• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

AndyCuong

Supper Moderators

ANHBIN2X

N81 không mở camera được !!!!Help

Tình hình xài đã lâu bỗng dưng hôm nay em vào camera thì máy báo : " Feature not supported ".Ai giúp em với !!!!

Hoden

Super V.I.P
ra care thôi bạn à,vì máy mỉnh cũng từng như vậy rồi...và thêm vài máy của bạn mình cũng bị do nó lỗi của dòng n81 ra cho nó sửa lại

ANHBIN2X

Cám ơn bạn.Xin lỗi cho mình hỏi Nokia Care nằm o đâu ? mình xem trong thẻ bảo hành ko thấy địa chỉ.À sữa lâu ko bạn?Sau khi sữa thì máy có ỗn kô và nó có format hết lại thẻ nhớ và chương trình kô.Sory vì câu hỏi nha !!!

Hoden

Super V.I.P
Cám ơn bạn.Xin lỗi cho mình hỏi Nokia Care nằm o đâu ? mình xem trong thẻ bảo hành ko thấy địa chỉ.À sữa lâu ko bạn?Sau khi sữa thì máy có ỗn kô và nó có format hết lại thẻ nhớ và chương trình kô.Sory vì câu hỏi nha !!!

nó trả thẻ lại cho bạn giử nó lấy máy thôi.

bạn ở đâu nếu sài gòn thì 1.phan đăng lưu 2. cộng hòa 3.điện biên phủ

nếu cần rỏ chi tiếc thì dùng google saech nhé

ANHBIN2X

Xin lỗi cho mình hỏi ! Mình format máy lại rồi nên N-gage trong máy thành bảng 1.01 ( 1284 ). giờ mình muốn chơi full game N-gage thì phải làm sao.Hix, làm ơn giúp mình với.

Hoden

Super V.I.P
Xin lỗi cho mình hỏi ! Mình format máy lại rồi nên N-gage trong máy thành bảng 1.01 ( 1284 ). giờ mình muốn chơi full game N-gage thì phải làm sao.Hix, làm ơn giúp mình với.

bạn vào topic game tải bãn thích hợp rồi làm theo hường dẫn đễ chơi full

ANHBIN2X

hoden ơi, cho mình hỏi.Mình xem bài ngage fixes v.20(15110 cua anh Dung KTS. Bản The Repacked Version là sao? và bản The Official Version là sao? Với các bản patch + Fix.hix mình gà lắm.bạn có thể chỉ mình cài theo trình tự nào ko ???

Hoden

Super V.I.P
hoden ơi, cho mình hỏi.Mình xem bài ngage fixes v.20(15110 cua anh Dung KTS. Bản The Repacked Version là sao? và bản The Official Version là sao? Với các bản patch + Fix.hix mình gà lắm.bạn có thể chỉ mình cài theo trình tự nào ko ???

http://pdaviet.net/showthread.php?t=64851

vào đây tìm bản ngage thích hợp rồi cài vào ...xong bỏ game vào ..chạy file patch c.rack game

vandunga3

Tình hình xài đã lâu bỗng dưng hôm nay em vào camera thì máy báo : " Feature not supported ".Ai giúp em với !!!!

Mình từ hồi up firm lên 21.0.10 cũng hay bị lắm

Khuyến cáo firm 21.0.10 thì bản 1461 là ngon lành nhất

ANHBIN2X

Mình từ hồi up firm lên 21.0.10 cũng hay bị lắm

Khuyến cáo firm 21.0.10 thì bản 1461 là ngon lành nhất
Em xai n81 Ver v20 chưa up firmware lần nào.Bi h mình mới format lại máy nên N-gage Mặc định là v1.01 1284.Mình phải cài như thế nào?? cái nào trc cái nào sau ấy ?? MOng giúp chứ các anh nói cài em ko biết cài bản nào trc!!huhu

vandunga3

Em xai n81 Ver v20 chưa up firmware lần nào.Bi h mình mới format lại máy nên N-gage Mặc định là v1.01 1284.Mình phải cài như thế nào?? cái nào trc cái nào sau ấy ?? MOng giúp chứ các anh nói cài em ko biết cài bản nào trc!!huhu

v20 thì mình ko rõ. Up lên v21 đi bạn. Hack rồi sang box game tìm topic Game+patch N-gage của huynh lephunghien nhé. Trong đấy có bản 1461 đó, topic đó quá chuẩn luôn

hugdajkaz

Có phần mềm nào tắt dc các ứng dụng khởi động cùng máy ko cho chúng nó autostart ko các bác, e bị dính 1 cái pm ko thể nào tắt cái autostart của nó dc :| hjc

vandunga3

Có phần mềm nào tắt dc các ứng dụng khởi động cùng máy ko cho chúng nó autostart ko các bác, e bị dính 1 cái pm ko thể nào tắt cái autostart của nó dc :| hjc

Soft gì thế huynh? Đừng bảo em là trình nghe nhạc của máy nhé HÊ HÊ :D :D :D :D

i_love_baby387

Có phải bạn muốn tắt cái autostart của JbakTaskMan ;;) Thế thì hết cách, ko tắt được đâu=))

hugdajkaz

cái autostart của jbak thì phải tắt ngay khi cài đặt rùi , soft mình đinh tắt là gdesk :|

dangktv

Cho e hỏi N81-2 GB có thể lưu tin nhắn lên sim được ko? vì có 1 số tn quan trọng e muốn lấy qua máy khác (ko phải nokia)

vandunga3

Cho e hỏi N81-2 GB có thể lưu tin nhắn lên sim được ko? vì có 1 số tn quan trọng e muốn lấy qua máy khác (ko phải nokia)

Mình nghĩ là ko
Trong sim của mình có vài cái mess quan trọng nhưng ko đọc đc trên N81
Đem qua con K310i lởm khởm lại đọc đc

Status
Không mở trả lời sau này.