• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng E65.

khanh1906

Máy E65 của em không hiểu vì sao không thể nhận được cuộc gọi từ máy khác. Do tình cờ dùng máy khác để nháy máy em, em phát hiện máy không nhận được cuộc gọi. Và báo lỗi như thế này :

Tạm dịch là "Bộ nhớ đầy. Đóng một vài ứng dụng và thử lại". Trong khi đó em đâu có chạy ứng dụng gì.
Nhưng cứ cách một cuộc thì nó lại nhận được cuộc gọi bình thường. Mong được các anh giúp đỡ để em có thể fix lỗi vì công việc của em rất cần liên lạc với khách hàng.:((
Posted via Mobile Device
Tinh trang nay minh cung gap may lan roi. Cach hieu qua nhat la 4 ngon. Neu ko het thj dem ra care. Nhung minh chua phai mang ra care lan nao ca. :D
Post bang dt ko dau. A e thong cam!

lonely24

Cảm ơn mấy anh. Hôm qua em đã fix thành công rồi, không cần format, chỉ cấn setup cái X-plore rồi vào ổ C: của máy Del mấy cái tem rác đi là Ok. Hôm nay lại gặp tình trạng đó. Reset *#7370# cũng không khỏi. Đúng là căn bệnh nan y. KHông biết đến bao giờ mới chữa khỏi, Chẳng lẽ phải chung sốg với nó suốt đời.

Chỉnh sửa cuối:

ltsths1

tại sao e 65 của em khi cài xog x-ẽplorer việt hóa thì cài các phần mềm khác nó tự động restart lại máy mà kô cài được

ltsths1

Posted via Mobile Device
Tinh trang nay minh cung gap may lan roi. Cach hieu qua nhat la 4 ngon. Neu ko het thj dem ra care. Nhung minh chua phai mang ra care lan nao ca. :D
Post bang dt ko dau. A e thong cam!

cái này mình cũng gặp rồi.bạn đang cài và máy đang chạy những phần mềm chống nhá máy nào đó cho nên nó bị vậy=D>

nguyenha86

Bác nào cài đuợc game N-gage cho E 65 chưa? E cài mãi mà không được/. Bác nào cài rồi cho xin ý kiến với! TKS!;;)

Kojiro

Super V.I.P
tại sao e 65 của em khi cài xog x-ẽplorer việt hóa thì cài các phần mềm khác nó tự động restart lại máy mà kô cài được

Mình vẫn dùng bản Việt hóa bình thường mà bạn, bạn xem lại các PM bạn cài vào sau nha.

PrinceK

Tình hình là con ê65 của em hum bữa bị virus em đã 4mat và up lại FW mới nhất e ko nhớ là phiên bản mấy chấm nhưng làm cách đây khoảng 10 ngày. Sau đó thì dùng khá nhiều cách nhưng ko hack được nữa, kiếm file key ,cer thì toàn link die. Pro nào cao tay thì chỉ cách jup em với. IMEI : 353263016859255 . Thanks nhìu ah!

Kojiro

Super V.I.P
Tình hình là con ê65 của em hum bữa bị virus em đã 4mat và up lại FW mới nhất e ko nhớ là phiên bản mấy chấm nhưng làm cách đây khoảng 10 ngày. Sau đó thì dùng khá nhiều cách nhưng ko hack được nữa, kiếm file key ,cer thì toàn link die. Pro nào cao tay thì chỉ cách jup em với. IMEI : 353263016859255 . Thanks nhìu ah!

Fw bản 4.0 hack thoải mái mà bạn, bạn thử bằng Dakkarious trước đi nếu ko thì qua HelloOX. Xin file cer hiện giờ là quá đơn giản, vẫn còn sờ sờ, chưa có cái nào die cả :)

dongluc

Máy E65 của em không hiểu vì sao không thể nhận được cuộc gọi từ máy khác. Do tình cờ dùng máy khác để nháy máy em, em phát hiện máy không nhận được cuộc gọi. Và báo lỗi như thế này :

Tạm dịch là "Bộ nhớ đầy. Đóng một vài ứng dụng và thử lại". Trong khi đó em đâu có chạy ứng dụng gì.
Nhưng cứ cách một cuộc thì nó lại nhận được cuộc gọi bình thường. Mong được các anh giúp đỡ để em có thể fix lỗi vì công việc của em rất cần liên lạc với khách hàng.:((

Bạn tắt máy rồi khởi động lại. Nếu OK thì không có vấn đề gì, nếu vận bị thì đem thẻ nhớ đi quét virus ở máy PC nào có antivirus KIS 8.0 trở lên.
Chúc may mắn!

hhieu

chả hiểu sao dạo này con Ệ cuae mình sóng nó hơi yếu. hồi trước thì luôn full, giờ thì toàn 1 2 vạch. có ai biết nếu đi sửa thì có đc không mà sửa thì mất tầm bao tiền cho cái vụ này :(

Kojiro

Super V.I.P
chả hiểu sao dạo này con Ệ cuae mình sóng nó hơi yếu. hồi trước thì luôn full, giờ thì toàn 1 2 vạch. có ai biết nếu đi sửa thì có đc không mà sửa thì mất tầm bao tiền cho cái vụ này :(

Cái đó chưa chắc do máy mà còn có thể do trạm BTS chỗ bạn có vấn đề, chừng nào mất luôn hãy tính đường sửa bạn à.

hhieu

cho em hỏi là từ hôm nâng FW lên bản 4. thì giờ em không cài lại đc xplore nưa. nó toàn báo cái gì support ấy, cho em hỏi phải sửa thế nào ạ

Kojiro

Super V.I.P
cho em hỏi là từ hôm nâng FW lên bản 4. thì giờ em không cài lại đc xplore nưa. nó toàn báo cái gì support ấy, cho em hỏi phải sửa thế nào ạ

Vào trang chủ: lonelycatgames.com, down bản 1.33 về cài thử xem sao nhé bạn. E 65 cài rất đơn giản, tốt nhất hack xong rồi cài.

hhieu

bây giờ nó lại không nhận kết nối quá PC suite :(. tháo cả thẻ nhớ cắm bằng đầu đọc thẻ cũng không đc, liệu có phải do máy tính có vấn đề không

hhieu

con E65 của em từ khi nâng FW lên 4.0633.74.00 thì không thể cài đc xplore để hack.đổi cả time vể 15-5-2007 để cài Drakkarious mà cũng không đc. toan bi báo là Certificate eror ai biết cách sửa giùm em