• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.

phuongnhi1992

Có pro nào giúp mình với? Máy n73me của mình hiện hoạt động bình, hôm nay mình thử tắt nguồn khởi động lại nhưng khi lên màn hình thì chỉ hiện chữ nokia sau đó màn hình trắng toát luôn, không hiểu lý do vì sao, có pro nào chữa giúp cho em nó lên với! Thanks pro nhìu!!!

Có lẽ do thẻ nhớ đấy, máy nó kô đọc đc nên kô thể khởi động đó mà, thử tháo thẻ ra rùi mở máy xem sao?

z01222282682

có ai hướng dẫn mình với
N73 của mình đang sử dụng tự dưng loa trong của máy nhỏ lại,nghe không dc rõ,lo ngoài vẩn bình thường,hok biết do hư phần cứng hay phần mềm,ai biết cách trị thì chỉ mình nha,thank

DinhTuan

có ai hướng dẫn mình với
N73 của mình đang sử dụng tự dưng loa trong của máy nhỏ lại,nghe không dc rõ,lo ngoài vẩn bình thường,hok biết do hư phần cứng hay phần mềm,ai biết cách trị thì chỉ mình nha,thank
Posted via Mobile Device
do phan cung thui ban oi,mang ra bao hanh thui

banlc

Pin trong Care đắt lắm bạn à, ra ngoài mà mua, rẻ hơn nhiều mà chất lượng cũng OK lắm.

Joystick và 4 nút bấm xung quanh joystick máy của mình đã hỏng và bạc hết lớp mạ. Bạn nào cho hỏi nếu thay thì giá bao nhiêu? Ở đâu thì tốt? Chỉ thay mình nó hay phải thay cả vỏ (Nokia Care bảo phải thay hết). Mà nếu mua thì ở đâu đảm bảo vậy. Mình đang ở HNI. Thank to you all!

TomRyan8891_2009

Joystick và 4 nút bấm xung quanh joystick máy của mình đã hỏng và bạc hết lớp mạ. Bạn nào cho hỏi nếu thay thì giá bao nhiêu? Ở đâu thì tốt? Chỉ thay mình nó hay phải thay cả vỏ (Nokia Care bảo phải thay hết). Mà nếu mua thì ở đâu đảm bảo vậy. Mình đang ở HNI. Thank to you all!

Toàn bộ bàn phím và joytick loại 1 , hàng tốt nhất thay tầm 70.000 đồng ... N73 ME thì phải thay thường xuyên đấy ...

khuonghuynh

Hồi chiều cài pm font (ko phải Flipfont mình ko nhớ)cho N73ME của mình cài xong khởi động lại máy thì màn hình đứng luôn với chữ NOKIA rồi 1 lát sau mất luôn chữ NOKIA chỉ còn màn hình trắng, xin hỏi máy mình bị làm sao vậy? Mình thử hardreset bằng *+3+call+power mà vẫn ko đc, làm ơn xin chỉ cách khắc phục, cám ơn nhiều !

MinhThang

Manager
Hồi chiều cài pm font (ko phải Flipfont mình ko nhớ)cho N73ME của mình cài xong khởi động lại máy thì màn hình đứng luôn với chữ NOKIA rồi 1 lát sau mất luôn chữ NOKIA chỉ còn màn hình trắng, xin hỏi máy mình bị làm sao vậy? Mình thử hardreset bằng *+3+call+power mà vẫn ko đc, làm ơn xin chỉ cách khắc phục, cám ơn nhiều !

Bạn cài Font vào đâu nếu là thẻ thì lấy thẻ ra rồi khởi động lại, vẫn không được thì rút thẻ ra và Format bằng lệnh 4 ngón.

khuonghuynh

Mình cài vào bộ nhớ máy, mình format bằng 4 ngón mấy lần mà nó vẫn trắng màn hình y vậy, bác MinhThang có cách nào giúp em với, thanks!

khuonghuynh

Bây giờ muốn tắt màn hình trắng đó chỉ có cách tháo pin ra thôi.Hu hu chắc nó die rồi quá !!!!!!!!!!!!!!

MinhThang

Manager
Mình cài vào bộ nhớ máy, mình format bằng 4 ngón mấy lần mà nó vẫn trắng màn hình y vậy, bác MinhThang có cách nào giúp em với, thanks!

Bây giờ muốn tắt màn hình trắng đó chỉ có cách tháo pin ra thôi.Hu hu chắc nó die rồi quá !!!!!!!!!!!!!!

Format kiểu sao mà không được, bạn lấy Pin ra xong bỏ PIN vào lại, bắt đầu dùng lệnh 4 ngón cho chính xác lại xem nhé giữ khi nào có hình 2 bần tay thì thả ra.

trunganh0412

Minh lan truoc cung bi kieu day.Cai font vao the sau khoi dong len man hinh trang tinh.Minh chj format 4 ngon la xog.Giu den khi hjen len chu Nokia la duoc
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
ai cho hỏi N73 me sài bluetooth mấy chấm thế8-|
định mua cái tai nghe bluetooth :=D>

Search trên Google đó bạn xem thông số kỹ thuật của nó. Còn nữa bạn có thể hỏi nơi bán hoặc đem máy theo thử cho chắc ăn.:D

Status
Không mở trả lời sau này.