• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

emlavip

anh zen ơi, sao e up con n81 len rồi mà thấy nó chạy chậm hơn trước vậy anh. có cách nào khắc phục ko anh?

Zenki

Super V.I.P
anh zen ơi, sao e up con n81 len rồi mà thấy nó chạy chậm hơn trước vậy anh. có cách nào khắc phục ko anh?
Hic. Chắc bạn có cảm giác vậy thôi chứ khi up FW mới thì máy sẽ chạy ổn định hơn chứ. Các App nếu chạy thường xuyên thì nên cho vào bộ nhớ máy đừng nên cho vào thẻ, vào thẻ chỉ là nhạc, hình ảnh này và các App ít khi sử dụng, đừng nên để chạy ngầm nhiều chương trình. Lâu lâu rãnh rỗi format lại máy cho nó chạy nhanh ít bị lỗi :D

Zenki

Super V.I.P
pác ơi, sao cai từ điển em xóa mà ko đc vậy?? nó ghi là remove fail...
Bạn cài vào thẻ hay vào máy ? Nhớ trước khi remove phải thoát ra khỏi chương trình từ điển rồi mới vào App.Manager để remove nhé ;)

emlavip

pác zen ơi , từ khi em nâng cấp máy lên thì em kết nối = pc suite máy tính nó ko nhận. mà kết nối = data tranfer thì nó nhận.

v4men

Các anh ơi cho em hỏi một chút. e cũng mới dùng con N81-8G sao em ko thấy ngày giờ hiện lên ở màn hình chờ vậy. Anh nào biết chỉ giùm em với. Thanks!

MinhThang

Manager
Các anh ơi cho em hỏi một chút. e cũng mới dùng con N81-8G sao em ko thấy ngày giờ hiện lên ở màn hình chờ vậy. Anh nào biết chỉ giùm em với. Thanks!

Vào cài đặt ngày giờ bạn cho nó hiện lên, đang chọn ẩn ngày giờ đó.

v4men

em làm phiền chút nha. e vào rui` nhưng ko thấy. anh có thể chi rõ cho em với dc ko ah

v4men

A ơi em tìm rui` nhưng ko thấy mục Screensaver đâu cả. e chỉ thấy Power saver thui trong đó cũng có Date and time nhưng em chọn rui` mà vẫn ko đươc. Hic . Hicc

minhphuong_197

à cho em hỏi bác nào biết băng tần UMTS 3G không nhỉ. Em dùng N81 8gb thì có hỗ trợ băng tần này không.

Status
Không mở trả lời sau này.