• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÂN MỜI ANH/EM HẢI DƯƠNG

HTC_VUTHANH

Moderator
Lại có cả miss teen 9x cho anh Tình cơ à.Hâm mộ ế :D

Gửi từ HTC One X của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

Viết hẳn 1 bài riêng để chú thích hình ảnh luôn cho máu...:D Tất cả anh chú thích từ trái qua phải nhé các bác.

1. Tú (tinh_la_gi) & Anh Trần Danh Trung (khong_co_ai)

-----------------*0*-------------------

2. Tú (tinh_la_gi) & Anh Nho (HHN)

------------------*0*--------------------

3. Tuấn (dutunguyen) & Thắng (pemeolovepethuy)

----------------*0*----------------

4. Tuấn (dutunguyen), Thắng (pemeolovepethuy), Long (mrlingling), Vũ Thành (HTC_VUTHANH), Anh Bình (bạn anh Trung...:D), Anh Hiển (PhamHien), Anh Thắng (thangbb), Anh Trung (khong_co_ai) & Hà An (bạn Admin...:p).

-----------------*0*-------------------

5. Tuấn (dutunguyen), Thắng (pemeolovepethuy), Vũ Thành (HTC_VUTHANH), Anh Phạm Hiển (PhamHien), Anh Thắng (thangbb), Anh Nho (HHN), Tú (tinh_la_gi) & Dũng (dinhtuandung2012).

HTC_VUTHANH

Moderator
Anh Thắng cái hình mà em chụp bên cái cúp kỷ niệm đâu anh

HTC_VUTHANH

Moderator
Anh cứ đùa chắc tại đệp chai quá lên cháy ảnh.huhu

PhamHien

Sức khoẻ của Admin thế nào rồi. Bác khong_co_ai chăm sóc kỹ lưỡng nhé. Mà hôm nay 2 anh em đi được những chỗ nào rồi nhỉ.

HTC_VUTHANH

Moderator
Anh hiển có facebook ko.Update tin tức cho nhanh :D

tinh_la_gi

Administrator
Tình hình là hôm nay bác khong_co_ai đèo lên tận "Bàn Cờ Tiên" , Vùng đất Địa Linh Nhân Kiệt

Bây giờ thì 2 cái chân rả rời. :((

2 Anh em sau khi "chèo lên...chèo lên..." thì xuống núi và được anh Phong (bạn anh Khong_co_ai) đón tiếp bằng thịt thỏ và chim câu :D - lại nhậu ... xém tí tẹo bác khong_co_ai nhà ta lật không về được thì phải ở lại Chí Linh luôn :))

HTC_VUTHANH

Moderator
Cái ảnh mà anh Trung chụp cho em cầm cái cúp đâu nhở .Có lẽ nào mình đệp trai quá lên cháy ảnh.huhu

Gửi từ Cục Gạch của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

PhamHien

Thành thật xin lỗi vì lý do công việc đầu tuần nên không đi cùng tinh_la_gi ra HP được. Cảm ơn admin đã về thăm quê Ninh Giang và dùng đặc sản của quê mình. Chúc chuyến đi may mắn và gặp nhiều anh em!

HHN

Well-Known Member
Thành thật xin lỗi vì lý do công việc đầu tuần nên không đi cùng tinh_la_gi ra HP được. Cảm ơn admin đã về thăm quê Ninh Giang và dùng đặc sản của quê mình. Chúc chuyến đi may mắn và gặp nhiều anh em!
Ơ thế là HD không có ai đi HP cùng Admin à ??? lại không có cơ hội uống với các bác rồi :D, hôm nay em sẽ ún với admin, không say không về :)), vừa nghe bạn của Admin báo cáo thì admin đã đến bến xe Niệm Nghĩa, bạn của Admin đã đón và đưa đi cafe, tí nữa em và mấy anh em mới về được, vì hôm nay đầu tuần nhìu việc quá không trốn được.

PhamHien

Thôi hẹn gặp các bác HP sau vậy. Hôm nay em cũng nhiều việc đầu tuần quá. Xin giao lại Admin cho các bác chăm sóc giúp. Xn cảm ơn!

PhamHien

Đề nghị delete nhé. Nhìn ghê quá!!!
Với lại bà xã đang theo dõi đấy. Tớ không có sẵn thùng đá lạnh đâu!

khong_co_ai

Active Member
Ơ cả phòng hát sao chỉ có 2 người nhỉ????????????????????????
Núc trước thấy đông thế này cơ mà, chắc là mọi người về hết rồi 2 người ở lại hát cho nhau nghe đây

Chỉnh sửa cuối: