• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng E75.

habaolinh

Super V.I.P
anh em cho em hỏi: con E75 em mới mua được 1 tháng mua hàng công ty đàng hoàng hic,,,,trong vòng hơn một tháng sử dụng e gặp cái lỗi : sạc mấy tiếng đồng hồ mà pin vẫn ko báo đầy,,e đã thử để sạc khoảng 3h ,tháo sạc ra thấy biểu tượng pin báo đầy ,dùng từ sáng đến tối là hết sạch mà e cũng ko nhiều lắm chủ yếu nghe gọi va chat ola một tí...hic....ban đầu tưởng lỗi pin nhưng sau khi thử nghiêm con pin mới tu máy e75 mới của thằng bạn mà vẫn ko dc trong khi nó sử dụng ngon con pin của minh...e đi care 3 lần nhưng đều bi lỗi vậy,,,,hic bon care llam việc như sitt....lần thứ ba về ko những vẫn bị bệnh cũ mà còn thêm bệnh mới bàn fim qwerty ko sáng đủ các fim>>>>>>>haizzzz.chán care quá...a e 4rom jup đỡ e,e chân thành cảm ơn...jo` bán di cung ko dc ma để lại cũng ko xong.:(
Mang ra, đập bàn ghế quát tháo ầm ĩ, kiểu gì chả đổi main mới cho bạn.

khanhdbp

Mang ra, đập bàn ghế quát tháo ầm ĩ, kiểu gì chả đổi main mới cho bạn.

Ối trời, bác xúi ng` ta kỳ nhỉ !

Mình đang tính lấy em E75 đây, nhưng thấy box nhà mình, có vẻ đìu hiu quá nhỉ :(

vuphihai

FW đầu tiên đi theo máy thì hack được chứ đã trót dại năng cấp lên FW 202.12.01 là không hack được nữa đâu! Lên FW 202.12.01 mất cả tác dụng úp ĐT cắt chuông, chỉ còn cảm biến xoay màn hình nhưng bù lại nó cho thêm một số tính năng nữa trong Trình phát nhạc như "Chỉnh tần số, cài đặt, hiệu ứng..." thôi.

Chỉnh sửa cuối:

hoangtuchuot

Bạn xem may của bạn la v mấy nha.
Họ hàng nhà e75 dâu. Chúng ta phải tư tin nên. Mình cũng dùng e75 nè. .và mình thấy yêu e ấy lắm.nếu có chuyện gì các bạn cu tes nên nha.

Last edited by a moderator:

lengoclinh

Bạn xem may của bạn la v mấy nha.
Họ hàng nhà e75 dâu. Chúng ta phải tư tin nên. Mình cũng dùng e75 nè. .và mình thấy yêu e ấy lắm.nếu có chuyện gì các bạn cu tes nên nha.

Hình như ít người dùng e75 quá đi. E nó cũng được đấy chứ (về pin hơn hẵn E66 nhưng thua xa E72). Máy của mình thường bị bệnh k kết nối PC suite được,
chỉ kết nối USB khi tắt nguồn thôi (đã 4mat vẫn k an thua, chán định mang ra care nhưng bận nên để 1 t.gian bây giờ lại được). Vậy là bị làm sao?
Bạn dùng PC suite mà up PM cũng được mà, trước đây mình đã up con N5500 rồi, chỉ có điều hơi lâu và yêu cầu mạng và pin phải liên tục (nếu bị ngắt giữa
chừng là die luôn. E75 thì pin khỏi lo vì nó sạc luôn qua USB rùi). Trong diễn đàn còn có nhiều cách nữa mà, bạn chịu khó tìm đi. Bạn có cách nào để win7 hoạt động
được trên E75 k? mình cài được mà k vào được bất kỳ chức năng nào cả.

hoangtuchuot

Có anh nào giúp e với e ko biết con e75 của e bị sao lữa. Đ bật dược máy nên nhưng nó cứ nằm ở màn hình menu thôi ko thể nào mà vào dược menu.và cứ thế nó sáng mãi thôi . Có a nào giúp dược e ko ạ. E thank nhiều. Và a chỉ giúp e 4 ngón của con e75 nhak

ng_nghia

uh, với lại mấy fism như #* hay dấu .?, đều đảo chỗ nhau, sai lầm khi dùng con này rồi, e71 hay e72 đã ghê.
Chắc bạn mua nhầm máy dỏm rồi. Chứ máy mình có bị lỗi gì đâu?
Chỉ có cái lỗi là hack không được thôi à.

eric86

có bạn nào dùng E75 ver 210.12.15 mà hack được chưa vậy? máy của mình là E75 RM-412

bomda

mình cũng bị giống bạn, mình dùng n82 khi up firm thì nó cũng bị như vậy gõ 2 lần chữ "u" thì ra chữ "à". nình đã lập mấy top rồi mà PDA viietj vẫn chưa giúp gì được mình cả

kekeomocau

help help ? Máy của mình thường bị bệnh k kết nối PC suite được,chỉ kết nối USB khi tắt nguồn thôi (đã 4mat vẫn k an thua, chán định mang ra care nhưng bận nên để 1 t.gian bây giờ lại được). Vậy là bị làm sao?

tienlong25

Các bác cho em hỏi là E75 có chức năng TVout ko vậy? Em cắm cáp vào toàn thấy ra tai nghe thui.