêm Vie lang đi chứ.

strawberry

Cái này là hàng nhái của Morange >> Ngay cái tên Strawberry cũng là tên hoa quả, tại sao ng` VN chỉ giỏi nhái nhỉ, mình thấy mấy pm chat, push mail,.. mang tiếng dân việt phát triển mà toàn nhái của nước ngoài :(
Mà nói là pm VN thì sao lại tiếng anh thế kia ~.~ thêm Vie lang đi chứ.

Biết làm sao được hả bạn, Kỹ thuật việt nam còn nhiều hạn chế mà, phần mềm lấy từ 1 gốc ra sau đó phát triển thành 1 soft hoàn thiện với nhiều tiện ích thì mình thấy cũng rất hay mà bạn. Cảm ơn bạn đã quan tâm nhé :D

Mr_Sulla

Ứng dụng này hiện vẫn đang thử nghiệm mà một số đài truyền hình ( PTV, VP...)đã quảng cáo um lên rồi. Nghe rõ là oai. Chỉ khổ cho những người không bít gì tải về rồi...Cá nhân mình ghét nhất những gì liên quan đến "hãy soạn tin...".Các bác quảng cáo cũng ác thật.

strawberry

Đề nghị bạn ko post bài dạng này nữa nhé !! Đây ko phải Box mua bán, anh em có ý kiến gì thì sẽ góp ý sau thôi mà.

Hi Mod DreamLand: Vì nếu em ko up cho bài lên đầu thì mỗi ngày trong box có rất nhiều lượt comment của các topic khác, topic này sẽ bị trôi đến trang 2, 3 thì sợ là ko có ai xem được anh ạ, vì thế em mới comment cho bài lên đầu trang để a e tham khảo. Rất mong được sự giúp đỡ của Mod DreamLand. Cảm ơn anh nhiều :D
Ứng dụng này hiện vẫn đang thử nghiệm mà một số đài truyền hình ( PTV, VP...)đã quảng cáo um lên rồi. Nghe rõ là oai. Chỉ khổ cho những người không bít gì tải về rồi...Cá nhân mình ghét nhất những gì liên quan đến "hãy soạn tin...".Các bác quảng cáo cũng ác thật.
Hiện tại đây là phiên bản beta cho nên còn nhiều thiếu sót, bài mình post lên đây chủ yếu là nhờ anh em trong 4rum test thử và cho mĩnh xin những ý kiến góp ý để phát triển phần mềm. :D
Không hiểu kênh nào lại quảng cáo cái này???
Cảm ơn bạn đã quan tâm :D

hovang86

bạn cho mình hỏi chút.thế khi cài pm nay thì mình phải bật GPRS thì mới nhận được mail gửi tới hay chỉ cần máy cài GPRS là được?

strawberry

H àh, nhẹ tay thui. Ủng hộ pm Việt mà :D

Cảm ơn anh CaoMinh đã ủng hộ :D
bạn cho mình hỏi chút.thế khi cài pm nay thì mình phải bật GPRS thì mới nhận được mail gửi tới hay chỉ cần máy cài GPRS là được?

Bạn đăng kí GPRS với nhà mạng sau đó cài đặt cấu hình trên máy (đảm bảo rằng máy vào web được là được) sau đó vài Strawberry vào máy, app sẽ tự động kết nối GPRS, 3G để gửi và nhận mail. Cảm ơn bạn đã quan tâm đến phần mềm :D

DreamLand

H àh, nhẹ tay thui. Ủng hộ pm Việt mà :D

Um, rất ủng hộ phần mềm Việt, nhưng phải thông cảm cho H vì up vậy là không đúng với quy định, một lần còn dc, nhiều lần thì không :D
Up nghệ thụât mới hay :))

strawberry

Um, rất ủng hộ phần mềm Việt, nhưng phải thông cảm cho H vì up vậy là không đúng với quy định, một lần còn dc, nhiều lần thì không :D
Up nghệ thụât mới hay :))

Cảm ơn Mod H đã nhắc nhở (vì chỉ biết Mod là H nên em ghi H ;)) ) em sẽ chú ý vấn đề này để rút kinh nghiệm cho những lần sau :D

strawberry

Không thấy anh em nào vào cho ý kiến gì về phần mềm mới sao

Sao không thấy ai cho ý kiến gì cả nhỉ, lạ thật

strawberry

Rất cần 1 vài ý kiến chia sẻ của anh em bên Box này về vấn đề test giao diện tiếng Việt của Strawberry, nếu anh em nào có test và thử thì cho mình xin ý kiến với nhé. thanks all!

anhbv

bạn ơi, vào trang chủ down không có bản eng à? theo mình nên có thêm lựa chọn này, mình mới down về và sẽ sớm cho ý kiến, cám ơn bạn đã đóng góp pm này

strawberry

bạn ơi, vào trang chủ down không có bản eng à? theo mình nên có thêm lựa chọn này, mình mới down về và sẽ sớm cho ý kiến, cám ơn bạn đã đóng góp pm này

Hihi.. cảm ơn bạn đã quan tâm nha, piên bản đầu tiên là bản EN, anh em góp ý là nên Viêt Hóa cho dễ dùng nên bên mình đã bỏ hẳn bản EN đi rùi,
bạn test và cho ý kiến nha :D