• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

hugdajkaz

tình hình ngày càng tệ hại bác ạ... h mỗi lần bật máy là phải khởi động 5,6 lần máy mới lên ...hjc chắc hại máy lắm :-ss... nhưng mà h em ko có cáp USB, 4mat rồi ko cài lại pm dc nữa :(( .... bác có giải pháp tình thế nào ko.....

hhkkll

4mat máy thì fải hack hoặc sign phần mềm (trừ những pm đã đc sign) mới cài đc bạn ah.

anhyeuem999

n81 của mình mới mua được 6 tháng ko làm gì cả ,giữ còn rất mới thế mà bị hư chức năng chụp hình nó ghi''cammera không được hỗ trợ''format 4 ngón mà vẫn bị vậy mà người ta bảo sài nokia bền lắm

thanha1969

Hàng công ty thì bảo đảm là rất bền, mình dùng hơn 2 năm vẫn còn rất tốt. Hàng ngoài thì ôi thôi!?

Hàng công ty thì bảo đảm là rất bền, mình dùng hơn 2 năm vẫn còn rất tốt. Hàng ngoài thì ôi thôi!?
Mua Nokia thì cố mà mua hàng chính hãng, con N81 của mình dùng cũng hơn 2 năm và có vài lần tiếp đất mà có vấn đề gì đâu...:))

anhyeuem999

g
thì máy mình hàng công ty nè chưa làm rơi lần nào thế mà camera lại bị hư,và con n81 mình thỉnh thoảng tự động reset máy nữa chứ,định ăn tết song mới đem ra cho nó bảo hành

vandunga3

n81 của mình mới mua được 6 tháng ko làm gì cả ,giữ còn rất mới thế mà bị hư chức năng chụp hình nó ghi''cammera không được hỗ trợ''format 4 ngón mà vẫn bị vậy mà người ta bảo sài nokia bền lắm

Bệnh trầm kha của N81 bác ạ
Từ ngày up lên firm 21.0.10 thì e ngày nào cũng bị lỗi này, 4mat lại máy thì đỡ đc 1 thời gian rồi lại bị.
Ko biết bao h mới có firmware mới khắc phục :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

zu_4u_sft

FW mới thì đã có rồi nhưng chưa thấy ai Up. Mà hình như FW lậu hay sao mà trong trang chủ Nokia ko có. Máy mình cũng bị y chang. hồi đó lâu lâu mới bị, bây h ngày nào cũng bị, dùng fần mềm để sừ dụng camera cũng ko đc :((

vuhongdoanh

chưa có bro nào up len v22 à?mình đang tìm cách up mà chịu chết vì không biết change code như thế nào để up nè!Có bro nào up rối chỉ mình với, mình đang dùng 21.0.10

zu_4u_sft

ai pro thì up thử v22 xem có jì mới lạ ko. chứ Nokia nó chưa có FW đó nên ko dám up :D

chỉ cách khôi phục tin nhắn đã xóa trong điện thoại!

mình rất mông các bạn giúp đở, tình hình là cách đây mấy tuần mình vô tình xóa toàn bộ tin nhắn lưu trữ trong bộ nhớ thẻ của N81 8GB giờ mình muốn khôi phục lại bằng cách nào đây:(, xin mọi người giúp mình với:(

hoanghai1992

trừ phi bạn đã đồng bộ tin nhắn vào máy tính trước rồi chứ ko thì làm sao khôi phục được **

zalman

mình rất mông các bạn giúp đở, tình hình là cách đây mấy tuần mình vô tình xóa toàn bộ tin nhắn lưu trữ trong bộ nhớ thẻ của N81 8GB giờ mình muốn khôi phục lại bằng cách nào đây:(, xin mọi người giúp mình với:(

Cái này xem như là hết ,khó mà khôi phục lại được

maseco

Member
Gửi kien cang : bạn có thể xem lại tin nhắn đó chứ không thể khôi phục lại được :

utnseries

Bác nào giúp em cách dow game ngage bản trial về máy với...em dow game trong pages ngage.com về pc và kết nối máy bằng pcsute mà sao nó ko vô game trong mục game ...có cách nào ko xin chỉ giúp...thanks

Kojiro

Super V.I.P
Bác nào giúp em cách dow game ngage bản trial về máy với...em dow game trong pages ngage.com về pc và kết nối máy bằng pcsute mà sao nó ko vô game trong mục game ...có cách nào ko xin chỉ giúp...thanks

Gaem ngage bạn muốn chơi sau khi cài thì phải vào app ngage trong máy chứ, app ngage nó quản lý hết các game này, game ngage đặc biệt chỗ đó mà.

utnseries

tình hình là vầy...em đã có 1 số game ngage trong máy và đả chơi full ...em muốn cài thêm 1 số game ngage mới để chơi demo và mua key để chơi full có vài bạn đã hướng dẩn cách tải game từ ngage.com về máy nhưng sao em tải về đúng như thế mà nó ko vào app ngage..cách em tải là vầy em dow game về và giải nén ra dùng pcsute kết nối vào máy nhưng khi vào mục game ngage (trên mobi) cũng ko thấy vào game đâu cả..vậy ae nào đả từng dow game trial về máy được thì xin chỉ giúp ..

Status
Không mở trả lời sau này.