• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận-Bản đồ PGuider

hqviet89

Em dùng N73ME. đã đăng kí lấy PGuider tại web pydod.com và đã nhận đươc bản cài, key và data. nhưng sau khi cài đặt và copy dữ liệu xong thì không thê vào pm đc:(( . Các anh giúp em vs:(:)(:)((

DaiGiac

Bạn copy folder Pydod vào thẻ nhớ. E\pydod rồi chạy file SIS là được. ( nhớ là E\pydod chứ không phải là E\pydod\pydod nhé.

anhtu_1990

mình cài thì bị lỗi chi phối chứng chỉ gì đó là sao trời . hic muốn sài thử soft này wá

tienthembg

mình cài thì bị lỗi chi phối chứng chỉ gì đó là sao trời . hic muốn sài thử soft này wá

Rất nhiều người bị cái lỗi như vậy. Cái này do đăng ký nhận bản cài trên wed của họ, họ cho bản sai. Không cho link tải bản unsigned mà bắt đăng ký chờ đợi vài hôm. Có bản sign rồi thì không cài được. Bạn lại phải gửi lại yêu cầu vào mail cho họ để nhận bản khác. Bó hết cả tay!

acura

Mình cài được cho nokia 5800 nhưng khi nhập mã đăng ký vào thi không thể nhấn vào nút chấp nhận, vì màn hình cảm ứng nên không biết làm cách nào nữa. giúp mình vo[í.

Em_be_hu

he he, mình cũng bị lỗi này, nhưng jo có cách khắc phục nó rồi. Chạy fe fe' :D
Cách tớ làm đơn giản thôi, cài đặt lại ngày tháng năm lên đến 2060. Đảm bảo cài vô tư (máy phải dc hack)

acura

bạn nhấp vào ô đăng ký vài lần là nó hiện ra bàn phím ảo thui
ý em là nhập vào rồi nhưng cái chữ chấp nhận nó nằm dưới đáy ấy, không suy chuyển gì cả khi mình nhấn vào nó.:-??

SONHUNG

minh da lam nhu ban hqviet89 nhu van ko duoc.that la bo tay thoi.co ai cao kien hon ko .help

phquanh4

Bạn Acura ơi. Kết luận cuối cùng là bạn có cài được PGuider vào Nokia 5800 hay không? vì mình thấy các forum khác kêu là không dùng được cho Nokia5800.

cupidbaby

=D>=D>Mình đã tìm ra lỗi đấy. đó la do pm chưa được chứng nhận (sign) đúng theo imei của bạn, bạn phải sign nó với số IMEI của máy bạn để tiếp tục việc cài đặt. Bạn có thể sign ứng dụng online tại đây:
https://www.symbiansigned.com/app/page/public/openSignedOnline.do
Mình đã thử và đã ok rồi. :D Chuẩn không cần chỉnh

Bạn sign dùm mình được không?Imei của mình là 355524010468734.Thank bạn rất nhiều!!!!!

hoatdong

Bạn sign dùm mình được không?Imei của mình là 355524010468734.Thank bạn rất nhiều!!!!!

Đã có bài hướng dẫn cụ thể sign phần mềm rồi mà, cứ vào đó nhờ a e lấy giúp file cert và kkk rồi về mà làm , đơn giản thôi=D>

cupidbaby

Đã có bài hướng dẫn cụ thể sign phần mềm rồi mà, cứ vào đó nhờ a e lấy giúp file cert và kkk rồi về mà làm , đơn giản thôi=D>

Nhưng vấn đề là mình chưa có pm này bạn à?:|

justenough

Chào các bác,
Sau những quá trình phát triển,thu thập ý kiến từ cộng động người sử dụng sản phẩm PGuider 2009,Nay Nhóm phát triển quyết định tung ra sản phẩm đặc biệt của PGuider 2009.Mang tên O9 Navigator - Phần mềm dẫn đường cho thiết bị Ôtô & Model điện thoại sử dụng OS Windown Mobile.Để hiểu rõ hơn về sản phẩm mọi người có thể truy cập theo đường link sau đây http://www.pydod.com/
- Bản đồ số chi tiết 63 tỉnh thành Việt Nam.
- Thông tin phong phú với các điểm du lịch, nhà hàng, khách sạn, ngân hàng, trạm xăng,... trên toàn quốc
- Định vị, tìm đường và hướng dẫn lộ trình bằng hệ thống định vị toàn cầu GPS
- Dẫn đường ở 2 chế độ 2D và 3D
- Giọng nói hướng dẫn lộ trình bằng tiếng Anh, tiếng Việt
- Thông tin được cập nhật liên tục

Hãy vào và cảm nhận những giá trị thực sự của sự sáng tạo không ngừng nghỉ.
Than,
justenough

vandunga3

Mình xài N81 hacked tình trạng cũng như bác chủ topic, ko thể vào đc chtrình
Ko biết khả năng bắt GPS của O9 Navigator ntn nhỉ? Mình nghe nhiều người bảo PGuilder bắt GPS ko mạnh lắm

NguyenDucDung

Ko biết khả năng bắt GPS của O9 Navigator ntn nhỉ? Mình nghe nhiều người bảo PGuilder bắt GPS ko mạnh lắm

về phần sóng có lẽ đa số PM của VN đều như thế.
có một lần mình ngồi trên ô tô,dùng câ phần mềm TT và Vietmap - kết quả TT bắt đc sóng nhưng yếu còn Vietmap thì ko bắt đc một chút nào (dùng HTC Touch HD)

justenough

sặc sao lại chỉ dành cho Window mobile ? Symbyan nhìu người dùng quá mà bác ơi ?
Chào thanhlongnd,
Chúng tôi đang tiến hành hoàn thành xong tất cả các hệ điều hành symbian,HTC G1 chạy hệ điều hành Andoird cùng IPhone nữa đấy.Bạn hãy thường xuyên cập nhật thông tin nhé.

về phần sóng có lẽ đa số PM của VN đều như thế.
có một lần mình ngồi trên ô tô,dùng câ phần mềm TT và Vietmap - kết quả TT bắt đc sóng nhưng yếu còn Vietmap thì ko bắt đc một chút nào (dùng HTC Touch HD)

Chào vandunga3,NguyenDucDung
Bạn nên hiểu GPS bắt tốt hay xấu thì cần những lí do về Model điện thoại bạn đang sử dụng cùng với thời tiết,địa hình lúc bạn sử dụng chức năng GPS nữa đấy.
Than,
Justenough