• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận-Bản đồ PGuider

trunganh0412

Bac co the cho khoang thoi gjan an dinh phjen ban PGuider cho Symbian la thoi gian nao vay?
Posted via Mobile Device

justenough

Em dùng N73ME. đã đăng kí lấy PGuider tại web pydod.com và đã nhận đươc bản cài, key và data. nhưng sau khi cài đặt và copy dữ liệu xong thì không thê vào pm đc:(( . Các anh giúp em vs:(:)(:)((
Chào hqviet89,
Mình ko biết bạn có được file cài đặt,activekey vào thời gian nào nên ko thể tư vấn giúpn hiều cho bạn được.Nếu trong quá trình ngưng cấp mà bạn vẫn có được file thì đó là file giả.Nếu không phải thì mong bạn đợi thêm chút thời gian để nhóm phát triển hoàn thành,rồi sẽ tung ra phục vụ cộng đồng.
Bac co the cho khoang thoi gjan an dinh phjen ban PGuider cho Symbian la thoi gian nao vay?
Posted via Mobile Device
Chào trunganh0412,
Chúng tôi sẽ không thể nói trước được điều gì cả đâu bạn,chỉ biết nói răng sẽ rất sớm mà thôi và đó sẽ là phiên bản thương mại dành cho symbian.
Than,
Justenough

ccmccm

pguider bao giờ mới có chức năng dẫn đường thực tế vậy?
Liệu sẽ có thêm bản đồ xe bus vào ko?:-/

DinhTuan

có anh em nào có file cài đặt pguider n73 không? máy mình 4mat, xóa luôn file cài đặt luôn. cảm ơn anh em nhiều