• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

zu_4u_sft

có đc 2 chấm là mừng rồi bác. Chứ đy coi fáo bông mà mấy bác Trung hoa anh hùng cứ jơ jơ way film làm như đt ta có giá. Nhìn ngứa cả mắt. Way lúc đó chứ về nhà wăng 3 năm chưa chắc coi 1 lần

cry1st

Thì công nhận là chụp 2 chấm xấu thật, nhưng nếu cầm N81 mà chụp ảnh trong điều kiện ánh sánh tốt thì hình ảnh cũng không tệ, còn mà chụp khi thiếu ánh sánh thì ...tèo. Vậy chắc để y fm v20 luôn, nhưng mà nếu úp lền fm v21 thì tốc độ fone sẽ nhanh hơn mà bị dính lỗi camera, hixhix, buồn thiệt.

zu_4u_sft

mới đy chơi vs tụi bạn, cầm cái N81 mới mua, V22. Thấy vỏ máy có vài điểm khác vs máy mình cho dù đều là N81 2g. FW v22 thì thấy ko jì mới [ chắc chưa vọc kỹ ] nhưng thấy máy nó chậm wá.

cry1st

Có ai test thử N81 2G mà đc gắn thẻ nhớ 4G hoặc 8G chưa? Không biết nó có chạy nổi không vậy mọi người

TomRyan8891_2009

Có ai test thử N81 2G mà đc gắn thẻ nhớ 4G hoặc 8G chưa? Không biết nó có chạy nổi không vậy mọi người

đang dùng N81 gắn thêm thẻ microSDHC class 6 Kingtons đây , chép 4.7GB nhạc , 1GB video và cài 1 đống ứng dụng , vẫn chạy phà phà , không giảm tốc độ ...

vandunga3

mới đy chơi vs tụi bạn, cầm cái N81 mới mua, V22. Thấy vỏ máy có vài điểm khác vs máy mình cho dù đều là N81 2g. FW v22 thì thấy ko jì mới [ chắc chưa vọc kỹ ] nhưng thấy máy nó chậm wá.

Bác ơi cái N81 v22 bạn bác có tiếng Việt ko bác? Chắc e phải up thử xem thế nào, lỗi camera firrm 21 nặng quá :(

mihoang

Ồh, bác up bằng gì thế? Bằng NSU hay bằng mấy file mà giang hồ vẫn đồn đại??? :-?
Còn bị lỗi camera nữa ko? Bác đã hack chưa???
:D

Mình mới mua máy về. xem FW thì nó báo là V22.0.002 - hàng thứ 2 là 05.06.2009 - hàng thứ ba là : RM - 223 N81 (16.01).
Mình đã hack và cài nhiều ứng dụng máy chạy rất tốt. còn lỗi camera mình chưa thấy, chụp và quay bình thường, ở điều kiện dủ sáng thì hình rất tốt

zu_4u_sft

3 hàng đó y như máy bạn mình. Nhưng mình ko mún gắng bó lâu hơn vs N81 nên ko có ý định up. Có điều kiện là cho e nó về tay ng khác liền :D

i_love_baby387

Mình mới mua máy về. xem FW thì nó báo là V22.0.002 - hàng thứ 2 là 05.06.2009 - hàng thứ ba là : RM - 223 N81 (16.01).
Mình đã hack và cài nhiều ứng dụng máy chạy rất tốt. còn lỗi camera mình chưa thấy, chụp và quay bình thường, ở điều kiện dủ sáng thì hình rất tốt

Có gì đặc biệt, mới lạ ở V.22 không hả bác. Để em up cho con cùi bắp của em với :D

cry1st

Chả biết v22 này có phải của "Nó kìa" ko nữa, nếu là hàng " 3 tàu" thì có khi nào .....
Quét bằng NSU vẫn chỉ thấy v21

Hehe. Hum ni vọc làm mất hack. Xin hỏi 1 câu ngu ngu là n81 8g fw 21 hack ntn. Trứơc xài fw20 thì đc. Up lên 21 ko mất hak. Giờ mất nên ko pit hak sao

Status
Không mở trả lời sau này.