• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

dzzung34

Mình đang sử dụng N81.Giờ muốn đổi 1 máy cũng có đèn nháy như 81 bạn nào biết cho mình xin ý kiến nên mua máy nào giống như vậy.Thak!

Vậy bạn nên mua N96 có đèn nhấp nháp rỏ là to ,nhưng bạn thích đèn thích nháy để làm gì cơ chứ,mình chẳng bao giờ sài tới ,nhấp nháy rõ là bực mình lại còn hao pin nữa chứ :))

Chỉnh sửa cuối:

viplexus

N96 thì vừa đắt vừa chán.Có máy nào khỏe mà cũng có đèn chờ nháy ko bác?

kevin_fire

N81 Không format 4 ngón được.

Máy tôi N81 vừa mang ra care sửa cáp xong.Giờ không thể format 4 ngón được nữa.Tôi không hiểu nổi...tất cả các phím đều dùng tốt..giờ chỉ format được kiểu khi bật nguồn rồi thôi...

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Máy tôi N81 vừa mang ra care sửa cáp xong.Giờ không thể format 4 ngón được nữa.Tôi không hiểu nổi...tất cả các phím đều dùng tốt..giờ chỉ format được kiểu khi bật nguồn rồi thôi...
Mã:
giờ chỉ format được kiểu khi bật nguồn rồi thôi
Là sao nói không ai hiểu nổi.:-?

NguyenTu

Super V.I.P
Thành viên cấp 3 roài mà hỏi lại lập topic lung tung là sao??????? Sao không đưa vào Box thảo luận N81. đã vậy hỏi lại không rõ ràng. Hix

Posted via Mobile Device tình hình là em đã thử v0c 4mat 4 ngón mà ko đc.hay la ko thiêng nhĩ. Ai 4 ngón nhìu lần chỉ em tí k.ngjệm đi ạh

Auto

Posted via Mobile Device tình hình là em đã thử v0c 4mat 4 ngón mà ko đc.hay la ko thiêng nhĩ. Ai 4 ngón nhìu lần chỉ em tí k.ngjệm đi ạh
mình :D
1tháng ~2lần đủ tiêu chuẩn hem ;;)
Tắt nguồn > bấm và giữ chặt 3phím *, gọi, 3 > bấm và giữ nút nguồn tới khi khởi động xong.
Đó là 4mat ;)
Posted via Mobile Device

kevin_fire

máy mình hôm mang ra care nhờ thay vỏ, người ta không thay cho vì bảo rất dễ lỗi.giờ không biết thay vỏ ở đâu nữa.vỏ zin ấy...chán quá..

hongthanh

Trước hết cho mình xin lỗi vì đã lập ra 1 topic riêng này.Mình chỉ muốn hỏi là máy N81 mình mới mua dùng HĐH gì vậy,sao các file *.sis hồi trc mình cài đc vào N70,giờ chẳng cài đc vào N81 gì cả.Bạn nào bít làm thế nào để cài đặt được chương trình vào N81 hoặc tìm ứng dụng cho N81 ở topic nào(chả bít nó là HĐH gì mà tìm) thì giúp mình với nhé.Hix,mình ko rành về di động lắm,mong mọi ng hướng dẫn tỉ mỉ & đừng chửi mình.Cám ơn rất nhiều ạ

Không ai trả lời bàn à? Hiện mình không dùng s60v3 như của bạn, mình dùng s60v5 cơ. Nhưng bạn cần phải có phai key và cer để sign mới có thể cài được phần mềm nhé. Bạn tìm hiểu trong diễn đàn đi, có hết đấy.

i_love_baby387

Không ai trả lời bàn à? Hiện mình không dùng s60v3 như của bạn, mình dùng s60v5 cơ. Nhưng bạn cần phải có phai key và cer để sign mới có thể cài được phần mềm nhé. Bạn tìm hiểu trong diễn đàn đi, có hết đấy.

câu hỏi đã có từ thời tiền cổ;;)

vandunga3

HEHEHE, lại có 1 bác nữa ngộ nghĩnh hén
Câu hỏi có từ khi chưa có s60v5 cơ

kevin_fire

không hiểu sao máy tôi giờ tắt hết ứng dụng trong thẻ nhớ để truy cập bộ nhớ thẻ thì kô được. toàn phải khởi động lại máy rồi mới truy cập đc. đc 1 lần, lần sau muốn thế lại phải làm lại như trên mới truy cập đc...

NguyenTu

Super V.I.P
không hiểu sao máy tôi giờ tắt hết ứng dụng trong thẻ nhớ để truy cập bộ nhớ thẻ thì kô được. toàn phải khởi động lại máy rồi mới truy cập đc. đc 1 lần, lần sau muốn thế lại phải làm lại như trên mới truy cập đc...

có thể thẻ của bạn bị virus. bạn thử tháo thẻ ra và diệt virus xem sao!!

TruongHan

Super V.I.P
hoàn toàn không phải bạn à

Do có ứng dụng đang chạy ngầm trong máy đó bạn,chẳng hạn như font,ghi âm cuộc gọi,chặn cuộc gọi.....hoặc bạn lưu tin trong thẻ nhớ
Trường hợp này chỉ cần khởi động lại máy,hoặc *#7780# để khôi phục cài đặt là được,nhưng có nhiều trường hợp phải format lại máy luôn mà vẫn bị :(

Status
Không mở trả lời sau này.