• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận FW mới nhất của N95 8GB 35.0.001

TomRyan8891_2009

Em mới update FW của N95 8GB lên bản mới nhất bằng NSU . Anh em thử dùng và cùng nhau nhận xét những thay đổi trong bản FW mới này nhé .

TomRyan8891_2009

cho mình hỏi N95-8G firmware 35.0.001 có thẻ Hack được chưa ?

FW mới này vẫn hack vô tư anh ạ . hơi thất vọng 1 chút , lỗi ngớ ngẩn như đóng nắp trượt không kết thúc cuộc gọi vẫn còn , trong phần tùy chỉnh settings không có tùy chỉnh hoạt động nắp trượt như máy N81 , em chờ cái này nhiều nhất , vậy mà không có ....

tiephien1

nghe các bnaj nói thế. mình cũng tìm thử và thấy N95-2Gb cũng đã có fw mới là 35.0.002 rồi nè. đang up fw.có gì thay đổi sẽ báo sau. sau bao nhiêu thời gian chờ đợi thì cuối cùng cũng đã có. =D>

Kojiro

Super V.I.P
nghe các bnaj nói thế. mình cũng tìm thử và thấy N95-2Gb cũng đã có fw mới là 35.0.002 rồi nè. đang up fw.có gì thay đổi sẽ báo sau. sau bao nhiêu thời gian chờ đợi thì cuối cùng cũng đã có. =D>

Hic! Sau nhiều ngày chờ đợi, N95 cũng ra fw mới nhưng N95 đã thành cục gạch.

Zenki

Super V.I.P
FW này có thay đổi gì nhiều không? Hiệu ứng gì đẹp hơn không nhỉ?

Kojiro

Super V.I.P
FW này có thay đổi gì nhiều không? Hiệu ứng gì đẹp hơn không nhỉ?

Chưa tìm thấy thông tìn gì? Ước gì fw mới cho N95 có cái hiệu ứng theme hen :)
À, trên navifirm cũng đã có fw cho các bạn down, các bạn có thể dùng jaf để up nhé.

habaolinh

Super V.I.P
À, trên navifirm cũng đã có fw cho các bạn down, các bạn có thể dùng jaf để up nhé.

N95 thường lẫn 8G và N82 đều dùng gói CNT của ver 31 nên mình nghĩ dao diện lẫn ứng dụng chưa có đột phá gì mới cả. Có thể FW của N95 sửa đc lỗi đèn bàn phím chăng???:-?

Zenki

Super V.I.P
N95 thường lẫn 8G và N82 đều dùng gói CNT của ver 31 nên mình nghĩ dao diện lẫn ứng dụng chưa có đột phá gì mới cả. Có thể FW của N95 sửa đc lỗi đèn bàn phím chăng???:-?
Không biết chừng nào mới có bản Update thay đổi Theme cho N95 đây :( Xài mãi cái giao diện cũ này chán quá rồi, chả thấy hiệu ứng gì cả :(

Ai có Change Log chưa nhỉ?

hhkkll

Hix, biết đến bao h huynh nhỉ. :(

tiephien1

hic! hôm nay mạng yếu và điện thì chập chờn, mãi không up FW được. phải lên nhà thằng bạn mới up được. hiện tại thì chưa thấy gì mới, sẽ tìm hiểu thêm xem thế nào.

TomRyan8891_2009

vẫn không thể ngắt cuộc gọi khi đóng nắp xuống , vẫn không có phần tùy chỉnh trượt phím trong mục settings như thằng N81 , em mong cái này nhiều nhất , vậy mà lại không có , phần giao diện cũng chẳng có hiệu ứng gì . bản n-gage trong FW này vẫn là bản 1318 đời cổ . không biết Nokia nó nâng cấp cái gì .....

suvival198

hjx,đang download file cài, chờ lâu qá., tận 118mb lận, chả hiểu có z mới ko,như mấy bác kia nhân xét thì hầu như là ko có z thay đổi cả >"<

Zenki

Super V.I.P
vẫn không thể ngắt cuộc gọi khi đóng nắp xuống , vẫn không có phần tùy chỉnh trượt phím trong mục settings như thằng N81 , em mong cái này nhiều nhất , vậy mà lại không có , phần giao diện cũng chẳng có hiệu ứng gì . bản n-gage trong FW này vẫn là bản 1318 đời cổ . không biết Nokia nó nâng cấp cái gì .....
Hic, chả hiểu ra cái bản FW gì chả có gì Update hết là sao :( FW này vẫn hack được, vậy là nó không khóa Hack vậy chả hiểu Update FW có mục đích gì nhỉ? Fix bugs nhỏ nhỏ thôi sao :(

AndyCuong

Supper Moderators
firmware mới N95 8GB RM-320 V35.0.001

firmware mới N95 8GB RM-320 V35.0.001

dành cho các bạn Up bằng JAF với Phoenix 2009 Offline

Code Tiếng Việt 0550457
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?iczygz4jzmt[/DOWNLOAD]

Code Tiếng Việt 0551197
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?zzxq5o5mzkm[/DOWNLOAD]​

TomRyan8891_2009

Dùng tới giờ vẫn chưa thấy gì nổi bật . thậm chí cái bản n-gage 1318 có từ thời Càn Long , tới FW này vẫn còn , không nâng lên bản mới ( chắc Nokia thấy không cân thiết vì nền tảng n-gage đã sụp đổ ) . cái nhiều người mong đợi nhất là cái hiệu ứng theme vẫn chưa thấy . hy vọng đây không phải là bản update cuối cùng của N95 8GB .

tiephien1

mình thấy FW này vẫn thế thậm chí là kém hơn, có 1 số lỗi với smart setting và không cài được ttpod :((. không biết bản này cải tiên cái gì nhỉ?