• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

hungduongpda

Thử đi hỏi những ai đã mua cái N78 từ FW 12.xx thì bik . lúc đó N78 có giá gần bằng N82 đấy nhé ( chắc là do máy này rù quá nên bị rớt giá thảm hại )

minh da su dung ca 2 con nay chuc nang ngang nhau co n78 co nhimh hon 1ti nhung do ban fim ko bam nen co le la no rocthay thuong:D

levietcuong08

Posted via Mobile Device
mình ngj k nên làm thế. Từ nhá 1 cái, h thj ság liên tục thj có ngày nó k thèm ság nữa lun.

THCN

có anh em nào biết cách tạo mail cho n78 làm ơn chỉ dùm em cảm ơn nhiều!

Bạn vào phần cập nhật ứng dụng tải mail exchange về cài vào máy, sao đó sẽ có phần mềm thiết lập email, bạn vào trong ấy mà nhập usename và password, phần còn lại chương trình tự làm (đây là phần mềm hỗ trợ email của Nokia, có chức năng chạy ẩn và thông báo mỗi khi có mail nên dùng rất tiện lợi, bạn cũng có thể thiết lập nhiều cấu hình mail cùng lúc).

Posted via Mobile Device

levietcuong08

Đúg ùi. Rất tiện. Mà tiện nhất là nên đem theo 1 cục pin hoặc sạc nha. Đảm bảo đt nào cầm cự jỏi lắm 8h. Hêhê. N78 chứ k fải E78.

alieng

con N78 của em bị vô nước, hiện giờ đang bị mất sóng, ở chỗ em người ta ko dám sửa vì sợ mất nguồn, sắp tới em định vào Tp, ai bik chỗ nào sửa uy tín chỉ em với, chân thành cảm ơn
ai giúp em với hu hu hu

THCN

Đúg ùi. Rất tiện. Mà tiện nhất là nên đem theo 1 cục pin hoặc sạc nha. Đảm bảo đt nào cầm cự jỏi lắm 8h. Hêhê. N78 chứ k fải E78.

Máy ai mình không biết chứ máy mình để chế độ chờ email suốt nhưng vẫn bình thường, nếu không dùng nhiều thì pin vẫn khoảng 2 ngày rưỡi.

Posted via Mobile Device

THCN

Chú ý chú ý!
Máy mình tự nhiên hiện chữ 3G bên dưới cột sóng, có ai biết tại sao chỉ giúp mình nhe, chắc máy mình bị hư rồi! (Mình xài Viettel, chắc nó đang thử nghiệm 3G).
Posted via Mobile Device

prado7

Mình không biết bạn ở đâu chứ Hà Nội thì Viettel thử nghiệm 3G lâu rùi, lên khu vực Lăng Bác dò mạng tự động là ra 3G liền à :)

THCN

cảm ơn bạn nha, sẵn tiện cho mình hỏi một số địa chỉ care ở Tp đi mình mới vào nên ko bik

Đến Tân Á Long đi bạn, đường Trần Hưng Đạo, chỗ đó mình có ghé qua rồi nên chỉ dùm bạn.

Posted via Mobile Device

THCN

Mình không biết bạn ở đâu chứ Hà Nội thì Viettel thử nghiệm 3G lâu rùi, lên khu vực Lăng Bác dò mạng tự động là ra 3G liền à :)

Mình ở tuốt dưới cực Nam lận (Cà Mau đó nhưng ở tận dưới huyện Ngọc Hiển) nên cái gì thuộc về công nghệ nó cũng đến sau hết. Đêm qua thấy máy hiện lên chữ 3G thấy ngồ ngộ (mà cũng thấy vui vì sắp được sử dụng công nghệ cao của mạng di động).

motsinhvien

có ai bị như mình ko nhỉ up len FW 30.011 khi bấm các mã số vd như *#06# thì sau đó ko thể nghe nhạc đc! muốn nghe nhạc mời restart lại máy hic! có ai bị thế ko? và chỉ mình cách khắc phục!

levietcuong08

Posted via Mobile Device
hjc. Sao Viettel cọp thế. K bít chừng nào Mobi mới có đây.
Bạn j o Cà Mau đó, đừng than fiền cngệ đến với bạn chậm nữa. Mình cũg chậm như bạn ha. Cao Lãnh nè.

THCN

Đến chỗ nào có sóng 3G thì máy sẽ tự dò thôi. Lưu ý là bạn phải cài kết nối dữ liệu gói khi có nhe.
Posted via Mobile Device

motsinhvien

N78 dùng chương trình nào cho nó full màn hình các bác? và nếu mình dùng chương trình thì chương trình đó phải chạy ẩn ah? thanks!

doctinh357

mấy anh ơi xin mấy anh chỉ em cách cài game n-gage cho n78, fw 30.011. May em đã hack. Em đã cài chương trình n-gage 1.40(1557) thành công. Nhưng khi em chép game vào thư mục n-gage trên thẻ. Thì chương trong chương trình n-gage báo là đang cài đặt, rồi sau đó báo là : File IS CORRUPTED, Delete now. Như vậy là sao hả mấy anh? Em đã cài thiếu 1 file nào rồi hả? Khi cài n-gage, em chỉ cài đúng có 1 file n-gage.sisx. Theo em biết thì fải cài cả bộ N-gage gồm 4, 5 file gì đó đúng không ạ. Mong anh em giúp giùm em với. Cảm ơn nhiều lắm.

DUCBACLIEU

cảm ơn bạn nha, sẵn tiện cho mình hỏi một số địa chỉ care ở Tp đi mình mới vào nên ko bik
bạn có thể đến nokia care ở Sì gòn : 122A phan đăng lưu q.phú nhuận Tel: (08)39.952.953. Fax: (08)39.952.954
hoặc :287 Điện Biên Phủ Tel: (08)39.308.296. Fax: (08)39.308.297

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.