• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận FW mới nhất của N95 8GB 35.0.001

Zenki

Super V.I.P
Dùng tới giờ vẫn chưa thấy gì nổi bật . thậm chí cái bản n-gage 1318 có từ thời Càn Long , tới FW này vẫn còn , không nâng lên bản mới ( chắc Nokia thấy không cân thiết vì nền tảng n-gage đã sụp đổ ) . cái nhiều người mong đợi nhất là cái hiệu ứng theme vẫn chưa thấy . hy vọng đây không phải là bản update cuối cùng của N95 8GB .
Đến giờ mà Nokia vẫn còn Update FW cho N95 8G với N82 chứng tỏ Nokia vẫn còn quan tâm đến các dòng máy cũ đó chứ! Từ bản Update trước đã mong có hiệu ứng Themes mà chưa có, đến bản này lại cũng chẳng có, hy vọng bản tiếp theo sẽ có nhiều đổi mới!

tiephien1

hjx,đang download file cài, chờ lâu qá., tận 118mb lận, chả hiểu có z mới ko,như mấy bác kia nhân xét thì hầu như là ko có z thay đổi cả >"<

WF này vẫn còn nhẹ. FW của N95-2Gb 35.0.002 là 133MB, vừa tải vừa sợ sụt điện, mất mạng :D:D:D

Tungt14

báo cáo các bác!
các bác chia buồn với em đi
hôm nay up = NSU fw 35.01 cho con N95
Tối lại nghịch máy, quên mất lại up = J.A.F fw 31.015
---> die
giờ mới phát hiện ra mình đã downgrade
có bác nào biết cứu không giúp em với!!!!!

Zenki

Super V.I.P
báo cáo các bác!
các bác chia buồn với em đi
hôm nay up = NSU fw 35.01 cho con N95
Tối lại nghịch máy, quên mất lại up = J.A.F fw 31.015
---> die
giờ mới phát hiện ra mình đã downgrade
có bác nào biết cứu không giúp em với!!!!!
Ra Care cho người ta chạy lại đi :))

Tungt14

không tự cứu được nữa hả bác!
Có cách nào cứu bằng JAF hay Phoenix không các bác

dung1291985

nghe các bạn thảo luận chả mún up lun, máy mình giờ cài lại từ đầu cũng mất vài ngày :D

Zenki

Super V.I.P
nghe các bạn thảo luận chả mún up lun, máy mình giờ cài lại từ đầu cũng mất vài ngày :D
Không có gì đáng lên đâu Dũng ah! Để vậy chờ bản sau có thay đổi nhiều hãy Up, giờ Up mắc công cài lại mất thời gian :))

binhseu

Nokia ưu ái thật đấy !

@tomryan: Wallpapers ngoài desk của bạn đẹp quá, cho mình xin pic đấy đc ko ? :D

longntt105

rất cool với image chất lượng tốt quá !

pin sài cảm thấy lâu hơn . lướt web mạng hơn nhờ wlan quét tốt !

ảnh nét và dung lượng cao hơn !

ảnh chụp lúc trời tầm 4 --6h ( tầm này rất khó chụp ) khá tốt

longntt105

rất cool với image chất lượng tốt quá !

pin sài cảm thấy lâu hơn . lướt web mạng hơn nhờ wlan quét tốt !

ảnh nét và dung lượng cao hơn !

ảnh chụp lúc trời tầm 4 --6h ( tầm này rất khó chụp ) khá tốt

auto thui mà !

trandng16

mình cũng đã up lên FW 35.0.002 cho thằngng N95 2Gb của mình xài thử, nhưng thấy cũng bình thường và đặc biệt nhất là những lỗi ngớ ngẩn vẫn còn tồn tại. Đã vậy mình dò thử còn thấy em nó có 1 mục sai chính tả nghiêm trọng. Các bro tét thử sẽ biết