• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

hnthanh09

Thử tắt máy đi bật lại rồi vào phần cập nhật cập nhật lại xem sao.ok:D

mình đã làm đủ kiểu rồi mà không được. máy mình là n82 đã hack, mình cũng đã xóa các file e:\private\101FFC31\mpxv1.mpd; e:\private\101FFC31\pcv5.mpd; e:\private\101ffca9\harvesterdb.dat mà không xóa được. mình cũng muốn hỏi muốn chỉnh sửa thông tin về mình thì làm sao, ví dụ như thay n73 = n82 (mới đổi máy), hoặc thêm hình ảnh dưới tên chẳng hạn?

usename

do tớ tìm trong diễn đàn không thấy nên reply ở đây
CÓ bạn nào biết hack pass Wlan không, chỉ tớ cách với :D

azkaban3000

Hack Wlan phải hack dùng Linux cơ bạn ạ, cho nên là nếu muốn hack trên s60v3 lại phải cài cả Linux rắc rối lắm, thời gian hack thà ra cafe còn hơn :))

i_love_baby387

hack pass Wlan trên pc khó đấy! có vài công cụ nhưng hình như thành công ko cao! còn dựa vào may mắn nữa=))

trunganh0412

Posted via Mobile Device Cho E hoi may minh vao phan Tones de chinh nhac chuong thi k thay list nhac dau ca,chj co moi Off voi Download sounds thoi.Khong biet tai sao nua,to cung da restart lai may roi.Hay tai the nho day wa,co luc vao hien Memory full,Please close some applications first.Co ai da gap truong hop nay thi chj cho minh voi.A ma cho e hoi giua dong E series va N thi dung loai nao thik hon,N82 gio ma ban lai thi khoang bao nhjeu.may to hang xach tay con moi 90 %

LeMyChinh

bạn 4mat lại máy(*#7370#) và thẻ luôn nhé.rùi cài lại từ đầu mọi thứ xem có hết ko.nhé.chúc thành công :D
theo mình nghĩ thì dòng N hay E môic cái đều có cái hay riêng của nó.tốt nhất bạn nên đặt ra cho mình 1 cái đích sử dụng rùi tham khảo xem N hay E phù hợp với cái đich đó là được thui mà.:D

Mt112

anh em cho mĩnh hoi tẹo.
Mình mua máy ở siêu thj vjettel.thì họ ko đưa thẻ bảo hành mà lại đưa giấy bh của vjettel.trong giấy nghj chỉ bảo hành tại các tt bảo hành của viettel trên toàn quốc,ko chịu trách nhjệm khj đj bh chính hãng(tức care).
Vậy tt bh của vjettel co jì khác care nokia ko?bên nào tốt hơn.mà nếu mình mang máy ra care nokia có đc coi là máy chính hãng ko?

Posted via Mobile Device

i_love_baby387

anh em cho mĩnh hoi tẹo.
Mình mua máy ở siêu thj vjettel.thì họ ko đưa thẻ bảo hành mà lại đưa giấy bh của vjettel.trong giấy nghj chỉ bảo hành tại các tt bảo hành của viettel trên toàn quốc,ko chịu trách nhjệm khj đj bh chính hãng(tức care).
Vậy tt bh của vjettel co jì khác care nokia ko?bên nào tốt hơn.mà nếu mình mang máy ra care nokia có đc coi là máy chính hãng ko?

Posted via Mobile Device

Viettel hay hơn bạn ah! còn care của Nokia bi giờ dở lắm! chuyên chặt chém khách hàng!

Mt112

oky vậy là yên tăm rủj .
Cứ tưởng ko bằng care.tại đang bi hư phần nắp đậy camera mở ra mà ko bật camera.
Posted via Mobile Device

trunganh0412

Posted via Mobile Device n82 thuong hay hu nap camera,chu y dung nghich bat mo nap lien tuc rat de bi loi,hoac do may.Cho to hoi N82 k tat duoc Clock o che do power saver a?To muon bo che do nay di cho do ton pin nhung trong setting lai k co phan tat cai nay,N78,N73 minh thay tat duoc ma.Chu de Clock cu nhay loan tren man hinh nthe cug chang de lam gi.Co ai biet chi giup to nhe

hnthanh09

mình đã làm đủ kiểu rồi mà không được. máy mình là n82 đã hack, mình cũng đã xóa các file e:\private\101FFC31\mpxv1.mpd; e:\private\101FFC31\pcv5.mpd; e:\private\101ffca9\harvesterdb.dat mà không xóa được.

sao không có bạn nào giúp mình vậy, mình đang rất cần mà.

Chỉnh sửa cuối:

blackhat007

May em bị bụi camera trước, ko biết do máy bung hay do thiết kế của n82 nó dễ bị bụi vậy các pác ?

azkaban3000

Máy mình cũng bị, chả ảnh hưởng gì lắm đâu bạn ạ :D. camera trước chỉ để gọi 3G với lại soi gương thôi mà =))

Mt112

anh em cho mình hỏi :
Khi mình 4mat máy,mình ko remove pm .giờ khi cài đè pm thì bị lỗi .pm đó hiện lên 2 ion giống nhau .remove vẫn con ion trùng nhau.ko thể xóa đc.
Có ai bị jống mình ko?
Ai júp cách khắc phục với.đừng nói 4mat thẻ nhé.4mat máy ko hết.
Posted via Mobile Device

AndyCuong

Supper Moderators
anh em cho mình hỏi :
Khi mình 4mat máy,mình ko remove pm .giờ khi cài đè pm thì bị lỗi .pm đó hiện lên 2 ion giống nhau .remove vẫn con ion trùng nhau.ko thể xóa đc.
Có ai bị jống mình ko?
Posted via Mobile Device

vấn đề này chưa gặp bao giờ , bạn thử 4mat máy với thẻ nhớ , có thể khắc phục được đó bạn .

TraiNgheoHn

anh em cho mình hỏi :
Có ai bị jống mình ko?
Posted via Mobile Device

Vấn đề này mình gặp thường xuyên mỗi khi 4mat máy. Cách tốt nhất đó là bạn chịu khó cóp dữ liệu ra máy rồi 4mat thẻ sau đó lại cop lại,lúc đó cài ứng dụng rất mượt :D

Status
Không mở trả lời sau này.