• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N70 - N70ME

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhtoitb

em đã thử mọi cách rồi , dùng mạng Viettel cũng bị như thế , đã format cả thẻ lẫn máy rồi mà vẫn bị , anh nào có cách xin chỉ bảo cho em với , liệu có phải do phần cứng ko ạ vì em đã nâng cấp phần mềm mới nhất cho nó rồi mà vẫn dính chưởng , quét virut thì máy báo ko có con nào !!!

4mat 4 ngón để cho máy về tình trạng xuất xưởng đi bạn oi, sau đó thử lại xem được không nhé!
Mình nghĩ là do mạng chứ ko do máy đâu!

dracula_bg

N70ME mình dùng thấy rất ổn định, và mình thấy mọi người dùng cũng rất ổn định. có thể của bạn bị lỗi fw. mình nghĩ cùng lắm chạy lại fw là ok. chúc thành công.

thusinhbuon

hix ! em đã mang lên hẳn trung tâm Nokiacare để chạy rồi nhưng vẫn dính đã 4mat nhưng không an thua thỉnh thoảng bị thì không nói đây ngầy nào cũng bị có lần còn không gửi được nữa cơ , mà có gửi được rồi thì nó vẫn hiện lên là đang gửi nếu không để y mình gửi lại là thành 2 tin

su30mk2

Ai có font tv chuẩn,đẹp N70ME cho em xin

em cài nhiều font tv rồi nhưng đều thấy font xấu,hì,ai có font đẹp cho em xin với
Nhân tiện cho em xin luôn cái bộ gõ tv và cách dùng nếu pro nào bít.
:D :D :D :D :D :D

thanhtungsx

em cài nhiều font tv rồi nhưng đều thấy font xấu,hì,ai có font đẹp cho em xin với
Nhân tiện cho em xin luôn cái bộ gõ tv và cách dùng nếu pro nào bít.
:D :D :D :D :D :D

Xin gì mà nhiều quá nên ko có đâu bạn à ! :D

_hahaha_

Giúp mình về font N70Me

Mình cài font tahoma và để đọc TV trong word, nhưng sau khi khởi động lại máy thì nó hiện lên văn bản toàn là các chấm nhỏ, zoom nhỏ đi cũng ko đc :(
Giải quyết sao bây h các bác ơi.

Sẵn đây cho hỏi muốn lấy lại font mặc định của nó thì làm như thế nào?

letdance543

bác ơi em đang dùng con N70ME sách tay.trả hỉu sao em dùng tât cả các loại fonts rồi mà không có 1 fonts nào làm cho con N70 of em hiển thị được tiếng Việt.

TraiNgheoHn

bác ơi em đang dùng con N70ME sách tay.trả hỉu sao em dùng tât cả các loại fonts rồi mà không có 1 fonts nào làm cho con N70 of em hiển thị được tiếng Việt.

Trời lạ vậy sao?Bạn thử up lên FW mới nhất xem có được hay không?

lengocsonhd

Giúp mình chút về cái Music Player N70

máy N70 của em tự nhiên ko chơi đc nhạc,cứ vào Music player nó opening ruì processing xong lai bị văng ra màn hình chính huhu.
Thanks trước nha
P/S: hướng dẫn mình cụ thể chút mình là newbie^^!

ongtrungducmx25

máy N70 của em tự nhiên ko chơi đc nhạc,cứ vào Music player nó opening ruì processing xong lai bị văng ra màn hình chính huhu.
Thanks trước nha
P/S: hướng dẫn mình cụ thể chút mình là newbie^^!
Cái này là bị lỗi trong máy rồi bạn ah! có nước là phải fomat lại máy thôi,bạn có thể dùng lệnh fomat máy
cách : nhập vào *#7370# nhập mã pin :12345 sao đó khởi động lại nhập ngày tháng vào là được.(chú ý nhớ tháo thẻ ra nhé bạn)

bonghge

Đúng vậy,tự mày mò rùi sẽ bí mà.Nếu cứ bị khóa phím như vạy thì pác thử down cái smartsetting về dùng thử coi

bonghge

pác thử vào tool/memory coi no co doi 4mat the ko,neu doi thi pac cu ok la xong.Hoac ktra lai cho nap day the dinh voi may ay.Gio pac mua the moi cung mat chung 200-250k(the xin)

Status
Không mở trả lời sau này.