• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

handsome_hcm

thank vandung đã góp ý,hwa vô hỏi mấy ông thầy dạy chạy phần mềm mấy ổng cũng pó tay với vụ này ( mới nghe lần đầu ) thôi anh em nào lỡ 4mart bị giống mình thì đành an phận vậy (_ _!) AI chưa bị nên xin đừng intal tùm lum để 4mart lại mà mất hết mấy file góc trong máy đó.

nguulangkiem

Posted via Mobile Device xạc zin n81 8gb pao nhiu tiền hả mấy huynh. E mới pị chôm xạc

trên dưới 100k tùy chỗ U mua hàng nữa :|
nếu hok chạy ra mua cục sạc china cũng đc :-? cũng sạc thôi hok cần zin cũng hok ảnh hưởng gì đâu :(

vandunga3

trên dưới 100k tùy chỗ U mua hàng nữa :|
nếu hok chạy ra mua cục sạc china cũng đc :-? cũng sạc thôi hok cần zin cũng hok ảnh hưởng gì đâu :(

Nokia nhiều máy sạc giống nhau ko biết dùng chung có hại pin ko nhể?
Như ở nhà thì em xài N81, các cụ xài 2630 với 6300. Sạc giống nhau ko biết cái nào của mình. Nhiều lúc thấy lo lo :-? :-? :-? :-? :-? :-?

nguulangkiem

Sạc chung đương nhiên là không có hại gì rồi, dùng vô tư bác ạ :)

ùhm. Nokia h chủ yếu sài hai loại đầu sạc to và nhỏ. Phần lớn h là đầu sạc nhỏ :) " hình như từ s60 là toàn đầu nhỏ" s40 thì cái to cái nhỏ :-?

Hoden

Super V.I.P
hôm trứoc mình có thử dùng cục sạc n81 sạc cho 5800 cục sạc nóng muốn phỏng tay.mà pin 5800 dầy mà xài đựôc vài h là hết rất mau hết không nên sạc chung với nhau nếu pin khác mah.nếu pin chung maH thì sạc chung đựoc

i_love_baby387

Cái đó thì không chắc đâu bác. Dù dung lượng Pin khác nhau nhưng cái đầu vào của sạc thì chỉ có hiệu điện thế và tần số thôi, cái đó là chắc chắn :-?

nguulangkiem

hôm trứoc mình có thử dùng cục sạc n81 sạc cho 5800 cục sạc nóng muốn phỏng tay.mà pin 5800 dầy mà xài đựôc vài h là hết rất mau hết không nên sạc chung với nhau nếu pin khác mah.nếu pin chung maH thì sạc chung đựoc

éc e vẫn sài chung với cục sạc N73 với N81 :| đâu có sao :(
chỉ có sài cục sạc china thì đúng là nóng thật chứ nếu là cục sạc của Nokia chắc hok xi nhê gì đâu :-??

kyanh

Nếu điều đó xảy ra thì chắc chắn 1điều là bạn đã ghim cục sạc lộn chiều nên dòng điện cũng lộn chiều,thành ra cục sạc nóng phỏng tay là phải!Đơn giản chỉ cần tháo cục sạc ra,rồi ghim lại cho đúng thế thôi!tất cả các dòng Nokia có đầu sạc nhỏ thì xài chung sạc đầu nhỏ đều đc!:p

phuongton

*#7370# bác àh
Đỡ hẳn

hik hik :( đã 4mat khá nhiều lần nhưng vẫn hok dc. hok bik có phải là do lỗi phiên bản hok nữa. vừa mới mua dc 3-4 tháng mà đã dính chưởng luôn. hết cả chụp ảnh. chán' !!! nhưng dù sao cũng thanks bác !

BuuPhucCT

Well-Known Member
hik hik :( đã 4mat khá nhiều lần nhưng vẫn hok dc. hok bik có phải là do lỗi phiên bản hok nữa. vừa mới mua dc 3-4 tháng mà đã dính chưởng luôn. hết cả chụp ảnh. chán' !!! nhưng dù sao cũng thanks bác !

Nếu dùng lệnh mà không được thì bạn dùng cách format 4 ngón bằng phím nóng xem sao;;)

vandunga3

Nói là đỡ nhưng vẫn bị, đc cái ít hơn xưa :)) :)) :))
Thêm nữa là cái bệnh mess sắp xếp lộn xộn lại ngày càng trầm trọng, bị nhiều hơn. Sống chung với lũ tầm 2 ngày là ổn. Ngày xưa xài firm 11.0.045 em ít khi bị lỗi camera với mess lắm :( :( :( :(

i_love_baby387

Nói là đỡ nhưng vẫn bị, đc cái ít hơn xưa :)) :)) :))
Thêm nữa là cái bệnh mess sắp xếp lộn xộn lại ngày càng trầm trọng, bị nhiều hơn. Sống chung với lũ tầm 2 ngày là ổn. Ngày xưa xài firm 11.0.045 em ít khi bị lỗi camera với mess lắm :( :( :( :(

Mình xài V21 nhưng chưa từng có lỗi như các bạn. Cùng lắm là thỉnh thoảng bị restart thôi.

thanha1969

Cho hỏi có bạn nào thay vỏ N81 2G chưa, có ảnh hưởng gì đến máy không, giá bao nhiêu tiền? Máy mình con trai chơi nhiều quá xước hết phím bấm trông máy xấu quá!

anhtuan206

Cho hỏi có bạn nào thay vỏ N81 2G chưa, có ảnh hưởng gì đến máy không, giá bao nhiêu tiền? Máy mình con trai chơi nhiều quá xước hết phím bấm trông máy xấu quá!

cách đây hơn 1 tháng mình có thay bộ vỏ cho N81-2 bác ạ.nói chung là không ảnh hưởng gì cả.ngon lành.mình thay mất 300k.cũng có loại rẻ hơn.tùy bác lựa chọn.bác ở HN thì mang lên nhatcuong thay được đó.

vandunga3

Mình xài V21 nhưng chưa từng có lỗi như các bạn. Cùng lắm là thỉnh thoảng bị restart thôi.

Chắc là hên xui tùy từng máy :-? :-? :-?:-?

cách đây hơn 1 tháng mình có thay bộ vỏ cho N81-2 bác ạ.nói chung là không ảnh hưởng gì cả.ngon lành.mình thay mất 300k.cũng có loại rẻ hơn.tùy bác lựa chọn.bác ở HN thì mang lên nhatcuong thay được đó.

Lần gì em đi dán màn hình ở 1 cửa hàng trên đường Láng chỗ gần ngã tư với Nguyễn Chí THanh, ông chủ quán khoe con N81 đã thay vỏ và bàn phím thành màu vàng (gold ý), hoa văn trang nhã. Hỏi giá cả thì lão bảo >100k ;;);;);;) ;;);;)

bebibo_br

các anh em có thể hướng dẫn kỷ về cách hackphone N81 2G V21 không? em làm hoài mà không được em sign cũng không được luôn mong anh em giúp đỡ. số IM của máy em là : 356994016915252:(

Status
Không mở trả lời sau này.