• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Thảo luận] Downgrade iOS 4.0.2 xuống 4.0.1 không cần SHSH (SAI BÉT)

Status
Không mở trả lời sau này.

vipboy_9x

Moderator
2066854253390 đây của e
Máy bạn là 3G hay 3GS.
3GS lấy được chỉ cydia.
3G lấy được cả 2

doananhtai

Sao rồi bạn đã kiễm tra kỹ cho mình chưa.

Của bạn shsh nó nằm chình ình trên CYDIA đây nè.....

vậy thì...

Thành thật xin lỗi mọi người.... Không đọc kỹ, post bài tầm bậy
Xin mọi người tha lỗi.

xin sửa lại...Đây là Cách downgrade cho những ai không có lưu shsh trên máy (nhưng có trên cydia) và những ai không biết tự lưu shsh (cydia tự động lưu dùm). hic hic.

Chỉnh sửa cuối:

danny_guan

Máy bạn là 3G hay 3GS.
3GS lấy được chỉ cydia.
3G lấy được cả 2

Máy mình là 3GS vì mình mới lưu SHSH trên Cydia còn lúc mới restor thì chưa có bạn ah.

Cho phép trả lời ở đây luôn (nhân tiện xóa hình)...
Apple hết cấp rồi lấy gì mà mới lưu.....

AnhTu

Super V.I.P
Bồ kết luận: ai đã từng JB và có nhấn vào "Make my life easy, thanks" đều đã có sẵn SHSH blobs. CÒn không có, xin miễn restore back to 4.0.1 :D cũng như ý đã nói của mình ở trên, mức độ hên xui nằm ở khoảng 90%

danny_guan

Dù sao đi nữa cũng cám ơn những bạn đã góp ý cho mình. Giờ iphone của mình không bị trùm mềm là quá mừng rồi ^^. Tối nay mở tiệc ăn mừng hahahahaha

vipboy_9x

Moderator
hix đành cập cùi làm Em iphone 4 nảy giờ vẫn Hem được,Kết thúc Tại Đây,Như A.Tu đã nói máy đã JB ở FW 3x.4x mà có nhấn vào chọn" Make my life easy, thanks"
thì có thể Huy vọng về 4.0.1 được,Trong đó có Tinh chất hên sui Rất cao.

Status
Không mở trả lời sau này.