• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.

levudesign

chỉnh cái gì mà chỉnh , lúc chỉnh thì hãy nghe kỹ lại nhe,chỉnh nghiên wa trái hay nghiên wa phải thì nó chỉ là loa trên to và loa dưới to thôi,thật ra thì N73 ở trên chỉ có 1 loa và chỉ có 1 bên ra âm thanh thôi,vấn đề này tui đã từng post mà,và đã hỏi tấc cả ae xài N73,tại Nokia nó làm ra con N73 ở trên chia ra làm 2 cho đẹp ấy mà :)

thôi đi pa đừng có xạo, rỏ ràng là 2 loa, vào audio setting trong đó có những thứ pa cần tui sài n73 nè! :)

Johnny2907

mình lưu danh bạ vô bộ nhớ máy,mà bị xóa hết tất cả giờ kiếm ở đâu bây giờ,ai có cách nào khôi phục lại ko??????????????

nam303hp

mình lưu danh bạ vô bộ nhớ máy,mà bị xóa hết tất cả giờ kiếm ở đâu bây giờ,ai có cách nào khôi phục lại ko??????????????

Bạn có thể xem lại 1 số danh bạ trong mục Log. Tìm đc tên nào hay tên đó bạn ạ.

vokhang

hjc. chịu khó hỏi lại từng người thôi bạn ạ. sau này. lưu danh bạ. chịu khó copy vào sim cái cho an toàn. còn nhiều quá thì backup qua thẻ nhớ rồi lưu vào PC cho yên tâm bạn nhé.

galaxy_89

thôi đi pa đừng có xạo, rỏ ràng là 2 loa, vào audio setting trong đó có những thứ pa cần tui sài n73 nè! :)

thì 2 loa , 1 trên 1 dưới, tớ có bảo là 2 loa nằm ở trên đâu nà, xem kĩ lại coai,nếu ko tin thì bịt 1 bên loa ở trên thử xem , sẽ có 1 lổ bịt lại thì ko nghe loa ở trên phát ra đâu, xài N73 bao lâu rồi bạn?
còn audio setting chỉnh là cân nghiên về loa trên hay dưới thoy, chỉ nghe nói chưa chỉnh và test thì post òy

ErrolPham

Mấy bro ơi có bro nào biết cách cài font tiếng Việt cho N73 ko? Bản đồ cho N73 nữa. Ngoài ra, có bro nào biết cách hack sign trên mobile ko? Chứ mỗi soft cần cài vào lại phải vào symbiasign thì phê lắm đây. Thanks a lot!

Bestfriend2525

Mọi người ai có hình hoặc video nào dạy tháo tung n73 để thay vỏ ko . Em tìm hok có thấy

venusian

Moderator
Mấy bro ơi có bro nào biết cách cài font tiếng Việt cho N73 ko? Bản đồ cho N73 nữa. Ngoài ra, có bro nào biết cách hack sign trên mobile ko? Chứ mỗi soft cần cài vào lại phải vào symbiasign thì phê lắm đây. Thanks a lot!

bản đồ thì mình chưa rõ lắm con hack thì mình đã dùng cách này hack cho con N73 của em mình chạy ngon. Xem tại đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=27585 font thì bạn qua đây tìm hiểu xem sao http://pdaviet.net/showthread.php?p=26021&highlight=font+tiếng+Việt#post26021

Chỉnh sửa cuối:

thanhtam832008

N73 mở nguồn ko lên

em dang update gần xong còn khoảng 5 phut nửa, nào ngờ cúp điện. bây giò mở nguồn ko lên luôn, nhờ các bạn hướng dẫn dùm mình

nguyenquocbaao

thì up lại xem sao?coi máy còn connect được nữa không?nếu còn thì up tiếp kg thì đành đem ra tiệm.

vokhang

em dang update gần xong còn khoảng 5 phut nửa, nào ngờ cúp điện. bây giò mở nguồn ko lên luôn, nhờ các bạn hướng dẫn dùm mình

có khả năng là được đó bạn. nhưng cũng hên xui. bạn cứ cắm cáp và tiếp tục xem sao. không được thì đành phải mang ra tiệm tốn vài chục k bạn ạ. :D

TraiNgheoHn

Đúng rồi đấy,việc này phải xem bạn ăn ở có thất đức không đây hehee.Mọi người chở tin của bạn đấy, up xong thông báo cho anh em biết nhé.

hoang_camap

các bác cho em hỏi N73 có phần mềm giống 8800 arte ko ? Mỗi khi từ chối cuộc gọi không thích nghe thì úp ngược cái điên thoại xuống là nó silent luôn .

vokhang

các bác cho em hỏi N73 có phần mềm giống 8800 arte ko ? Mỗi khi từ chối cuộc gọi không thích nghe thì úp ngược cái điên thoại xuống là nó silent luôn .

chưa nghe bao giờ bạn nhé. :D sở dỉ 8800 arte có chức năng đó là do nhà sản xuất tích hợp được bộ cảm biến bên trong. còn máy bạn không có thì dù có chương trình thế nào đi nữa cũng làm sao xài được. hic. chia buồn. nhưng phải chấp nhận sự thật bạn nhé :D

Germaniteen

Hehe k đc thì cài pm vào thôi nào! Nhưng N73 k có sensor nên up mỏt tay thì chả có làm đc j hết! Hehe!

Bestfriend2525

Mọi ng` cho mình hỏi mua vỏ N73 màu trắng có ko vậy , vỏ full thì có các nút ở bên hông và cái cửa đậy thẻ nhớ hok . Tại máy mình mất cái của này rùi và 2 nút bên hông bạc hết cũng muốn thay. Em ở Hp hay HN cũng dc , mọi ng` cho em xincái giá luôn. thnaks

TraiNgheoHn

Vỏ trắng hình như cũng có nhưng mà là vỏ đểu, còn nút bến sườn thì theo như mình biết thì không có, bạn mình nó cũng thay vỏ,thay cả xương nhung không có phím bên sườn.

Status
Không mở trả lời sau này.