• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng E75.

rosebeast

đã có ai hack đc fw mới chưa vậy, chẳng lẽ chỉ còn cách là down fw xuống thôi sao, ko hack đc nên cũng ko chơi ngage đc,hic. chán quá.

rosebeast

đã có ai hack đc fw mới chưa vậy, chẳng lẽ chỉ còn cách là down fw xuống thôi sao, ko hack đc nên cũng ko chơi ngage đc,hic. chán quá.

chán quá, hôm qua hạ version xuống mãi ko đc. cái vẻ mới này có file ota nên nó ko cho hạ xuống, hic, thế chưa hack đc à các bro???

rosebeast

chán quá, hôm qua hạ version xuống mãi ko đc. cái vẻ mới này có file ota nên nó ko cho hạ xuống, hic, thế chưa hack đc à các bro....?
máy cứ format liên tục, nhờ vậy mà bỗng dưng nó có lại ngage, nhưng ko hiểu sao mình bỏ game gì vào thẻ nhớ, nó tự động cài đặt rồi ba0os "file is corrupted,delete now?", các bác biết tại sao ko....?
các bro ơi, biết đợi đến bao giờ mới có bản hello mới để hack đc fw mới nhỉ, chán quá đi...còn game ngage ai biết thì chỉ giáo giùm mình với...

Langdang02

Mong đợi ngậm ngùi thôi bro ơi hic hic. Mới đổi từ 5800 sang E75, giờ 5800 có FW mới cực hay, tiếc wó

ninhhot

Thì đổi lại đi.mà m nghe a hoden và a BuuPhuc bảo fw mới này của 5800 ngang ngửa với n97 v20 đó =))

Langdang02

Bổ sung home screen giống 5530 và chức năng Kinetic Scroll là đủ wá rồi hehe, chỉ có cái kiểu dáng 5800 ko đẹp lắm

rosebeast

hình như các bro nhầm box rồi, có gì hay của e75 post lên đi, ví dụ như đã ai hack đc fw mới chưa vậy,hehe.

duc_x

Hiện tại là mình có 1 rack out tivi của N82 cũ.nhưng mà ko biết cắm vào e75 thì E75 có đưa hình ra tivi đc ko các bác nhỉ :D

venus1087

bản vá lỗi này của E75 nghe chừng phải chờ đến ra tết vẫn chưa thấy gì quá mấy tháng trời rồi mà đã thấy gì đâu . bán quách nó đi xài con e72 chuẩn hơn :D tôi cũng vừa mới đổi xong đấy

rosebeast

mình vừa dowgrade xuống firmware cũ,ko may bị die fone rồi, loay hoay mãi cứu đc nhưng cứ 3' là nó tắt nguồn khởi động lại, mong các bro chỉ giáo, hic.

NoodSymBian

bạn dow fw xuống chắc là lỗi kỹ thuật gì rồi-bạn up lại fw mới để cứu máy đi. Chắc chắn máy ko chết được đâu (giống như win máy tính bị lỗi ấy mà)

rosebeast

chịu,bó tay rồi,up lên nó cũng ko cho,mình đem ra quán nó cũng bó tay, nó bảo fai mua credit để làm gì đó,khoảng 3xi, hic, họa vô đơn chí. bạn đã từng làm chưa?

NoodSymBian

quán nào mà lại trả lời thế bạn-bạn ra ngay quán nào chuyên sửa phần mềm ấy-bảo nó chạy lại hệ điều hành cho bạn.

rosebeast

thì nó chạy mà nó bảo con này ko cho write 308 gì đó, vấn đề chuyên môn nên mình ko hiểu, thôi thì fo mặc cho nó chứ mình bây giwof cũng bó tay rồi, chắc xong bán con này luôn quá, hic. chỉ tại ko hack đc mà ra nông nỗi này đây, thế bạn đang dùng firmware nào, đã hack chưa?

NoodSymBian

chia buồn với bạn-bạn đã gửi em nó về care chưa?

Mình dùng fw mới nhất và chưa hack được.

rosebeast

thế bạn có bị lỗi tiếng việt như đánh "ô" thì nó thành "oô" ko? mình đem ra quán sửa thôi, chứ đem ra care fieu quá, anh mình mang đi sửa giùm, hic. chán quá. chắc bó tay rồi.

tsbv1701

cái j cũng có giá đem ra cre thì đảm bảo về chất lượng hơn bạn ak, còn đem ra mấy tiệm thường thì nguy hiểm lắm rủi nó làm hỏng nặng hơn rùi đổ thừa do phone bạn bị hư k sửa dc thì lúc đó mới gay go:-?