• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

kingofsea

Có ai sửa được cái zoom trong camera của N78 ko . hiện tại fw 21.002 không zoom dc

Vấn đề này đã dc thảo luận nhiều lần , lật lại mấy trang trc xem xem.

//FW 21 trở xuống hack dc hết , FW 30 thì thua :)) Changelog cho v30 mình đã post link ở mấy trang trc rồi.

flyby_xmdp

Hiển thị ảnh chụp thì xem bình thường, khi vào xem mục đã chụp thì lại là hình khác. Còn hình mới chụp thì không thấy. Đúng như bạn nói luôn đó. Lúc bị lúc hết, giờ thì bị luôn, không hết luôn. Làm nản ghê

Máy mình cũng bị nè. Do mình xoá lung tung trong mục private nên mới bị đó. Bạn zoom lên là thấy hình mới chụp à. Thật ra hình hình bạn chụp vẫn trong thẻ nhớ ấy. Mình đổi thẻ nhớ giờ ok rồi nè;)

bin_style_1992

hehe các bác ơi em up xong v30 rồi vẫn hack được.Vì Em up bằng NSU khi up xong nó vẫn giữ nguyên các chương trình mình đã cài đặt nói chung giờ vẫnnhư thường.Mỗi Tội không được 4mat lại.Hehe.Lên bản mới có thay đổi ve TTVideo và Loa ngoài cải thiện hơn 1 tí

gangster00123

trời cứ tưởng là bạn hack được ai ngờ ....!!! :|. Chỉ tội cho những bạn như mình. Giờ chỉ biết chờ đợi :(

konvit

Ủa! Fw 21 hack được hả bạn, mình đâu thấy thông tin nào nói vậy đâu ta :-? Bạn khẳng định và nói rõ lại dùm mình được ko?

em hack đc rồi anh trai ạ lò mò mãi mấy ngày mới ra đc đây nè

Chicken_M

Mình mua N78 mà chụp hình chán lắm. Mọi người tham khảo ảnh mình chụp nhé.
Mình chụp ở điều kiện ánh sáng tốt nhất rồi.
Có ai biết vì sao không

vandunga3

Mình mua N78 mà chụp hình chán lắm. Mọi người tham khảo ảnh mình chụp nhé.
Mình chụp ở điều kiện ánh sáng tốt nhất rồi.
Có ai biết vì sao không

Dễ hiểu thôi, bác chụp bị rung tay nên ảnh mới nhòe như thế
Ảnh chụp bằng điện thoại zoom 100% thì ảnh nào cũng bị tình trạng nhiễu và bụi

adware

up lên v30.011 thì hack vẫn bình thường hả bác . máy em v21.002 chưa hack . Giờ nâng cấp lên mới hack ah ?

kingofsea

up lên v30.011 thì hack vẫn bình thường hả bác . máy em v21.002 chưa hack . Giờ nâng cấp lên mới hack ah ?

Hack đi rồi up , up xong vẫn còn hack , nhưng format lại thì khỏi hack nữa b-)

adware

Hack đi rồi up , up xong vẫn còn hack , nhưng format lại thì khỏi hack nữa
vậy là up rồi vẫn hack dc hả bác . tối qua em lở tay up rồi ^^

ledungctd

Nhờ các bạn hướng dẫn cách hack v 30.011, vì khi nâng cáp fw mới up lại mày thì khômh hack được nữa. cám ơn.

motsinhvien

máy mình mới lên phần mềm v30!
giờ vn gmt +000 mới ghê đành chuyển hộ khẩu sang thailan để có gmt+7 hic.
hình như nó ko có tiếng việt coi báo bằng wifi toàn nhảy ô vuông, ai biết cài font tiếng việt chỉ mình với thanks!

Kojiro

Super V.I.P
máy mình mới lên phần mềm v30!
giờ vn gmt +000 mới ghê đành chuyển hộ khẩu sang thailan để có gmt+7 hic.
hình như nó ko có tiếng việt coi báo bằng wifi toàn nhảy ô vuông, ai biết cài font tiếng việt chỉ mình với thanks!

Bạn có thể dùng Jaf để up lại fw hỗ trợ tiếng Việt. Ko thì cài font, font thì xem bài này nha: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=798929&postcount=342

Chicken_M

Dễ hiểu thôi, bác chụp bị rung tay nên ảnh mới nhòe như thế
Ảnh chụp bằng điện thoại zoom 100% thì ảnh nào cũng bị tình trạng nhiễu và bụi

Thề với bác là tôi chụp ko rung tay đâu. Bác xem vỡ hạt như thế kia cơ mà

Status
Không mở trả lời sau này.