• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em mới mua N78 hàng công ty,cho em hỏi là sao N78 không có thẻ bảo hành như mọi điện thoại Nokia khác nhỉ ?

Hàng công ty nhưng xài rồi nên bị mất thẻ là cái chắc. Máy chính hãng mà không có thẻ NOKIA PASS thì là chính hãng dỏm.

Gladiator

Hàng công ty nhưng xài rồi nên bị mất thẻ là cái chắc. Máy chính hãng mà không có thẻ NOKIA PASS thì là chính hãng dỏm.

Dạ tại em không để ý,cái thẻ bảo hành dắt ở cạnh thân box,còn bảo hành đến 18-08-2010 cơ ;;) hihihi sory các anh nhớ :D

giadaiminh

các bạn ơi cho mình hỏi n78 có xoay ngang màn hình đc ko vậy?
Nếu đc thì ai có chia sẽ mình với nha.thanks

legiato1

mình dùng n78 đang kiếm phần mềm hộp thư thoại mà không có thấy.downd về máy cái thì không có cài được.chán.anh em nào có thì cho tui sin:(

nhoemnhieu1101

Ủa, cho em hỏi, vậy cuối cùng N78 chạy Symbian 9.3 hay 9.1 ạh?
Mới tậu 1 em N78, thấy cài ứng dụng 9.1 vẫn dc mà

NguyenTu

Super V.I.P
Ủa, cho em hỏi, vậy cuối cùng N78 chạy Symbian 9.3 hay 9.1 ạh?
Mới tậu 1 em N78, thấy cài ứng dụng 9.1 vẫn dc mà

Mình nhớ không nhầm là 9.2. Không chỉ PM 9.1 bạ cài vào được, thậm chí 1 số soft của 9.4 (s6v5 - 5800) bạn cũng cài được dó. Không tin bạn cài thử xem!

nhoemnhieu1101

Mình nhớ không nhầm là 9.2. Không chỉ PM 9.1 bạ cài vào được, thậm chí 1 số soft của 9.4 (s6v5 - 5800) bạn cũng cài được dó. Không tin bạn cài thử xem!
Pác có rành thì cho e tên 1 số phần mềm thông dụng của N78 đi. Hix hix, thật sự là đụng vào con này mới thấy lạ quá, ko như N95 hay E71.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Pác có rành thì cho e tên 1 số phần mềm thông dụng của N78 đi. Hix hix, thật sự là đụng vào con này mới thấy lạ quá, ko như N95 hay E71.

Tất cả các PM chạy trên E71 và N95 đều cài và sử dụng được trên N78 có gì khác lạ đâu. Cả 3 máy đều xài SYM 9.1 chứ có gì khác đâu.

mrdragon88

đính chính: n78 dùng 0s 9.3 và dùng được hầu hết các pm của 9.1 và 9.2
Posted via Mobile Device

mrdragon88

sặc, bác định spam à.bác vô mục phần mềm mà tìm, chứ nhiều pm thế ai mà kể hết được
Posted via Mobile Device

legiato1

mình tìm cái hộp thư thoại mù.mình có down thử vài bản nhưng sao không cài đặt được.nên mình hỏi cái của n78

Status
Không mở trả lời sau này.