• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N78

prado7

Các bác cho hỏi là hiện có phần mềm nghe nhạc nào là ổn nhỉ, trước đến giờ mình vẫn dùng chương trình mặc định của máy bây giờ muốn thử đổi gió tí xem sao, Cứ rập rình muốn đổi sang dùng Android mãi mà không dứt được em N78 các bác ạ :)

mitori

các bác có biết cách nào giúp tăng sóng bắt tín hiệu GPS không ạ xin chỉ giúp với con N78 của mình bắt yếu quá thua N82 xa lắc

duc97ltk

Anten 3G N78 của mình hỏng rồi.không biết có sửa được nữa không..nếu sửa được thì bao nhiêu.các bác giúp em với

Chỉnh sửa cuối:

duc97ltk

Loa con n78 của mình dùng được 2 năm rồi,bây giờ cả 2loa rè kinh khủng.tết này định thay nhưng không biết giá cả thế nào. Ai từng thay loa rồi thì tư vấn giúp mình nhé.

duc97ltk

cúi cùng cũng hack dc
Đầu tiên mình cài helloox vào ( chủ yếu là để lấy file rompatcher trong đó vì máy mình cài rompatcher nào cũng lỗi) , rồi hack tiếp = darklicious thế là bi h cũng bỏ dc file install....exe ji đó vào c:\sys\bin
Nhưng bi h thì cài file ji cũng corrupted =.=! lảm sao đây :( mới format để hack lun :(

up lên v30 rồi hack là ngon nhất.v20 lỗi lắm.

vuducthinho2k4

hư mic phải cẩn thận nhé!mình đi sửa mic 1 lần bọn nó cạy ra thế là đi luôn 4 phím của mình đành phải thay bo bàn phím mất 3 lít!

empyphuong

Các bác cho hỏi là hiện có phần mềm nghe nhạc nào là ổn nhỉ, trước đến giờ mình vẫn dùng chương trình mặc định của máy bây giờ muốn thử đổi gió tí xem sao, Cứ rập rình muốn đổi sang dùng Android mãi mà không dứt được em N78 các bác ạ :)
Tại sao k dùg Power mp3 Ultra nhỉ?