• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.

thiensu16

Sạc đi theo máy là sạc 350mA bạn ạ.
xin lỗi mình còn 1 chuyện nữa,mìh mới hỏi thì ông câu mình cũng xài con n73 này.ổng mua hồi dộ 1 năm trước va mua tai thế giới di động va cục sac lại là 890.còn máy mình thì khi mua lại,thấy còn bảo hảnh đến tháng 1/2010 nên có lẽ mới mua thui.Vậy nếu bạn nói cục sac là 350 theo máy,thì vậy lúc sau,nokia đua lai cục sạc mới hả bạn.MÌnh thắc mắc nên hỏi thui,ko có ý j đâu.Mong câu trả lời của bạn nhé:p

TraiNgheoHn

xin lỗi mình còn 1 chuyện nữa,mìh mới hỏi thì ông câu mình cũng xài con n73 này.ổng mua hồi dộ 1 năm trước va mua tai thế giới di động va cục sac lại là 890.còn máy mình thì khi mua lại,thấy còn bảo hảnh đến tháng 1/2010 nên có lẽ mới mua thui.Vậy nếu bạn nói cục sac là 350 theo máy,thì vậy lúc sau,nokia đua lai cục sạc mới hả bạn.MÌnh thắc mắc nên hỏi thui,ko có ý j đâu.Mong câu trả lời của bạn nhé:p

Mình không biết,mình lần trước là sạc 350mA. Bạn cứ dùng sạc đó đi kô phải thắc mắc thêm gì đâu,mà thực tế bạn cứ thử dùng cả 2 sạc đi rồi so sánh đưa ra KL cho riêng mình,chứ theo quan điểm của người khác nhiều khi không đúng mà phải theo bạn nhận thấy dùng cái nào tiện cho bạn hơn thì bạn dung.

lekhachuy3aa

Sao ko ai trả lời em hết vậy?

Mình không biết N73 có khác gì không chứ N82 thì mình thấy cái chổ đó liên quan đến code ngôn ngữ thôi chẳng hạn lúc mình up code Euro 1: thì nó là 01
Code euro 2 là: 02 còn code tiếng việt là : 18.

bluedragon0307

Thế là thế nào để phân biệt FW của N73 thường với N73 ME nhỉ, phải có chỗ trong FW để phân biệt chứ đúng ko?

TraiNgheoHn

Thế là thế nào để phân biệt FW của N73 thường với N73 ME nhỉ, phải có chỗ trong FW để phân biệt chứ đúng ko?

Phân biệt ở FW thì làm sao phân biệt được,nếu up lên ME thì phân biệt kô được,chỉ có cách nhìn đằng sau máy thôi,chỗ lắm thẻ sim đó,và ở nắp trượt của nó thôi.

galaxy_89

hjx hjx có ai cứu mình ko vậy ? mình đang up date FW thì nó báo mất kết nối bấm vào thử lại thì nó vậy hoài nè , nảy h gần 15' rùi mà vẫn vậy :((

lekhachuy3aa

hjx hjx có ai cứu mình ko vậy ? mình đang up date FW thì nó báo mất kết nối bấm vào thử lại thì nó vậy hoài nè , nảy h gần 15' rùi mà vẫn vậy :((

Bình tĩnh đi không sao đâu. Bạn thử bật nguồn lên xem sao coi nó có vào hệ điều hành luôn không. Mình mới mấy bữa trước cũng bị giống bạn. Bật nguồn thì nó vô luôn máy nhưng FW vẫn chưa up. Nhưng sau đó tắt cái Nokia update đi và bật lên lại thì up lại bình thường. Chúc bạn may mắn!

lekhachuy3aa

bật nguồn ko lên bạn ạh :( , đen xì

Bạn rút cáp ra. Tháo cục pin ra rồi lắp lại bật nguồn lên xem coi có được nữa không? Không được nữa chắc tim cách cứu bằng Jaff quá. Không thì đành ra tiệm cho nó cứu.

galaxy_89

cho hỏi N73 mình up FW lên , 4.0812.4.2.1 vậy mình hack phone bằng : mapdriver + hellox dc ko ? hay mình fải hack bằng cách khác , mình đã có file cer

mits

bác nào cho em hỏi với,con N73 của em di chạy lại phần mềm về nhà em cắm sạc đựoc 5' thì máy nó đơ,tự tắt nguồn:((....

cless2010

Bình tĩnh đi không sao đâu. Bạn thử bật nguồn lên xem sao coi nó có vào hệ điều hành luôn không. Mình mới mấy bữa trước cũng bị giống bạn. Bật nguồn thì nó vô luôn máy nhưng FW vẫn chưa up. Nhưng sau đó tắt cái Nokia update đi và bật lên lại thì up lại bình thường. Chúc bạn may mắn!

em cũng bị thế (bật nguồn ko lên bạn ạh , đen xì) giờ cứu = Jaff là sao chỉ em với:-/

Status
Không mở trả lời sau này.