• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.

TraiNgheoHn

Vỏ thì bạn ra chợ giời thiếu gì,giá cả cũng vừa phải.40k bộ vỏ, 25k cái phím. Nhưng đồ này chỉ dùng đc 1 thời gian là mờ ngay. Còn ở các cửa hàng nó cứ nói là hàng cao cấp nhưng thực tế nó toàn lấy ở chợ giời rồi bán với giá cao hơn thôi.Mình thay nhiều nên mình biết mà.

tuan_as

N73Me sau khi 4mat bật lên thì vẫn lên,điện thoại,tin nhắn đến vẫn bình thường các bác ạ.Nhưng mà màn hình nó đen xì ấy,k hiện lên j cả.Bro nào biết chỉ em với T_T.

nguyenvansang

Well-Known Member
Nếu ở Hải Dương thì mình sẽ chỉ cho chỗ mua vỏ hàng Hiệu với giá bán buôn. Đảm bảo chất lượng Kool - Miễn chê

kobra11

Không vào được Folder trên N73

em có mấy cái folder ở trên máy nhưng khi em cắm máy vào pc cài game sau đó lúc lấy ra thì không thể vào được mấy cái folder đó.kiểm tra trên pc thì nó có đuôi là .exe.ai giúp em mở được không? :((

Kojiro

Super V.I.P
em có mấy cái folder ở trên máy nhưng khi em cắm máy vào pc cài game sau đó lúc lấy ra thì không thể vào được mấy cái folder đó.kiểm tra trên pc thì nó có đuôi là .exe.ai giúp em mở được không? :((

Nói thật mình không hiểu ý bạn lắm. Bạn có thể chụp ảnh màn hình không? Mấy cái folder đó tên gì vậy bạn? Có lúc đó là virus từ PC qua rồi bạn à. Quét thẻ đi.

trancongdanh

N73 bị lỗi gallery , plz help me ?

con n73 của mình không hiểu sao hôm nay vào gallery xem hình thì chẳng có j , all file cũng thế , nó bị lỗi j và cách khắc phục như thế nào , các bạn giúp mình nhé

Hungpdahl

Well-Known Member
Bạn bỏ thẻ nhớ ra xem có bị không?nếu bỏ thẻ ra mà vẫn bị thì chỉ có cách 4 ngón thui.

Taki7610

Unlock_GSM
em đã *#7370# rồi nhưng nó vẫn bị thế , còn bốn ngón thì không làm được

4 Ngón bấm giữ lâu 1 chút - Nó không có hiện chữ F như các dòng S60v2 đâu mà nó "chớp" 1 cái,nếu F ok thì sẽ hiện "lựa chọn ngôn ngữ" đó.

Kojiro

Super V.I.P
cũng không được anh ah , hay là up lại flash , có cách nào nữa không anh?

Bạn làm sao mà không 4mat 4 ngón được. Làm theo thứ tự: tắt nguồn, nhấn phím số 3, *, phím gọi sau đó nhấn phím nguồn, giữ khoảng 10 giây chờ hiện lên 2 bàn tay bắt nhau và bảng cài đặt giờ là xong. Khó chi đâu :-?

KenVy

con n73 của mình không hiểu sao hôm nay vào gallery xem hình thì chẳng có j , all file cũng thế , nó bị lỗi j và cách khắc phục như thế nào , các bạn giúp mình nhé

Anh bạn xem lại thẻ nhớ có bị Virus ko đã ! Chứ fomat rồi mà vẫn bị là sao?

anhsonhp

Vỏ thì bạn ra chợ giời thiếu gì,giá cả cũng vừa phải.40k bộ vỏ, 25k cái phím. Nhưng đồ này chỉ dùng đc 1 thời gian là mờ ngay. Còn ở các cửa hàng nó cứ nói là hàng cao cấp nhưng thực tế nó toàn lấy ở chợ giời rồi bán với giá cao hơn thôi.Mình thay nhiều nên mình biết mà.

Hải Phòng thì mua ở đâu hả bạn,sao hôm trc mình thấy có người nói la vỏ zin 800k còn vỏ lô thì 200k:(.mà vỏ thì có gồm lắp đằng sau ko(cái miếng trượt chụp ảnh của mình bị lỏng wa mà)

kobra11

đây là mấy cái hình mấy cái folder trên máy em,ai sửa cho em với

Status
Không mở trả lời sau này.