• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N70 - N70ME

Status
Không mở trả lời sau này.

phongn70

format bằng cách *3 gọi nguồn rồi format thẻ luôn rồi vẫn bị. mà chuyển sang lưu trên máy vẫn bị giật lúc quay phim.hết biết

dracula_bg

format bằng cách *3 gọi nguồn rồi format thẻ luôn rồi vẫn bị. mà chuyển sang lưu trên máy vẫn bị giật lúc quay phim.hết biết

Vậy thì bạn chạy lai fw thử xem, lưu trên máy mà còn bị giật thì không phải tại thẻ rồi.

phongn70

bản fw mới nhất luôn rồi mà ngộ lấy thẻ nhớ ra thì không bị gắn thẻ nhớ vào thì bị.bó tay

kienkuong209

Em nt dịch vụ mà không biết con N70 nó lưu tin dịch vụ ở đâu. Giúp em với, em đã kiểm tra cài đặt nhưng vẫn ko đc

bomchutich

bác nào giúp em với cái music player của em nó bị lỗi cứ nhấn vào nó prosesing là out luôn ra ngoài.Em đã thử 4mat bằng tất cả các cách nhưng ko đc.Cho đi chạy lại phần mêm cùng vẫn ko sửa đc lỗi này.Em ở hà nội bác nào biết bệnh trị em cái hay chỉ chỗ sửa máy ngon ngon cũng đc.
À quên sẵn tiện em hỏi luôn em đi chạy lại phần mềm cho máy nhưng sao phím nghe nhạc lại chuyển thành phím galery vậy

tranngocletuan

Active Member
N70 đang nghe điện thoại lại chạy file nghe nhạc

mình đang dùng con N70 Music nhưng ko hiểu sao cứ khi nghe điện thoại một lát thì máy tự nhiên ngắt và chạy chương trình nghe nhạc.có bác nào biết cách sửa chỉ cho em với Em xin cảm ơn

habaolinh

Super V.I.P
bác nào giúp em với cái music player của em nó bị lỗi cứ nhấn vào nó prosesing là out luôn ra ngoài.Em đã thử 4mat bằng tất cả các cách nhưng ko đc.Cho đi chạy lại phần mêm cùng vẫn ko sửa đc lỗi này.Em ở hà nội bác nào biết bệnh trị em cái hay chỉ chỗ sửa máy ngon ngon cũng đc.
À quên sẵn tiện em hỏi luôn em đi chạy lại phần mềm cho máy nhưng sao phím nghe nhạc lại chuyển thành phím galery vậy
Bạn đã formart cả thẻ chưa? Thường là do virut thôi. Còn về phím nghe nhạc thì chắc là chạy nhầm ver của N70 thường nên mất phím nghe nhạc.

bomchutich

em đã 4mat cả thẻ máy lần rồi nhưng vẫn chẳng đc đang chán.À em hỏi tý phí để chạy lại phần mềm là nhiu vậy.Trả lời em gấp nhé

luanbkdn88

N70 ME không dùng được quickoffice

Lúc đầu em vẫn đang dùng quickoffice rất tốt trên con N70 ME.Nhưng sau khi em format 4 nút thì ko dùng được nữa,mỗi lần vào là lại bị out.Bác nào biêt cách giải quyết vấn đề này thì giúp em với.Thanks:(:)(:)(:)((

thanhtungsx

Lúc đầu em vẫn đang dùng quickoffice rất tốt trên con N70 ME.Nhưng sau khi em format 4 nút thì ko dùng được nữa,mỗi lần vào là lại bị out.Bác nào biêt cách giải quyết vấn đề này thì giúp em với.Thanks:(:)(:)(:)((

Cài đè file cài đặt của nó nha bạn là ok chứ gì ! :D

midiyenhi

Chủ yếu là sợ mất điện thôi, còn mạng cùi cũng không ngại lắm, vì khi nào down xong firmware trên mạng về rồi mới bắt đầu update mà bạn. Lúc này mà cúp điện mới có khả năng làm máy bị die. Chúc vui !

decisive

Giúp em N70

Em đã set thời gian tắt đèn màn hình về 5s rồi.Nhưng phải 1p sau nó mới tắt.Bạn bạn nào có pm chỉnh thời gian tắt đèn màn hình hay bàn phím dành cho n70 cho tôi xin nhé.Thanks

Anhtoitb

Up offlinh cũng đc mà( hơi nguy hiểm tý). Up ngoài hàng mất khảng 50k.

30k thui habaolinh ạ. Up trực tiếp trên PC cũng có sao đâu, nhưng nên có bộ lưu điện cắm cho PC hoặc dùng Laptop là an toàn nhất.
Anh em cứ thử đi, mình up cả chục con mà vẫn chưa bị mất điện giữa chừng.

gily4ever

Bệnh lạ của N70ME

Máy mình hiện nay rất hay mắc 1 chứng bệnh lạ đó là mỗi khi mình rút thẻ nhớ ra cóp dữ liệu hoặc làm gì đó là khi cắm thẻ vào máy sẽ có bệnh rất lạ:Đó là khi bất kì ai nhắn tin cho mình,máy nhận đc nhưng không hề báo là đã nhận và tin nhắn ấy cũng không có trong inbox!Nhưng khi mình khởi động lai máy thi một đống tin nhắn của bạn mình gửi từ khi nào rồi!Nhiều khi bọn bạn nó chửi quá vì tội không reply :-?
Mình rất mong bạn nào dùng N70Me chia sẽ kinh nghiệm??

Anhtoitb

Bạn chú ý trước khi rút thẻ nhớ ra khỏi điện thoại máy có hỏi và bạn nên chọn Yes để đảm bảo an toàn dữ liệu rùi hãy rút!

chemi1209

Trước khi rút thẻ bạn nên vào phần Remove mem. card/yes/ok.
Còn nếu bạn đã làm như thế nhưng vẫn bị tình trạng trên theo mình bạn nên 4mat bằng 4 ngón thử xem! Nhớ Copy danh bạ và tin nhắn nhé

Status
Không mở trả lời sau này.