• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng E75.

hoangtuchuot

Moss a có thể up fier của x plore cho máy chưa hack của e được k?tiện thể a up luôn fire của chứng chỉ đuợc k ạ.e biết la thế này k đúng nhưg e k có thời gian nên e mới nhờ moss giúp cho.

AlyCuong

Active Member
Moss a có thể up fier của x plore cho máy chưa hack của e được k?tiện thể a up luôn fire của chứng chỉ đuợc k ạ.e biết la thế này k đúng nhưg e k có thời gian nên e mới nhờ moss giúp cho.

Lỗi chứng chỉ đó thì bạn phải hackphone hoặc sign ứng dụng mới hết, bạn có thể xin cert bên box ứng dụng v3 để sign. Còn đây là X-plore đã sign, bản rất cũ nhưng chạy tốt.

hoangtuchuot

moss a giúp e phần mềm kắt nhạc chuông được không ạ. A ơi cho e hỏi a e pda nhà mình đã tìm được cach hack nào cho e e75.ngoài jar và phonnix không ạ?e cảm ơn a

hieuduc88

moss a giúp e phần mềm kắt nhạc chuông được không ạ. A ơi cho e hỏi a e pda nhà mình đã tìm được cach hack nào cho e e75.ngoài jar và phonnix không ạ?e cảm ơn a

Qua box python có pm Mp3 editor đó bạn.
Hack đơn giản nhất không jar hay phonix thì xài Cerhack bên box ứng dụng

Datlaai

Python của u đây http://upwap.ru/865648
cắt nhạc đây ringtone maker
Là cái này chứ cái nào nữa
http://koolwap.in/games_app/dld.php?url=file/B1gv_HNy/Ringtonemaker_110.htm&ext=sisx còn cái my ringtone nhưng thôi.
File hack trên điện thoại của u đây tham khảo

Chỉnh sửa cuối:

vuthuhh

[help] Khôi phục lại ảnh đã bị xóa trong E75

Xin chào các anh chị của PDAVIET, e có một vấn đề mong anh chị giúp đỡ, chẳng là mấy đứa bạn cầm máy em nghịch rồi lỡ xóa mất mấy cái ảnh trong bộ sưu tập, em nghe có người bảo có thể khôi phục ảnh lại đc nên em lên đây nhờ các anh chị giúp em khôi phục lại ảnh đã bị xóa
Cảm ơn anh chị nhiều

NoodSymBian

E75 tự nhiên bị nhấp nháy mànhìnhh??

Máy E75 của tôi đang dùng bình thường-không bị va đập gì cả-tự nhiên sáng nay nhấp nháy màn hình.

1/Mình khởi động lại máy: Bật nút nguồn 2s màn hình nhấp nháy khoảng 2s (lúc chữ NOKIA mờ mờ)-chữ NOKIA sáng lên và hiện 2 bàn tay thì hết nhấp nháy

2/Khời động lên dùng bình thường 1 vài tiếng-thấy rung có tin nhắn-không thể nào mở màn hình được nữa.màn hình tối đen-đèn bàn phím vẫn sáng

3/Khởi động lại máy lại thấy màn hình nhấp nháy như vậy-nhưng vẫn lên được.

4/Tôi format 3 ngón-vẫn bị

5/Tôi update Hệ điều hành lại bằng NSU xong vẫn bị

MONG CÁC CAO THỦ GIÚP.( Lỗi đó là gì-có phải cáp không)

**Vành bảo vệ phần bàn phím bị bung nhé các bác-em nói thêm để các bác chẩn bệnh (em thấy bảo hở màn hình cũng bị nhấp nháy)

Chỉnh sửa cuối:

BKA_K11

Nokia E75 cần giúp

Các anh ơi con nokia E75 của em hiện nay làm sao áy thi thoảng nó cứ trắng màn hình rồi để một lúc khônng động chạm gì đến thì lại hiện lên em đã chạy lại phần mềm rồi mà nó vẫn thế em thử thay cáp mới rồi mà vẫn không được các anh giúp em với nhé.

vietst93_no1

chạy lại phần mềm mà không được thì do phần cứng thôi. bạn mang ra tiệm sửa điện thoại bảo người ta làm cho