• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

zu_4u_sft

còn chưa bik cách up nữa. Lên trang chủ Nokia đánh code thì chỉ báo mới nhất là v21 thôi

titan61188

Cứu em với các bác ơi.Con n81 8g của e giở chứng rồi T.T

Đã 1 tuần e nghĩ nát óc rồi mà không hiểu sao máy n81 của e nghe nhạc bằng loa ngoài rất nhỏ. Nhưng nếu để nhạc bằng nhạc chuông thì âm lượng gấp 2 lần thậm chí lần như thế.

Đã update FW rồi,đã format rồi. Máy zin đã mở ra xem loa rồi. Mà ko thể hiểu tại sao. Công nhận nghe bằng tai nghe và qua loa hay nhưng rất muốn nghe loa ngoài to cho bằng bạn bằng bè. Mà không hiểu sao nghe bé kinh khủng không phải e phóng đại đâu như để chế độ im lặng vậy. Chỉnh tất cả max trong setting ở mục music player rồi mà vẫn như default.

Các bác giúp e với. E hứa hè về vn đưa các bác đi nhậu. E hứa đó

Zenki

Super V.I.P
Thế đã thử thay cái loa ngoài luôn chưa :D Thử đem so với các máy N81 khác xem sao?

titan61188

làm hết vọc hết rồi. loa zin thay loa khác có vào thì chả nghe đc,so sánh serie của lo ghi trên rồi chả thể nào thay được cả.....T.T

Zenki

Super V.I.P
Loa còn kém hơn cả mấy con 6xxx mới nhục e ko cơ chứ
So thì đem so với các máy N81 khác xem nó có giống nhau không? Chứ so với các máy khác sao được? Phải so với một máy N81 khác để xem có phải dòng N81 loa nó vậy không?

titan61188

kiem rùi,chúng nó to hơn e 2 lần bó tay rùi........ máy ở phần lan,bộ phận bên trong cũng thí ko có đồ tàu mà............

thienhop

Nếu so sánh với iphon chắc nói to hơn rùi. Khó khăn với mấy bác pro của pv rùi<

fabregas2000

Pro thì cũng phải cầm tận tay, thấy tận mắt mới biết nó gặp trục trặc j chứ. Ở nước ngoài ko có tiệm hả bạn.

leetran72

Trước hết cho mình xin lỗi vì đã lập ra 1 topic riêng này.Mình chỉ muốn hỏi là máy N81 mình mới mua dùng HĐH gì vậy,sao các file *.sis hồi trc mình cài đc vào N70,giờ chẳng cài đc vào N81 gì cả.Bạn nào bít làm thế nào để cài đặt được chương trình vào N81 hoặc tìm ứng dụng cho N81 ở topic nào(chả bít nó là HĐH gì mà tìm) thì giúp mình với nhé.Hix,mình ko rành về di động lắm,mong mọi ng hướng dẫn tỉ mỉ & đừng chửi mình.Cám ơn rất nhiều ạ
Chưa hack nha bạn!>:) Gửi IMEI đây mình kiếm hộ cho!

hoangngocdung

Cho mình hỏi chút là làm sao có thể xoá được ứng dụng n-gage mặc định trên máy nhỉ? Máy của mình đã hack

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi chút là làm sao có thể xoá được ứng dụng n-gage mặc định trên máy nhỉ? Máy của mình đã hack

Cái này là PM có sẵn trong gói cài đặt fw, xóa cũng được nhưng đảm bảo xóa xong máy sẽ hoạt động bình thường, vì vậy ko nên xóa bạn à.

titan61188

mang máy đi rùi,loa này chỉ tìm loa zin thôi mà ở đây ngồi chờ 1 tháng cơ buồn quá,50 cái loa. Máy n81 nghe qua loa và tai nghe vô đối thật. loa 2.0 và tai nghe lởm hơn cả 5800 và n73 music rồi. Hỗ trợ bass vậy mà loa ngoài buồn luôn...

utnseries

Up...cho em hỏi con n81 8gb sao em mở mp3 nghe mà âm thanh nó nhỏ quá lúc mới mua về thì âm thanh nó rất lớn nhưng được 1 tháng khi em tải thêm nhạc về nghe thì nó nhỏ xíu à , nhưng nghe mp4 hoặc nhạc chuông thì nó lại lớn như thường ...có ae nào biết nó bị sao ko? Xin chỉ giúp chứ n81 là vô đối loa ngoài rồi mà giờ nó nhỏ quá làm sao mà nghe mp3 được với lại hum nọ em đem so với thằng sony250 âm thanh ko bằng nó mới nhục chứ.

spectre123

À ờ thứ nhất là loa nokia ko bằng loa sony là bình thường nên ko phải nhục đâu.
Thứ 2 là loa của nokia mình thấy có mỗi 2 con là 5700 và 5800 là vô đối thôi chứ n81 chả ăn ai đâu ...

hugdajkaz

sao con n81 của e dạo này lúc bật máy cứ lên 1 lúc rồi nó lại bị khởi động lại , hjc, liệu có phải e để quá nhiều pm khởi động cùng máy nên máy không khởi động dc ko nhỉ? lo quá :-ss

AndyCuong

Supper Moderators
sao con n81 của e dạo này lúc bật máy cứ lên 1 lúc rồi nó lại bị khởi động lại , hjc, liệu có phải e để quá nhiều pm khởi động cùng máy nên máy không khởi động dc ko nhỉ? lo quá :-ss

bạn không nên cài nhiều phần mềm cũng khởi động máy, tốt nhất nên 4mat máy đi bạn, nhớ sao lưu sổ điện thoại với tin nhắn.

Status
Không mở trả lời sau này.