• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

THCN

Mấy cái dây cáp nếu không cất cẩn thận rất dễ bị hư, mình cũng bị đứt mấy sợi rồi, kể cả dây xịn của Nokia.
Posted via Mobile Device

levietcuong08

Posted via Mobile Device
cáp vẫn bthườg. Mình kết nối chế độ pcsuite đc. Mệt wá mình format lun òi. Khỏi suy ngj nhjều mệt thân.

levietcuong08

Posted via Mobile Device
mình k siêg nhưg mình rất gét chờ đợi và sự hư hỏg bất cứ j của máy.

THCN

Mình cũng vừa mới format lại đây, nói chung là lâu lâu cũng phải format vì quá trình sử dụng sẽ có những file phát sinh mà mình gỡ bỏ không hết hoặc những phần mềm không dùng đến mà làm biếng kiểm tra để gỡ bỏ, hơn nữa format rồi cài lại những phần mềm cần thiết thôi, như vậy máy sẽ chạy nhanh hơn!

levietcuong08

Posted via Mobile Device
nhưg mà mình sợ có ngày gặp ma. Lỡ for rồi mở máy k lên thj đừg wá bất ngờ. Hjc.

THCN

Posted via Mobile Device
nhưg mà mình sợ có ngày gặp ma. Lỡ for rồi mở máy k lên thj đừg wá bất ngờ. Hjc.

Làm gì có chuyện đó, format chỉ là phục hồi cài đặt thôi mà.

Posted via Mobile Device

levietcuong08

Posted via Mobile Device
mình format *#7370# kìa. Là format bộ nhớ máy. Mà format nhjều thj mau hư.
Ah. Mình đag tính bán n78 này để lên n85. Các bạn cho ý kiến hơn nhau j nha.

THCN

Posted via Mobile Device
mình format *#7370# kìa. Là format bộ nhớ máy. Mà format nhjều thj mau hư.
Ah. Mình đag tính bán n78 này để lên n85. Các bạn cho ý kiến hơn nhau j nha.

Thì format bộ nhớ máy (trở về tình trạng như mới xuất xưởng) chứ khôi phục cài đặt làm gì cho mất công. Mà mình thấy cũng chả hư hao gì. Bán N78 lên N97 luôn đi N85 làm chi nữa! :)):)):))

levietcuong08

Posted via Mobile Device
hjc. Mắc lắm bạn ui. Mình mới làm sv đhct. Sắp tới fải làm ăn mày nữa kìa.

THCN

Thấy cưỡi chiếc Novou trên Avatar ngon lành quá mà sao than thở lắm thế!=))

levietcuong08

Posted via Mobile Device
đây là nick của ôg chủ tiệm net. Mượn xài khj nick này là tv cấp 1. Vì mình tạo k đc. Mình thj ngèo lắm.

adware

Posted via Mobile Device
đây là nick của ôg chủ tiệm net. Mượn xài khj nick này là tv cấp 1. Vì mình tạo k đc. Mình thj ngèo lắm.

em đang thèm con E71 hay N82 -> chỉ đơn giản thôi .
Hay anh em mình đi đổi cho ng ta đi :)) hàng N78 mình bị ngưng sx rồi . chúng ta là những người xài hàng hiếm đó :))

THCN

em đang thèm con E71 hay N82 -> chỉ đơn giản thôi .
Hay anh em mình đi đổi cho ng ta đi :)) hàng N78 mình bị ngưng sx rồi . chúng ta là những người xài hàng hiếm đó :))

N78 bây giờ hiếm lắm đó nhe. Tìm mua thêm còn không có nữa chứ nói gì đến bán cho người khác.

Posted via Mobile Device

jum

Mấy pro ơi giúp e với! Cái N78 e đang xài (chưa hack) thì tự dưng bị lỗi ko thể vào trình nghe nhạc dù cố mọi cách. Nhấn nút multi cũng ko được lun, nó cứ nháy một phát lại trở về màn hình chờ... cũng có lúc nhấn được nhưng nó ko có cái tab Music... hixxx... mong mọi người giúp e nhá... Thanks nhi`u nhi`u... hihi`
p/s: e đã up len v30.011 mà vẫn ko hết

TriNine

Mấy pro ơi giúp e với! Cái N78 e đang xài (chưa hack) thì tự dưng bị lỗi ko thể vào trình nghe nhạc dù cố mọi cách. Nhấn nút multi cũng ko được lun, nó cứ nháy một phát lại trở về màn hình chờ... cũng có lúc nhấn được nhưng nó ko có cái tab Music... hixxx... mong mọi người giúp e nhá... Thanks nhi`u nhi`u... hihi`
p/s: e đã up len v30.011 mà vẫn ko hết

bạn thử format máy bằng lệnh *#7370# xem có được ko,nếu ko được thì chắc là phải đi cài lại firmware rồi

dkdk

các bác cho e hỏi làm sao biết ram máy của e dung lượng bao nhiu dc ko!

Status
Không mở trả lời sau này.