• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC DÒNG ARTEMIS

• Thread starter PPB
  • Ngày gửi

Xuanlap

mình đang xài con HTC P3300 đả up lên 6.1 nhưng mấy hôm nay mổi khi gọi điện là nó phát ra loa ngoài luôn làm gì củng ko hết.Có bác nào gặp trường hợp này chưa? có cách nào khắc phục không giúp mình với.Đả thử up lại rom nhưng vẩn không hết.không biết có phải bị phần cứng không nửa.có ai giúp mình với
Thanks........
Không ai giúp em hết ah. Có ai biết cách nào không làm ơn giúp em với. em bó tay rồi các bác ơi...:((
Bác nào có rom góc tiếng pháp không cho em xin với nhé..........
Thanks...............

Xuanlap

Vấn đề này chắc là do phần cứng rồi bạn ơi. Của mình củng bị giống của bạn vậy, gắm tai nghe vẩn phát loa ngoài và máy không báo kết nối với tai nghe luôn. Chắc phải đem â tiệm thôi.

money_hd93

cac bac oi,em moi lam em p3 ve choi(hang 2hand), neu ngich ngom em ay thi rat nhanh het pin,chac dc khoang nua ngay, nhung tat di,thao pin de mot luc thi pin lai day->nghich tiep,con neu chi nghe goi thi bt.Hien tuong nua la cu vua vao mang(opera) vua nghe nhac thi rat hay bi khoi dong lai,con neu cam sac ma lam nhu the thi thoai mai.Khong biet co phai em no hong pin,luc chay nhieu ung dung pin khong chiu duoc->khoi dong lai ko?cha biet thay pin khac co het khong nhi?Ma pin em nay khoang nhiu vay$$?(sr em post tren em no,khong go dc dau)

Pin của bạn đã bị chai, bạn nên thay pin khác sẽ tốt hơn.. Giá thì mình không rõ nhưng cũng tầm 150k - 200k thôi...

tranhoang88

có bác nào ở HN rành phần cứng e này không kiểm tra hộ e với
e có con arte 200 cắm sạc k nhận, bật không lên, thay pin người khác cũng không lên. e đang nghi lỗi nguồn rồi. bác nào kiểm tra hộ em với