• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

bumbum1288

cái n82 nài em thĩ noa' lắm nên tính mua và tìm hiêu nhiều về em nó trên mạng nhưng càng lúc càng thấy nhiều bệnh nên thấy lo lo wa mấy bac' àh vì củng ko rành lắm lở nó đổ bệnh thì mình cũng bệnh theo,mấy bác xem em có nên mua em này ko,phần mền thi chắc cài ít thui chủ yếu gọi nghe nt,wifi ^_^ ,nghe nhac,game,với chụp hình

dragonboy3112

Mấy bác cho em hỏi cái.làm sao mà cài được bản full của mấy cái game ngage vậy.máy em toàn thấy bản trial ko.chỉ chơi được có 1 tý.nản ghê :((

MinhThang

Manager
Mấy bác cho em hỏi cái.làm sao mà cài được bản full của mấy cái game ngage vậy.máy em toàn thấy bản trial ko.chỉ chơi được có 1 tý.nản ghê :((

Bạn cài Games gì phải nói cho rõ chứ, sang bên BOX Games mà nghiên cứu bạn nhé.

anhtuan206

bạn mở rompar lên và ấn vào apply sau đó thoát ra và vào n-gage chơi ngon ko bị đẩy.mình toàn làm vậy chơi ngon lành.

tidus38

Bac bao hanh o hang tu nhan a,sao k len bat den no.Chu neu len Care chac chan la vo may bac se khong bi thao nat bet nhu the.Tot nhat neu da thay vo thi thay ca bo di.Mang len Care thay cho dam bao.
Posted via Mobile Device

Đâu e BH bên care ở Hai Bà Trưng ấy chứ,ngồi nhìn nó tháo máy ra kiểm tra phụ kiện mà xót hết cả lòng.hix,bác có bít trên care nếu thay hết cả bộ vỏ khác cho N82 là bnhiu ko?với lại e thấy thiên hạ đồn thổi bảo thay xog cái nút kéo ra chụp ảnh ấy sau khi thay thì vô tác dụng chỉ như "kéo khóa quần" thôi.Thế nên cũng đang băn khoăn!

NguyenTu

Super V.I.P
Đâu e BH bên care ở Hai Bà Trưng ấy chứ,ngồi nhìn nó tháo máy ra kiểm tra phụ kiện mà xót hết cả lòng.hix,bác có bít trên care nếu thay hết cả bộ vỏ khác cho N82 là bnhiu ko?với lại e thấy thiên hạ đồn thổi bảo thay xog cái nút kéo ra chụp ảnh ấy sau khi thay thì vô tác dụng chỉ như "kéo khóa quần" thôi.Thế nên cũng đang băn khoăn!

để nguyên bản mà dùng. Theo mình biết thay trên care cũng k chắc hàng chính hãng đâu, lại đắt lòi ra nữa:(:)(:)((

anhtuan206

Vỏ thì chỉ có tốt và xấu chứ làm gì có chính hãng với không chính hãng bạn, cứ xem bằng mắt thường và so sánh thôi.

tại em thấy bác ấy bảo thay trên hãng cũng có khi ko phải chính hãng,thì biết thay ở đâu cho chuẩn bây giờ?bây giờ thật giả lẫn lộn không biết đâu mà lần.

trunganh0412

tại em thấy bác ấy bảo thay trên hãng cũng có khi ko phải chính hãng,thì biết thay ở đâu cho chuẩn bây giờ?bây giờ thật giả lẫn lộn không biết đâu mà lần.

The nay nhe,tot nhat ban mua vo may ve(tim tren mang day,lai re hon tren Care),roi len mang search cach thao vo may N82 tren trang Youtube cho lanh,to co lan xem roi,rat chi don gian,nhug ban phai co bo to-vit nho thi moi thao duoc.
Posted via Mobile Device

TraiNgheoHn

The nay nhe,tot nhat ban mua vo may ve(tim tren mang day,lai re hon tren Care),roi len mang search cach thao vo may N82 tren trang Youtube cho lanh,to co lan xem roi,rat chi don gian,nhug ban phai co bo to-vit nho thi moi thao duoc.
Posted via Mobile Device

Tháo không cẩn thận lại đi cái màn hình thì chết :))

tidus38

Các bro có bít ở HN mua vỏ máy ở đâu là tin tưởng và đảm bảo ko chỉ em với?em định mua con vỏ mới về thay nhưng tìm trên mạng toàn thấy vỏ đen ko hà ko bít ở đâu bán vỏ trắng nhỉ?muốn thay đổi tí đen xì hoài chán rồi.hì,ai bít chỉ em với nha.THank for y0u!

trunganh0412

theo minh biet thi vo trang nhanh bi troc son,va khi vo bi xuoc trong rat xau.To da cam 1 con hang mau vo trang nhin ban ban nen moi qd mua Black
Posted via Mobile Device

cuulonggiang

---------------------------------
Mình cũng đã lên Nokia Care để thay vỏ chính hãng, nhưng hiện nay chưa có của N82, chờ lâu lắm...:( .. thế là mình ra 64 Quán Sứ - Hà Nội hỏi và kiếm được bộ vỏ rất ưng ý, nó giống như đúc hàng công ty, bản chất nó là hàng Tàu chất lượng cao, thay rồi dùng rất OK, các hệ thống phím bấm và vỏ rất khít....NÓI CHUNG LÀ MIỄN CHÊ ! giá của em nó là 950 khìn ^^ ! pÁC NÀO THÍCH THÌ CỨ QUA XEM THỬ !!

trunganh0412

wai,vo Tau ma cung dat the a,Tau hang cty minh nghi cung chang dat nhu the ?Hay la bac bi chem dep roi
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
wai,vo Tau ma cung dat the a,Tau hang cty minh nghi cung chang dat nhu the ?Hay la bac bi chem dep roi
Posted via Mobile Device

Trời bộ áo mà đắt thế cơ à, chắc mình cho nó ở truồng luôn quá, nhà nghèo tiền đâu mà mua áo quần mới.:D

cuulonggiang

Trời bộ áo mà đắt thế cơ à, chắc mình cho nó ở truồng luôn quá, nhà nghèo tiền đâu mà mua áo quần mới.:D

------------------------------------------
:)):)) Bít ngay mà, mới nhìn giá đã choáng rồi, nếu thế mà đã choáng thì vô Nokia Care còn choáng hơn đó !:))
Nói thế này cho nhanh nhé: 1 bộ vỏ khoảng 250 khìn khác hẳn bộ vỏ 950 khìn bạn nhé ! tớ đã dùng qua bộ rẻ tiền kia rồi ! kakaka ! ko chém đc tớ đâu !
Tóm lại: tiền nào của nấy ! Sờ thì bít ! :)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.