• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

80704378

bạn nào biết cách kích hoạt GPS ở N78 không chỉ cho mình với

Cứ vào mục Connectivity chọn GPS dât mà tự xử nhé. Còn nếu muốn pro hơn thì kiếm cái Vietmap. Cài vào đảm bảo cả N95 đến N82 cũng phải phục sát đất=))

NS6

Bạn up FW mới đi sẽ hết.

Up rùi nhưng cũng có ăn thua đâu,vẫn phát xịt phát nổ như cũ à.Mà ai xem lại giúp em xem cái này sao mà nó khó 4mat 4 ngón thế?Hôm qua làm trên 2 chục lần mà kết quả là lần cuối cùng có cùng 1 kết quả với lần đầu tiên =.="

NS6

Bạn up FW mới đi sẽ hết.

Up rùi nhưng cũng có ăn thua đâu,vẫn phát xịt phát nổ như cũ à.Mà ai xem lại giúp em xem cái này sao mà nó khó 4mat 4 ngón thế?Hôm qua làm trên 2 chục lần mà kết quả là lần cuối cùng có cùng 1 kết quả với lần đầu tiên =.="

not

Uk, công nhận là format4 ngón chết mệt lun, đành xài *#7370#.
Ai bít hack n78 v20.149 kiểu gì không chỉ với, lục tung mấy cách chả được :|.
Nắp sau hơi lỏng nhưng ko tuột được.
Công nhận là kết cái dáng của N78 nhất trần đời ^^". N79 sao = được, mà giá cao hơn thì phải # chứ sao lại so sánh...
Tiếc là giá của N78 rớt ghê quá, cũng may là mình quyết định gắn bó với nó suốt, cùng lắm là mua thêm chứ chẳng bán đi đâu.

kiemvuongvn

bàn phím N78 khít và cứng hơn N82 nhìu!

bấm đau tay chứ ko êm như N82, ai xài N82 thì bít!

tui thử 2 con bấm cái bàn phím N78 là hết muốn mua

Thrash_metal

bàn phím N78 khít và cứng hơn N82 nhìu!

bấm đau tay chứ ko êm như N82, ai xài N82 thì bít!

tui thử 2 con bấm cái bàn phím N78 là hết muốn mua

Hề hề, ông này nói thế cũng nói. Phím N78 tưởng khó dùng nhưng thật ra dễ dùng cực kỳ, nếu điện thoại đang ở trạng thái chờ thì sẽ chỉ thấy 1 màu đen, rất sang trọng, phím được thiết kế rất hiện đậi dấy, đừng có chê :D. Còn về nghe nhạc bằng tai nghe thì N78 là Nó của N-serie rồi, điều này khỏi bàn :D

demo_13

anh em nào hứong dãn mình dùng gps cho em n78 cái , em mò mãi mà chẳng ra , hướng dẫn thêm cho em chức năng dẫn đường trong vietmap nữa nhé....

vuvantuan59

Hề hề, ông này nói thế cũng nói. Phím N78 tưởng khó dùng nhưng thật ra dễ dùng cực kỳ, nếu điện thoại đang ở trạng thái chờ thì sẽ chỉ thấy 1 màu đen, rất sang trọng, phím được thiết kế rất hiện đậi dấy, đừng có chê :D. Còn về nghe nhạc bằng tai nghe thì N78 là Nó của N-serie rồi, điều này khỏi bàn :D

Mnh dùng cả 2 cai đây khách quan mà nói thì 78 dùng thuận tiện hơn 82 nhiều vì 82 khó nhận diện bàn phím hơn !với lại 82 phím quá nhỏ !
Không tin bạn nào thi nhắn tin với mình !
Posted via Mobile Device

Grindcore

N78 khoái nhất cái khoản phát nhạc qua sóng fm + kiểu dáng, còn lại vứt hết...:))

kiemvuongvn

xin lỗi chứ tai nghe thì phụ thuộc vào tai nghe xịn hay zỏm là chính chứ bỏ vào thì ai cũng như ai :))

máy ai người đó binh thui >:)

chứ tôi nhìn cái bàn phím là thấy nản rồi >:)

chụp hình thì bái N82 làm ông nội :)) cấu hình máy chắc ông ngoại =))

Mnh dùng cả 2 cai đây khách quan mà nói thì 78 dùng thuận tiện hơn 82 nhiều vì 82 khó nhận diện bàn phím hơn !với lại 82 phím quá nhỏ !
Không tin bạn nào thi nhắn tin với mình !
Posted via Mobile Device

thi = cách nào đây bạn :-??

vuvantuan59

thi = cách nào đây bạn :-??[/QUOTE]

Thiếu gì cách ! Quá đơn giản !
Gặp nhau là thi đươc ! ?
Chấp bạn 2s đấy !

Posted via Mobile Device

mdapro

cho hỏi em đang dùng n78 thinh thoảng đang nghe nhạc bi reset lại máy còn dùng các ứng dụng khác thì chưa bị bao giờ hỏi là làm cách nào để khắc phục a

demo_13

cho mình hỏi n78 v20 khác v12 nhiều không , mình định up lên nhưng thấy trang n-gage chưa hỗ trợ n-gage app cho v20 lên thôi

kiemvuongvn

Thiếu gì cách ! Quá đơn giản !
Gặp nhau là thi đươc ! ?
Chấp bạn 2s đấy !

Posted via Mobile Device[/QUOTE]

thế bạn bay vào TPHCM thi nhé =D>

k7rapper

Nói về nghe nhạc thì N78 hay nhất nseries bây giờ đó
còn nhũng cái khác thì kém n82 ( không tính đến bộ phát sóng FM )

Status
Không mở trả lời sau này.